ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:rolleyes: แซวจนอจ.ต้องออกมาเผยความหล่อ ทุกคนหน้าตาอิ่มบุญ มีความสุข ขออนุโมทนาบุญด้วยคะ :D :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ก่อนนอนเอากราฟมาฝากครับ

ความเห็นส่วนตัว

ราคาขึ้นแรงเกินไป โอกาสย่อลงมาแถวๆ 1376 หรืออาจถึง 1371 มีสูงครับ

เอากราฟมาลงเพิ่ม

ตามกราฟเหมือนจะขึ้นยังไม่สุดครับ

ความเห็นส่วนตัว

Sto. ออกอาการเหมือนจะย่อ แต่ถ้าดูโดยรวมราคาน่าจะขึ้นได้อีกหน่อยครับ

ระวังมีรายการขึ้นไปแตะ 1404 หรือ 1413 แล้วเทครับ

แนวรับอยู่ประมาณ 1370 ครับ

ขออนุโมทนายุญด้วยคะ เห็นรูปแล้วยิ่งสุขใจคะ !thk !thk อ.ซีคะ

ขออนุโมทนาด้วยคะ คุณซี ... ว่าแต่ท่านอาจารย์ซีเนี่ย ท่านที่ใส่กางเกงสีครีม เสื้อสีฟ้าอ่อนๆใส่แว่น ผมสีดอกเลา อ่ะป่ะคะ ที่นั่งคุยกะหลวงพ่อbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

สวัสดีครับ อ.ซี เด็กขายของสมองมันน้อยครับ อ.ซี อธิบายทั้งบอกใบ้ ให้ทาย ก็ยังไม่ค่อยเข้าใจอยู่ดี

ครับ ว่า ไผเป็นไผ คือ อย่างนี้นะครับ รูปชุดแรกที่ อ.ซี Post มาให้ดู รูปที่ องค์กฐินผ่านประตูเข้าไป ก็มีเด็กวัด

อยู่ด้านในกับหลวงพ่อ กำลังยกเสื่อปูเสื่ออยู่ในอุโบสถ เสร็จแล้ว รูปที่ อ.ซี Post ครั้งที่ 2 บอกใบ้ว่า เห็นแต่มือ

แต่ในรูปต่อไป ก็มีบุคคลหนึ่งหน้าอิ่มบุญ แต่ดันใส่แจ็กเก็ตดำ มี LOGO สำนักงานตำรวจแห่งชาติปักที่อกเสื้อ

มันแย้งกันอยู่ครับ ซึ่งในความน่าจะเป็นแล้ว อ.ซี ต้องเดินตามองค์กฐินที่ถือเข้าอุโบสถ หรือถ้าจะเป็นตากล้อง

ก็ต้องอยู่ด้านหน้าเพื่อถ่ายรูปคณะที่ไป ยิ่งดู ก็ ยิ่งงง สงสัยวันอาทิตย์นี้ ต้องเข็นรถขายของไปขายอยู่หน้า

ตึกอื้อจือเหลียง แล้วพิมพ์รูปภาพที่ อ.ซี เห็นแต่มือ เดินแจกจ่าย แล้วไปสังเกตุสิ ว่า มือนี้ เป็นของใคร เหมือนใคร

ไผเป็นไผ อ.ซี ว่า ผมซื่อบื้อไหม เด็กขายของตอบเลย ไม่หรอก แซว อ.ซี เล่น

ในจังหวะที่ราคาทองกำลังไต่กลับราคาเดิม แต่ระวังนะครับ อ.ซี US Index มันแข็งค่า แบบ พิกล

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

+1 ค่ะ อ.ซี เมื่อไหร่จะเทซะที รออยู่นะคะ เซ็งจังนั่งดูทองขึ้น น้ำลายไหลย้อย แงๆๆๆๆๆๆ !thk !thk !thk

ขอบคุณมากครับอาจารย์ซีซ่าร์

เห็นรูปทำบุญแล้ว ปลื้มใจ และสุขใจมากครับ มีงานบุญอีกกรุณาแจ้งอีกนะครับ :wub: :ph34r: :lol:

เห็นรูปทำบุญแล้วอิ่มบุญอิ่มใจค่ะ ขออนุโมทนาบุญกับอ.ซิค่ะ ขอให้บุญกุศลที่อาจารย์ได้รับส่งให้อาจารย์ซิเอาชนะโรคภัยไข้เจ็บทุกอย่าง สุขภาพแข็งแรง สุขกายสุขใจ สมหวังในทุกสิ่งที่ปรารถนาค่ะ:P :P 04a97f13.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

เห็นรูปทำบุญแล้วอิ่มบุญอิ่มใจค่ะ ขออนุโมทนาบุญกับอ.ซิค่ะ ขอให้บุญกุศลที่อาจารย์ได้รับส่งให้อาจารย์ซิเอาชนะโรคภัยไข้เจ็บทุกอย่าง สุขภาพแข็งแรง สุขกายสุขใจ สมหวังในทุกสิ่งที่ปรารถนาค่ะ:P :P 04a97f13.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

ขออนุโมทนาบุญ ด้วยเหมือนกันค่ะ

วันนี้ที่สัมมนา ผมว่าวิธีจัดพอร์ตของอาจารย์ซีน่าสนใจครับ พอเข้าใจในไอเดียแต่ยังงงๆเรื่องวิธีการอ่ะคับ รบกวนอาจารย์อธิบายอีกครั้งได้ไม๊คับ ถ้าสะดวก .. ขอบคุณครับ

วันนี้ที่สัมมนา ผมว่าวิธีจัดพอร์ตของอาจารย์ซีน่าสนใจครับ พอเข้าใจในไอเดียแต่ยังงงๆเรื่องวิธีการอ่ะคับ รบกวนอาจารย์อธิบายอีกครั้งได้ไม๊คับ ถ้าสะดวก .. ขอบคุณครับ

ขออนุญาติตอบแทนอาจารย์ไปพลางๆค่ะ

กระทู้แรกที่ gidhips

http://www.goldhips.com/board/viewtopic.php?t=1346&start=0

อันนี้สรุปค่ะ

http://www.gold2gold.com/webboard/index.php/topic,301.0.html

ที่ thaigold ก็มีหน้าแรกของกระทู้ค่ะ

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/140-%E0%B8%88%E0%B8%9A-%E0%B8%9B4-%E0%B8%AB%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B9%88%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B8%AD%E0%B8%87/

ถูกแก้ไข โดย moddang..