ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อ.ซีซาร์ ตามรูปแนบท้าย เป็นกราฟล่าสุด มันจะทำรูปค้างคาว หรือเปล่าครับ

Bat Pattern อย่าบอกนะครับ ว่าให้ไปถาม เฮียแบทแมน เขียนไปแล้ว แต่คงกำลังไปหาของอร่อยๆ ทานอยู่แน่แท้

ไม่เหมือน เด็กขายของ กับ อ.ซี อย่างมากที่ไปในอำเภอเมือง ก็ตลาดโต้รุ่ง เท่านั้น ตกกลางคืน ก็เลยต้องมานั่งอยู่หน้า

คอมฯ ขีดๆ เขียนๆ ถามนู้นถามนี้ ไปเรื่อยๆๆๆๆ ครับ

รูปนี้ชัดกว่าครับ

ดู Sto. ครับ เมื่อวานลงมาเร็วมาก วันนี้ลงช้า เลยลงมาเสมอกันกับแท่งเทียนแล้ว(ตามเส้นสีแดงที่ขีดไว้)

ถ้าตามกราฟรูปนี้ ร่วงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ้าววววววววววววว ร่วงมาหรือ เวงกำ 1386 แล้ว มัวแต่แต่งกราฟ โพสช้าไปแล้ว blink.gifblink.gif

อาจารย์คะ หนูเพิ่งซื้อไป 20%เองค่ะ ก็เลยไม่ค่อยกลัวความหนาว ถ้าลมหนาวมาจริงก็เอาเก็บใส่ตู้เซฟติด Heaterซ้า แล้วตั้งหน้าตั้งตาเก็บแถวเนินเขาไปถึงภาคพื้นดินค่ะ

ดีกว่าตกรถเหมือนครั้งก่อนๆค่ะ หรือไม่ก็ลืมราคาเดิม จัดราคาใหม่ตามสูตรอาจารย์ซีค่ะ คริคริ 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif cd08785a.gif em183.gif em309.gif 6f428754.gif

ให้ความร้อน ระวังทางร้านบอกว่าเปงทองเก่า....ของโบราณ..........ผ่านร้อนผ่านหนาวมาแยะ.........น้ำหนักขาด...........

ฮั่วให้ 18500/ บาท laugh.giflaugh.giflaugh.giflaugh.gif

คืนนี้ น้องทองลงมาเยื่ยมข้างล่าง 2 ครั้ง แล้วนะครับ

ครั้งแรก ที่ 1,383 ครั้งที่ 2 1,386 เปลี่ยนใจเปลี่ยนเป็นขึ้นบ้างเถอะ อย่าให้ใช้คาถาเสริมพลังแท่งเขียว นะ

จะบอกให้ครับ

พระคาถาเสริมพลัง

พะมะยะ สัพพะสนธิ

พะมะยะ สัพพะสนธิ

ผมช่วยสวดด้วยคับ อยู่บนดอยหนาวจังคับ :P

อาจารย์คะ

มดแดงรอที่ 1369 เลยนะคะ จะรับอยู่ใหมคะ sto 9 5 5 ยังไม่มีแววจะกลับตัวเลยค่ะ

คุณnuchaba ลุ้นเด้งที่ 1377 หรือ 1374 นะครับ ถ้าไม่เด้ง เข้าตู้Heater แน่ครับ

อาจารย์คะ

มดแดงรอที่ 1369 เลยนะคะ จะรับอยู่ใหมคะ sto 9 5 5 ยังไม่มีแววจะกลับตัวเลยค่ะ

ดูกราฟซิลเวอร์ประกอบ ไม่ต้องดู Sto. วันนี้ราคาขึ้นลงตามกราฟซิลเวอร์

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

ลง มาแรง มัีกๆ วันนี้เข้า L เร็วไปหน่อย จริง ต้อง รอ สัก 2 -3 วัน

เหมือนที่ ขาใหญ่หลายท่านเคยเตือน ว่ากองทุน มันจะลากขึ้นไปเชือด ทำให้เราตายใจ ว่า น้องทอง จะวื่งไปต่อได้อีก (สองวัน ลง มา 60 เหรียญ)

รายวันลงได้ 1365.61 มาไม่มาไม่รู้นะครับ พี่มดแดง unsure.gifunsure.gif

อาจารชีคับตอนนี้1372เหรียนแล้ว ควรเข้าตอนกี่เหรียนคับ

รายวันลงได้ 1365.61 มาไม่มาไม่รู้นะครับ พี่มดแดง unsure.gifunsure.gif

รอ 1369 ซิวอีกค่ะจารย์ Heater มีค่ะ ไม่กลัว คริคริ

อาจารชีคับตอนนี้1372เหรียนแล้ว ควรเข้าตอนกี่เหรียนคับ

เป้าหมายการเข้าซื้อ แต่ละคนไม่เหมือนกันครับ บางคนเล่นตามกราฟราย 4 ชั่วโมง บางคนเล่นตามกราฟรายวัน

แล้วต้องดูพอร์ตในมือตัวเองด้วยครับ ถ้ามีแยะ อาจจะเริ่มเข้าแถวๆราคานี้ครับ

จากนั้นก็ดูทิศทาง ถ้าลงต่อก็วางแผนเข้าช่วงที่ราคาลงมาแล้วมีการพักตัวหรือ sideway ครับ

เพราะจุดที่พักตัวเหล่านี้ ถ้ามีอะไรมากระตุ้นราคาก็จะกลับตัวขึ้นได้ครับ

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

เป้าหมายการเข้าซื้อ แต่ละคนไม่เหมือนกันครับ บางคนเล่นตามกราฟราย 4 ชั่วโมง บางคนเล่นตามกราฟรายวัน

แล้วต้องดูพอร์ตในมือตัวเองด้วยครับ ถ้ามีแยะ อาจจะเริ่มเข้าแถวๆราคานี้ครับ

จากนั้นก็ดูทิศทาง ถ้าลงต่อก็วางแผนเข้าช่วงที่ราคาลงมาแล้วมีการพักตัวหรือ sideway ครับ

เพราะจุดที่พักตัวเหล่านี้ ถ้ามีอะไรมากระตุ้นราคาก็จะกลับตัวขึ้นได้ครับ

ขอบคุณมากค่ะ อาจารย์ !thk !thk !thk