ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กุ้งตัวไหย่มากเรยคร่ะพี่พิพพามาช่วยกินโหนยคร่ะ อิอิ

จะหาโอกาสไปกินกุ้งด้วยกัน :uu

พี่มดแดงจุดประกายให้คิด เลยไปเล่นในรายเดย์ดูภาพกว้างๆ ในแบบ SPEED LINE :047 ราคาตอนนี้มันหลุดหมดเลย

ปล. ย้อนกลับไปดู อ้าว! พี่มดแดงแปะเรื่อง SPEED LINE แล้ว กลายเป็นเราแปะ ซ้ำซะแระ :_09

ถูกแก้ไข โดย พิพพา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
- bullish จากแท่งเทียน ก็ประมาณว่า ราคาตามแท่งเทียนเมื่อเทียบกับแท่งเทียนแท่งแดงที่ผ่านมา จากที่แท่งเทียนแท่งแดงมันออกอาการจากที่ครั้งแรกๆมันเคยลงแบบแข็งแกร่งพอนานๆไปชักลงแบบไม่ค่อยแข็ง จากนั้นแท่งต่อไปเริ่มออกอาการเขียวบ้าง แดงบ้าง จนกลายเป็นลงไม่ค่อยไหวแล้วออกอาการกลับตัวขึ้น - Active Wave เป็นการดูทิศทางเพื่อจับไต๋ของทิศทางของราคาทอง โดยดูว่าหลังจากมันจบคลื่นที่ผ่านมาแล้วเริ่มไซด์แถวซอกคอเสร็จแล้วมันจะไปไซด์ตรงไหนต่อ ที่พิมพ์ไปเกี่ยวกันกับกราฟมั๊ยฟร๊ะ ยายโป๊รบ

อาจารรรรร คร๊ะ นอกจากมานไม่ไซร้ซอกคอแร้ว มานยังทำท่าจะขึ้นไปจูบหัวเหม่งเรยคร่ะ :_10 นู๋ภาวนาหั้ยมานไปที่ไหล่ แร้วตรูด นะคร๊ะจาร อิอิ :21

พี่มดแดง พี่แสงแดด พี่พิพพา และเพื่อนๆไม่มาร่วมทำบุญกานหรอคร๊ะ นู๋อยู่กะพี่วิหนุกหนานมากคร่ะ คืนนี้ถ้าไม่มาถึงตรูด คาดว่าจะรอใส่บาตรเช้าเรยคร่ะ จะได้นำบุญ นำทองฮั่ว ไปฝากทุกๆคน สาธุ เฮงๆรวยๆคร่า :57

อาจารรรรร คร๊ะ นอกจากมานไม่ไซร้ซอกคอแร้ว มานยังทำท่าจะขึ้นไปจูบหัวเหม่งเรยคร่ะ :_10 นู๋ภาวนาหั้ยมานไปที่ไหล่ แร้วตรูด นะคร๊ะจาร อิอิ :21
จากหัวไปให้ไหล่รับไม่อยู่ แล้วลื่นปรื๊ดๆ ไปตรูดดดที่ 1621 เป็นอย่างน้อยเลยนะคะ :_ee

ถูกแก้ไข โดย วิเดา

พูดไม่เพราะกันเลยอ่ะ มีน้องนุ่งอ่านอยู่นะคะ เดี๋ยวโดนแบน อิอิ

กำลังคิดอยากไปค่ะ มีสระว่ายน้ำแถวนั้นใหมอ่ะ กำลังหาดูอยู่ค่ะ อยู่บ้านนอก หาสระว่ายน้ำที่มันสะดวกๆไม่มี ไอ้ที่มีก็ดันปิดเซ็งเลย กำลังบวกลบคูณหารอยู่นะ

กลายพันธุ์เป็นกระทู้ที่ไม่น่าสนใจที่จะเข้ามาติดตาม

มีแต่ภาษาวิบัติ ใช่ไหมครับท่านเจ้าของกระทู้

ขอแจ้งเตือนนะคะ :Announce สถาบัน L 3800 สญ

ต่างชาติ L 500 สญ

วันนี้ คน s ไว้ระวังการรีบาว แต่ถ้าทนได้ แนวต้านอยู่ที่ 1665 ถ้าผ่านได้ ด่านต่อไป ค่อ 1688 -1713

S 4300 สญ ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย วิเดา

อ้าว! คุณวิคะ

แล้วงี้ราคาทองจะไม่ลงเหรอคะ. S เยอะกว่า L. มิใช่น้อยนะคะ

ปล. เค้าไม่รู้จริงๆ นะ เลยถามอ่ะ

เอ้อ ... คิดว่ากระทู้นี้มองด้าน technical มากกว่า fundamental นะคะ :32

แนวรับ ต้านตามกราฟ ขอให้ไปถึงต้านบนสุดเลยนะคะ 1678 เอาใจช่วยขา L ค่ะ แต่คิดว่าด่าน 1669 ไม่หมูมั๊งคะ

เอ้อ ... คิดว่ากระทู้นี้มองด้าน technical มากกว่า fundamental นะคะ :32

แนวรับ ต้านตามกราฟ ขอให้ไปถึงต้านบนสุดเลยนะคะ 1678 เอาใจช่วยขา L ค่ะ แต่คิดว่าด่าน 1669 ไม่หมูมั๊งคะ

สวัสดีครับ

ตามเทรนด์ลงสีขาว

ผมดูกราฟเห็นแนวต้าน 1659 แนวรับ 1622 หรือเปล่าครับ

ไม่เห็นมี 1678 อ่ะครับ

ยังถือไม่หลุด 1655 นะคร๊ะ ล้อหลอก กินเอส แอลตามสูตร ไม่ต้องตกใจนี่แค่รีบาว นะคร๊ะ คลื่น ขาลง เอส ตรงไหนก้อกำไรคร่ะ แต่นี่คลื่น รีบาวขาเอส แก้เกมส์ หลุด 1655 แร้วยืนไม่ได้ แอลตามไปอย่างที่บอกขายตามแนวต้าน 1666 1674 1685 1711 ปล. ต่อไปนู๋จะไม่แบไต๋บอกจุดซื้อ จุดขาย ตรงๆ แร้วนะคร๊ะ เพราะ กระทู้นี้มีคนอ่านมากคร่ะ ทำให้ข้อมูลอาจไปถึงขาใหญ่ได้ ต้องรู้เขาไม่ให้รู้เรา ไม่ได้ซีเรียสอะไรนะคร๊ะ แต่ถ้าใครอยากรู้ ราคาซื้อขาย ที่ ไม่ค่อยพลาด ให้ add นู๋เป็นเพื่อนคร่ะ และถามส่วนตัว เพราะจะบอกกะคนที่จิงจัยเท่านั้น :uu

พี่แมงโม้มากินด้วยกันเรยคร่ะ maimi14.gif พรุ่งนี้ สดๆๆทั้งนั้น กุ้งเผานะคร๊ะ ไม่ใช่กบเผา อ๊บ อ๊บ

ถูกแก้ไข โดย popedern