ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณคุณอาซี มากๆ นะคะ สำหรับบทความ หรือบทวิเคราะห์ ที่เอื้อเฟื้อให้กับเรา และเพื่อนๆ ในที่นี้ทุกๆ คน

ยังไงถ้าคุณอาซี มีเวลา (ที่อาจจะไม่มากพอสำหรับการวิเคราะห์ ซึ่งอาจต้องใช้เวลาเยอะ)

ก็เข้ามาทักทาย say hi กันนะคะ เชื่อว่าหลายๆ ท่านที่นี้ คิดถึงคุณอาซีมากๆ เช่นกัน ;) แบบว่าเจอตัวอักษรก็ยังดีิ ^^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เศร้าจังคุณซีจะทิ้งพวกเราไปอีกคนแล้ว :_02

ขอบคุณมากค่ะ อ.ซี ชื่นชอบ อ.ซี มากค่ะ

ขอบคุณ อ.ซี สำหรับความเอื้อเฟื้อที่มีให้กับพวกเรามาโดยตลอด แอบติดตามอ่านกราฟ อ.ซี มาสักพักแล้ว...ต้องขอขอบคุณอีกครั้ง

หวังว่าคงมีเวลากลับมาเยี่ยมเยียนกันอีก...

ขอบคุณครับอ.ซี ที่ผ่า่นมาที่เสียสละเวลามาวิเคราะห์โพสกราฟทอง

น้ำที่ท่วม กทม. เริ่มลดแล้วหละ

คงถึงเวลาที่จะต้องเริ่มต้นให้คำแนะนำเพื่อนๆที่ต้องการให้ผมแนะนำแล้ว

ต่อไปอาจจะไม่ค่อยมีเวลามาโพสกราฟให้อ่านกันแบบสั้นๆแล้วหละครับ

ต่อไปกราฟที่โพสคงขึ้นอยู่กับช่วงจังหวะเวลาเท่าที่จะอำนวยแล้วหละครับ

สิ่งที่ผมเคยโพสให้อ่านกันหวังว่าคงมีประโยชน์กับเพื่อนๆหลายๆคน นะครับ

ส่วนสิ่งที่ผมโพสไปแล้วเพื่อนๆคนไหนไม่ได้รับประโยชน์จากการโพสของผม ก็คงไม่ว่ากันนะครับ

ตอนนี้เมื่อมีคำว่า...เวลา มาเป็นตัวกำหนด

เวลาที่ควรจะว่างจากงานประจำ...คงหมดไปกับตรงนี้ซะส่วนใหญ่

และเวลาที่เคยเอางานประจำมาทำเพื่อให้งานประจำลดน้อยลง....ก็คงหายไปอีก

การแนะนำครั้งนี้อย่าได้คาดหวังอะไรมากนะครับ ถือซะว่าเป็นการแลกเปลี่ยนความรู้กันก็แล้วกันนะครับ

และเพื่อนๆที่ตามอ่านกระทู้นี้ประจำ คงเข้าใจนะครับว่า

เวลาที่ผมใช้หมดไปในการทำงาน

เวลาที่ผมใช้หมดไปในการเดินทาง

เวลาที่ผมใช้หมดไปกับการเตรียมตัวเองในการแนะนำ

เวลาที่ผมใช้แนะนำเพื่อนๆ

เวลาที่ผมใช้เล่นทองส่วนตัว

เวลาที่ผมใช้พักผ่อนอยู่กับบ้าน

เมื่อรวมๆกันแล้ว ผมจะเหลือเวลามาโพสกราฟให้อ่านกันอีกหรือเปล่า....ผมยังไม่รู้

แต่อีกไม่นาน...คงรู้กันครับว่าผมจะบริหารเวลาได้หรือเปล่า

ขอให้เพื่อนๆ ทุกคน โชคดีในการเล่นครับ :K2

สวัสดีค่ะคุณ ซี

วันนี้ขอเขียนแบบเข้าข้างตัวเองบ้าง

มดแดงเชื่อว่าคุณ ซี บริหารเวลาได้อย่างเยี่ยมอยู่แล้ว ขออนุญาติแจมบ้างนะคะสั้น

คุณซีไม่ได้บอกซะหน่อยว่าจะเลิกโพสต์ ลองมาอ่านอีกรอบ... :57

คงถึงเวลาที่จะต้องเริ่มต้นให้คำแนะนำเพื่อนๆที่ต้องการให้ผมแนะนำแล้ว

ต่อไปอาจจะไม่ค่อยมีเวลามาโพสกราฟให้อ่านกันแบบสั้นๆแล้วหละครับ (อาจมีแบบอื่น )

ต่อไปกราฟที่โพสคงขึ้นอยู่กับช่วงจังหวะเวลาเท่าที่จะอำนวยแล้วหละครับ

ถูกแก้ไข โดย moddang..

อยากจะขอบคุณ คุณอาซี ครับ

ขอบคุณที่ช่วยชี้แนะแนวทางในการลงทุนให้กับพวกเราทุกๆคน

We'll be missing you kub ^^

คุณกระต่ายทอง ผมโค้ดข้อความของพี่ซีมาน่ะครับ ขออภัยที่ทำให้เข้าใจผิดนะครับ :01

คุณกระต่ายทอง ผมโค้ดข้อความของพี่ซีมาน่ะครับ ขออภัยที่ทำให้เข้าใจผิดนะครับ :01
ไม่เป็นไรคะ ขอบคุณนะคะที่โค้ดข้อความมาให้ได้รับรู้ ยังงัยคุณkik ก้ออยู่กับเราใช่มั้ยคะ ทานกาแฟอร่อยมั้ยคะคุณkikอิอิ คุณKIK (วันนี้เล่นทางไหนคะ)Thank you ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

สวัสดีค่ะคุณ ซี

วันนี้ขอเขียนแบบเข้าข้างตัวเองบ้าง

มดแดงเชื่อว่าคุณ ซี บริหารเวลาได้อย่างเยี่ยมอยู่แล้ว ขออนุญาติแจมบ้างนะคะสั้น

คุณซีไม่ได้บอกซะหน่อยว่าจะเลิกโพสต์ ลองมาอ่านอีกรอบ... :57

ขอบคุณค่ะคุณมดแดง

ขอบอกว่า...ใจหาย จะไม่ได้เห็น กราฟสวยๆ วันละหลายเวลาของคุณซี..แต่ก้เชื่อเหมือนคุณมดแดง ที่ว่า คุณซีบริหารเวลาเก่ง น่าจะ(ถ้าเป็นไปได้และไม่เหนื่อยนักนะคะ)พอเเว่บ มาโพส์ตได้บ้าง(นานๆครั้งก้ยังดี)เพราะยังมีสมาชิกตาดำๆ ที่ไม่สามารถเข้าครอสรับคำแนะนำจากคุณซี รออยู่ และขอขอบคุณในความกรุณาและปราถนาดีของคุณซี ที่มีให้สมาชิก ตลอดมา ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณครับสำหรับทุกสี่งทุกอย่างที่อาจารย๊ซีทำเพื่อพวกเราทุกคนทั้งต้องใช้พลังกายพลังใจและเวลาส่วนตัวที่มีขอบคุณมากๆครับ :01