ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ผมขอเอาใจช่วยด้วยครับ ขึ้นๆ ไปเลยยยยยยย

ขอบคุณมากครับ ที่เอาใจช่วย แต่การขึ้นแต่ละวัน มีเป็นแบบขั้นบันได ตอนนี้ ก็ขึ้นมาแล้ว

ประมาณ US$22.2 ก็ถือว่ามากโขแล้ว กลัวโดนเทขาย เอากำไรไปก่อนสิครับ ไอ้ฝรั่งบางกลุ่ม

มันก็รอแบบพวกเรารออยู่เหมือนกัน เห็นไหมว่าแล้ว พอถึงราคา US$1,406 มันทุบโครม ต้อง

ฝ่าด่านให้ได้ก่อนนะ ต้องคิดให้ ไอ้ฝรั่งมีความโลภ เหมือนกับ เด็กขายของ นะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ปล่อยเหมียนกัลลล เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก ความโลภมาเยือน

!57 !57 !57 !uu !uu !uu !_06 !_06 !_06

post-1438-049134200 1293551731.gif post-1438-009608700 1293551743.gif (ล้อเล่นนะคะ.... 1650 หนักแน่นเข้าไว้ 555)

ขอบคุณมากครับ ที่เอาใจช่วย แต่การขึ้นแต่ละวัน มีเป็นแบบขั้นบันได ตอนนี้ ก็ขึ้นมาแล้ว

ประมาณ US$22.2 ก็ถือว่ามากโขแล้ว กลัวโดนเทขาย เอากำไรไปก่อนสิครับ ไอ้ฝรั่งบางกลุ่ม

มันก็รอแบบพวกเรารออยู่เหมือนกัน เห็นไหมว่าแล้ว พอถึงราคา US$1,406 มันทุบโครม ต้อง

ฝ่าด่านให้ได้ก่อนนะ ต้องคิดให้ ไอ้ฝรั่งมีความโลภ เหมือนกับ เด็กขายของ นะครับ

ใจจริงเห็นตัวเลขก้อยากลงบันไดเหมือนกันครับ (เห็นเอาบันไดมาล่อ) แต่อีกใจก็เริ่มโลภอีกละ แก้ไม่หายซะที อิอิอิ

หรือรอลุ้นขายแถว1410ดีไหมครับ ว่าแต่จะมาถึงไหมเนี่ย

ใจจริงเห็นตัวเลขก้อยากลงบันไดเหมือนกันครับ (เห็นเอาบันไดมาล่อ) แต่อีกใจก็เริ่มโลภอีกละ แก้ไม่หายซะที อิอิอิ

หรือรอลุ้นขายแถว1410ดีไหมครับ ว่าแต่จะมาถึงไหมเนี่ย

เด็กขายของมีเวลาตัดสินใจ อีก 30 นาที ถ้าราคามาที่ US$1,407 ล่ะก็ คงขอปล่อยไปสักนิดหน่อย

แบบว่า ตอนแรกคิดจะปล่อย 2 ไม้ ก็เปลี่ยนเป็น 1 ไม้พอ ถ้าเห็น US$1,407

ไอ้ฝรั่ง มันถือไม้เบสบอล ตามฟาดหัวตลอด เวลามาถึง แนว US$1,406 เดี๋ยวกลัวมันตีแรงๆ

ราคาน้องทองสลบ จะเป็นหนังคนละม้วนไป

ส่วนราคาทองแท่ง เห็นราคา Fair = 20,060 ได้ผลลัพธ์เท่ากับ 19,900/20,000 เขียนกันท่าไว้ก่อนว่า ออกแน่ หรือ อาจต่ำกว่า

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

อ.ซีซาร์ ได้เคยกล่าวว่า เล่นทอง กำไรนิดหน่อยก็ดีกว่า กำดอย เล่นสั้น ปลอดภัย

เด็กขายของ ขออภัย เพื่อนๆ พี่น้องทุกท่าน ขอลงรถก่อนนะครับที่ 1,405 ส่วนหนึ่ง

เนื่องจาก US Index ขึ้นมาเยอะมากๆๆๆๆ เกินเหตุ เกินความเป็นจริง เหมือนถูกปั่นครับ

ขอบคุณมากๆ ที่ลุ้นกันเหนื่อย บ้าย บ๋าย ราตรีสวัสดิ์ อ.ซีซาร์ และ เพื่อนๆ ทุกๆ คนครับ

ติ้งต๊อง... ขณะนี้เหลือเวลาอีก 10 นาที จะปิดทำการซื้อขาย ติ้งต๊อง...

เด็กขายของ ขออภัย เพื่อนๆ พี่น้องทุกท่าน ขอลงรถก่อนนะครับที่ 1,405 ส่วนหนึ่ง

เนื่องจาก US Index ขึ้นมาเยอะมากๆๆๆๆ เกินเหตุ เกินความเป็นจริง เหมือนถูกปั่นครับ

ขอบคุณมากๆ ที่ลุ้นกันเหนื่อย บ้าย บ๋าย ราตรีสวัสดิ์ อ.ซีซาร์ และ เพื่อนๆ ทุกๆ คนครับ

ง่ายๆ...post-1438-057409600 1293555304.gif

ลงรถแล้วเช่นกัน ขี้เกียจลุ้น ยังเหลืออีก 4ก้อน สบายใจละ กำไรไปฉลองปีใหม่ 568/บาท ว้าวววววว

!53 !53 !thk !thk !30 !30 !La !La

ติ้งต๊อง... ขณะนี้เหลือเวลาอีก 10 นาที จะปิดทำการซื้อขาย ติ้งต๊อง...

เข้ามาฮาก่อนนอน ........ ติงต๊อง !ee !ee !ee

ถูกแก้ไข โดย พิพพา

ไม่ทันได้ขายเลย มัวแต่ดูทีวีเพลินไปหน่อย ไม่เป้นไร เอาไว้ลุ้นพรุ่งนี้ละกัน สู้ๆ

สวัสดีปีใหม่อ.ซีครับ ขอให้อ.ซีและครอบครัวมีความสุข คิดสิ่งใดขอให้สมดังใจปรารถนาครับ :wub:

สวัสดีปีใหม่ ขอให้อาจารย์ซีและครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรง ไม่ป่วยไม่ไข้ นะคะ :wub: