ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ งั้นรอเก็บเพิ่มอย่างเดียวไม่ขายแล้วคร้า อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตัวแรกออกมาแล้ว ครับท่าน อ.ซีซาร์ มีสิทธิ์ ได้ราคาทองลดลงแหง่ๆๆๆ

8:30am USD Unemployment Claims 388K 416K 422K

สรุปว่า ตัวเลขการว่างงานลดลง อยู่ที่ 388,000 เดือนที่แล้ว 422,000 ลดลงไป 38,000 คน แสดงว่า สหรัฐเศรษฐกิจดีขึ้น (จริงหรือเปล่า)

น้องทองกำลัง หาทางลงอยู่นะครับ ติดตาม ต่อไป อย่าใจร้อน อย่างใจเย็น

ตอนนี้ ฝรั่งกำลังดีใจ ที่ตัวเลข คนมาลงทะเบียนสวัสดิการคนว่างงาน ต่ำกว่า 400,000 คน เย้ เย้ กับเขาด้วยครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ขอบคุณสำหรับกราฟรูปนี้ค่ะ

เพิ่งสังเกตเห็น trenline ค่ะ อะไรจะเหมาะเจาะ ได้้ขนาดนั้น แล้วงั้น 1356 คงไม่มาแล้วมั๊งคะ ถ้างั้นก็ขอให้ไปถึง 1430 เลยนะค่ะ.... หลายวันพยายามจะลากให้เหมือน แต่ดูแล้วยากจัง!047

อาจารย์คะ มันจะหลุดลงไปอีกไม๊เนี่ย มีเสียวแล้ว ลงไปถึง 1406.20 ....คงลงไปสุดแล้วหรือมั๊งคะ ลองไปดูแท่งเทียนเล่นๆ ราย 5 นาทีค่ะ จะเชื่อกราฟราย 4 หรือ กราฟรายวันดีเอ่ย... :lol:

ถูกแก้ไข โดย moddang..

สวัสดีปีใหม่คะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่มีให้มาตลอดปีนะคะ

ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ตลอดปีและตลอดไปนะคะ

ตัวแรกออกมาแล้ว ครับท่าน อ.ซีซาร์ มีสิทธิ์ ได้ราคาทองลดลงแหง่ๆๆๆ

8:30am USD Unemployment Claims 388K 416K 422K

สรุปว่า ตัวเลขการว่างงานลดลง อยู่ที่ 388,000 เดือนที่แล้ว 422,000 ลดลงไป 38,000 คน แสดงว่า สหรัฐเศรษฐกิจดีขึ้น (จริงหรือเปล่า)

น้องทองกำลัง หาทางลงอยู่นะครับ ติดตาม ต่อไป อย่าใจร้อน อย่างใจเย็น

ตอนนี้ ฝรั่งกำลังดีใจ ที่ตัวเลข คนมาลงทะเบียนสวัสดิการคนว่างงาน ต่ำกว่า 400,000 คน เย้ เย้ กับเขาด้วยครับ

ขอบคุณครับพี่เด็กขายของ กร๊ากกก "อย่าใจร้อน อย่างใจเย็น " ทำไงน่ะครับ ตอนนี้ อาการคันมือมาแล้ว หน้าไ้ม้่ก็เปิดฝาครอบเลเซอร์แล้วครับ :ph34r: :lol:

ถูกแก้ไข โดย itums

หูยยยยย สนุกละคืนนี้ เตรียมที่ตอกเสาเข็มมาด้วยละจะตอกให้จมดินเลย 5555555

ลงม๊าาาาาาาา ลงมา ซะดีๆๆๆ !53 !53 !53 !061 !061 !061

เป้าเท่าไหร่ดีคะ คุณพี่เด็กขายของ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

คุณเด็กขายของ ขอบคุณมากครับ

ว่าแต่พรุ่งนี้อาแปะจะให้ราคาลดลง และกั๊กไว้เท่าไรนะ

ผมเล่นทองแท่งครับ ยังไม่ได้ซื้อเข้าเลย ตกรถ 3 รอบแล้วครับ

ถ้าพรุ่งนี้ลงจะเข้าเก็บบ้างดีมั้ยครับ

ขอแสดงความคิดเห็นบ้างนะคะ

มดแดงว่ามันไม่ลงมาต่ำกว่านี้อีกแล้วล่ะค่ะ ...ช่วงนี้นะคะ เดาๆแบบความรู้เท่าหางอึ่งค่ะ จากการดูแท่งเทียนและอินดี้บ้าง ไม่รู้จะถูกหรือผิด !17 !32

ขอบคุณมากครับ อ.ซีซาร์ เดี๋ยว คืนนี้ จะเตรียมหน้าไม้ ติดเลเซอร์ คอยเล็งเป้าเลยครับ

เด็กขายของว่า ต้องเป็นช่วง 20.30-22.15 น. แน่ๆ เพราะมีปัจจัยส่งเสริมกราฟ

คืนนี้ มาคอยสังเกตุการณ์กันครับ ถ้าราคาเกิดหล่นมาจริงๆ ล่ะก็ วันศุกร์ที่ 31 ธันวาคม 2553

ร้านขายทองเยาวราช OPEN จำกันให้ดีนะครับ

8:30am USD Unemployment Claimscalendar_detail_star.gif ตัวนี้ โคตรแสบ หาเรื่องทองทุกเดือน

9:45am USD Chicago PMIcalendar_detail_star.gif

10:00am USD Pending Home Sales m/mcalendar_detail_star.gif ตัวนี้ แสบเหมือนกัน หาเรื่องทองทุกเดือน

หูยยยยย สนุกละคืนนี้ เตรียมที่ตอกเสาเข็มมาด้วยละจะตอกให้จมดินเลย 5555555

ลงม๊าาาาาาาา ลงมา ซะดีๆๆๆ 70bff581.gif 70bff581.gif 70bff581.gif 4d6161fd.gif 4d6161fd.gif 4d6161fd.gif

เป้าเท่าไหร่ดีคะ คุณพี่เด็กขายของ

ยังคิดไม่ออกครับ ขอแป๊ปหนึ่ง

เอามาฝากครับ อ่านแล้วจะรู้ว่าตัวเลขมันหลอกครั้งใหญ่ที่สุดในประวัติศาสตร์ เขาบอกว่าจะเป็น Greater Depression ครับ ไม่ใช่ Great Depression

อันนี้บอกว่าตกงาน 30 ล้านคนไม่ใช่แบบที่รัฐบาลบอกว่า 15 ล้านคน

http://www.theburningplatform.com/?p=8936

อันนี้เขาบอกว่าคนเมกาตกงานไม่ใช่9.8% แต่เป็น 25-30%

http://danielamerman.com/articles/Hiding.htm

ตัวที่ 2 ก็ออกมาอีกแล้ว สหรัฐ เศรษฐกิจดีอีกแล้วครับเพื่อนๆ

9:45am USD Chicago PMI 68.6 62.5

เดือนที่แล้ว 62.5 เดือนนี้ เพิ่มขึ้นเป็น 68.6 แต่มีผลกระทบแบบกลางๆ ไม่เท่าไหร่ เพราะแค่เมือง ชิคาโก เท่านั้น รายการตามนี้นะ ดูได้เลย

ตัวที่ 3 ก็ออกมาเรียบร้อยแล้ว ไชโย USA จงเจริญ

10:00am USD Pending Home Sales m/m 3.5%

ขายบ้านได้มากขึ้น 3.5 % มากกว่าประมาณการณ์

น้องทองจ๋า มาให้พี่เก็บไวไว นะครับ ต่ำกว่า 1,400 ครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

น้องทองจ๋า มาให้พี่เก็บไวไว นะครับ ต่ำกว่า 1,400 ครับ

ว๊าววววว รอด้วยคนคร้า คริคริ

เอามาฝากครับ อ่านแล้วจะรู้ว่าตัวเลขมันหลอกครั้งใหญ่ที่สุดในประวัติศาสตร์ เขาบอกว่าจะเป็น Greater Depression ครับ ไม่ใช่ Great Depression

อันนี้บอกว่าตกงาน 30 ล้านคนไม่ใช่แบบที่รัฐบาลบอกว่า 15 ล้านคน

http://www.theburningplatform.com/?p=8936

อันนี้เขาบอกว่าคนเมกาตกงานไม่ใช่9.8% แต่เป็น 25-30%

http://danielamerman.com/articles/Hiding.htm

ขอบคุณค่ะ คุณ morlek

แหม..วันนี้มดแดงเพิ่งจะหัดเดา ก็ไม่ถูกซะแล้ว แต่อย่างน้อยมดแดงก็เดาถูกอยู่หลายนาทีนะ