ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ถาม : หวัดดีค่ะ....ตามอ่านมาตลอดแต่ไม่ค่อยเข้ามาโพสค่ะ รบกวนช่วยชี้แนะด้วยนะค่ะ พยายามศึกษากราฟค่ะ :17 แต่หัวไม่ไหวเลย (ฮิฮิ..อายุเกินจะรับมั้งค่ะ) :Wt ตอนนี้ติดอยู่เยอะมาก.. :_cd รบกวนช่วยโพสแนวรับ..แนวต้านนะค่ะ...ขอบคุณค่ะ

ตอบ : แนวรับแนวต้าน ดูกราฟ จาร หรือ พี่มดแดงคร่ะ ส่วนเรื่อง จะเอส จะแอล ตรงไหน ไม่ต้องห่วงคร่ะ พี่ถามมา จะบอกหลังไมค์คร่ะ kr-003.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถาม : แล้ววันจันทร์ล่ะ จะให้เอส หรือ แอลดี ขอความรู้ด้วยค่ะ ขอบคุณนะฮ้า

ตอบ : จะออกแนว แถขึ้น ไม่เลือกข้าง ล่อเม่า กิน เอส แอล ระหว่าง 1650 - 1680 white-bear-037.gif

ถูกแก้ไข โดย popedern

สวัสดีครับคุณโป๊ป. ขอชมดว้ยความจริงใจว่าคุณโป๊ปเจ๋งจริงๆครับสุดยอด. แม้ว่าจะใช้ภาษาวัยรุ่นสักหน่อยแต่ก็เข้าใจครับ ขำๆๆไม่ได้ซีเรียด

ขอให้คุณโป๊ปอยู่ประจำกระทู้นี้นะครับ. ศิษย์น้องอนุบาลจะได้อบอุ่นใจในยามออกศึกสู้กับพวกขาใหญ่. ชื่นชมคนหนุ่มคนสาวที่เป็นตัวของตัวเอง

และมีความสามารถดว้ยความจริงใจที่ซู๊ด

ถาม : แล้วเราจะดูยังไงว่าตอนนี้เทรนเปลี่ยนแล้ว และที่บอกว่า s หรือ l นั่นคือทองออนไลน์ใช่ไหมคะ แล้วถ้าเป็นแท่งจริงจจากร้านตู้แดงล่ะคะ รู้สึกว่าเข้า ออก ยากหน่อยเพราะเจอราคากั๊ก ยากมากค่ะ ขอคำแนะนำด้วยนะคะว่าจะเข้าที่ราคาเท่าไหร่และออกประมาณไหน ขอบคุณมากค่ะ

Ans : เล่นยาว เข้า 23 xxx ออก 26xxx เล่นสั้นให้ดู แนวรับ ต้านระหว่างวันคร่ะ การเปลี่ยนเทรนต้องดูจากกราฟ คร่ะ และอินดิเคเตอร์หลายตัว บางคนดูเส้น MA ตัดกันขึ้น บางคนดู STO ราย 4 แนะนำให้อ่านกะทู้จารซี ตั้งแต่หน้าแรกคร่ะ ต้องมีสัญญาณ กระทิงคร่ะ ถามว่าสัญญาณกระทิงเป็นไง ต้องรอถามจารซีคร่ะ ถ้ายังไม่ได้รบกวนหลังไมค์มาอีกทีคร่ะ

ถูกแก้ไข โดย popedern

+like พี่ fournine คร่ะ

white-bear-031.gif นู๋ต้องอยู่กะทู้ อาจารนู๋สิคร๊ะ ใครมาไล่ไม่ไปคร่ะ จะติดตามอาจารไปทุกกะทู้คร่ะ อิอิ อาจารนู๋เก่งที่ซู๊ดดดดด white-bear-021.gif

พี่ fournine ต้องเข้ามาอ่านมาแชร์ข้อมูล ความเห็นด้วย หรือ เห็นต่าง กะนู๋ด้วยนะคร๊ะ ขำๆคร่ะ

สวัสดีคะน้องโปบ โพสหลังๆคำวัยรุ่นน้อยหน่อยค่อยเข้าใจค่ะ แรกๆน้องโพสมาเจ้อ่านแล้วงง

เจ้เก่งแต่ไร้สาระแต่อ่านกูรูทุกห้องแล้วจดในสมุด

และคิดว่าตรงใจที่เราคิดไหมผิดถูกก็ตัวเราเองที่จะพิจารณากันไป

เจ้ชื่นชมที่มีคนเก่งๆมาพูดแนวทางให้ฟัง น้องจะได้แฟนวัยแก่อีกหลายคนอย่าจำกัดแต่วัยรุ่นสิจ๊ะ

พี่เกี๊ยมอี๋ ยังไม่แก่หรอกคร่ะ ชิมิๆ smiley.gif นู๋ไม่ได้จำกัดวัยเรยคร่ะ พี่เกี๊ยมอี๋มีความเห็นอย่างไรแชร์กันได้คร่ะ พี่น้องทั่นอื่นจะได้ ใช้ไปพิจารณากานคร่ะ บางคนเก่งกว่านู๋ก้อมีคร่ะ แต่เค้านิ่งเลือกที่จะไม่พูดเพราะไม่ได้อะไร แถมเสียเวลา แต่นู๋แค่มาคุยเล่นกะพี่ๆๆในกระทู้เท่านั้นเองคร่า พี่เกี๊ยมอี๋ หาข้อมูลกะ อาจารซี หรอ เจ้าของกะทู้ทั่นอื่นได้อยู่แร้วคร่ะ นู๋ว่า ส่วนข้อมูลนู๋ อ่านแบบโจ๊กๆๆขำๆๆคร่ะ อย่าไปซีเรียส เพราะก้อเป็นแนวทางเดียวกะ จารซี หรอพี่มดแดงอยู่แร้วคร่ะ อิอิ 47_68129_d6e0ce912e14109.gif

สวัสดีคับพี่ๆทุกคน

ผมสมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

สวัสดีคับพี่ๆทุกคน

ผมสมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

ได้เรยน้อง whitebear-emo-055.gif

ประทับใจน้องโป๊บที่ความตรง ตลกมุกเยอะ ลีลาสนุกสนาน แต่เต็มไปด้วยนำ้ใจที่แบ่งป้นให้ผู้อื่นอย่างเต็มที่ค่ะ

:) :) :)

ถูกแก้ไข โดย Alan

+like พี่ hata Alan คร่ะ เด๋วนู๋ไปเรียนก่อนนะคร๊ะ tv-emoticon-014.gif

ผมมีทองเเท่งราคา25500จำนวน25. 25200จำนวน70. 24950จำนวน20. 24500จำนวน30. อยากให้ผู้รู้ช่วยเเนะนำด้วยนะครับว่าจะทำอย่างไรดี ขอบคุณครับ

ผมมีทองเเท่งราคา25500จำนวน25. 25200จำนวน70. 24950จำนวน20. 24500จำนวน30. อยากให้ผู้รู้ช่วยเเนะนำด้วยนะครับว่าจะทำอย่างไรดี ขอบคุณครับ
ถ้าเป็นทองแท่งไม่ต้องคิดเยอะถือต่อเลยครับ ไม่ได้ถือลมซะที่ไหนยังเห็นของอยู่ถือว่าเป็นเงินออม 25100มาก็หลุดแล้ว ติดแค่เนินยังไม่ถึงกับดอยครับหลายคนสูงกว่านี้เยอะ ราคานี้จิ๊บๆรออีกจั๊กนิดเดี๋ยวก็มา :047