ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณ Lookchin & คุณ Jaiy ( ใจวาย = ชื่อหวาดเสียวกับความตายมาก )

มันเป็นอย่างนี้ประจำล่ะครับ เรื่องราคาทอง เขาพยายามไล่ให้ไปเปิดราคา เท่ากับ ราคาปิดที่ USA

เมื่อวันศุกร์ 1,369 รอดูต่อไป เวลา 20.30 น.

อ.ซีซาร์ เชียร์ขึ้นแล้วนะครับ

อ้าว เตรียมเรียกหมอ เบิก เข็ม พร้อม ด้าย พร้อม แฮะๆๆๆๆๆๆๆ ล้อเล่น

สงสัยต้องเตรียมรถ Ambulance ให้กับคุณเด็กขายของล่วงหน้าแร้ววว...

จ๋าย..ครับ ไม่ไม่ใจวาย.. !17 !58

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณ Lookchin & คุณ Jaiy ( ใจวาย = ชื่อหวาดเสียวกับความตายมาก )

มันเป็นอย่างนี้ประจำล่ะครับ เรื่องราคาทอง เขาพยายามไล่ให้ไปเปิดราคา เท่ากับ ราคาปิดที่ USA

เมื่อวันศุกร์ 1,369 รอดูต่อไป เวลา 20.30 น.

อ้าว เตรียมเรียกหมอ เบิก เข็ม พร้อม ด้าย พร้อม แฮะๆๆๆๆๆๆๆ ล้อเล่น

ผมเห็นเหมือนคุณเด็กขายของ เด่วปิดตลาดเมกา ก็ เด้งมาปิด ที่ราคาตอนปิดของเอเซียมั๊ง ^_^

สงสัยต้องเตรียมรถ Ambulance ให้กับคุณเด็กขายของล่วงหน้าแร้ววว...

จ๋าย..ครับ ไม่ไม่ใจวาย.. em308.gif 87a4e689.gif

ครับ ขอโทษครับ ที่อ่านผิด คุณจ๋าย ไม่ต้องเตรียมรถพยาบาลหรอกครับ เหลือติดมือนิดหน่อยเอง เพียงพอได้ลุ้น ได้เฮ บ้างครับ

20 บาท ที่ ฐาน 19,750 พอกล้อมแกล้ม นิ

4519626a.gif จริงๆมันก็ขึ้นไปแล้วนิ ใครไปลากมันลงมาอีกหละ

แฮะ แฮะ em308.gif ยังงัยก็เชียร์ขึ้นเหมือนเดิมครับ ลงเพื่อขึ้นนะครับem309.gif

ว่าแต่แนวรับผม 1360.68 ยังไม่มาเลยนิ จะรีบเบิกทำมัยครับ

เดี่ยวคอยดูนะ แตะ 1360 ปุ๊บดีดไป 1392 เลยนิ afd371da.gif

4d6161fd.gifว่าแต่คนไหนเป็นหมอครับ อุปกรณ์ พร้อมแล้วยังง่ะ

เอาเข็มเบอร์ใหญ่ๆหน่อยนะ ไหมเบอร์เล็กๆ ขอเป็นหมอผู้หญิงนะ..มือนิ่มหน่อย onion15.gif

แต่ตอนนี้ขอไปกินแบร์นตราสิงห์ ย้อมใจก่อนนะครับb048a2d2.gif

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

ผมเห็นเหมือนคุณเด็กขายของ เด่วปิดตลาดเมกา ก็ เด้งมาปิด ที่ราคาตอนปิดของเอเซียมั๊ง ^_^

อ้าว แบบนี้ เขาก็เรียกว่า SIDEWAY คืนนี้ ไม่อ้าว ขอเขียวตาหลอดนะครับ

4519626a.gif จริงๆมันก็ขึ้นไปแล้วนิ ใครไปลากมันลงมาอีกหละ

แฮะ แฮะ em308.gif ยังงัยก็เชียร์ขึ้นเหมือนเดิมครับ ลงเพื่อขึ้นนะครับem309.gif

ว่าแต่แนวรับผม 1360.68 ยังไม่มาเลยนิ จะรีบเบิกทำมัยครับ

เดี่ยวคอยดูนะ แตะ 1360 ปุ๊บดีดไป 1392 เลยนิ afd371da.gif

4d6161fd.gifว่าแต่คนไหนเป็นหมอครับ อุปกรณ์ พร้อมแล้วยังง่ะ

เอาเข็มเบอร์ใหญ่ๆหน่อยนะ ไหมเบอร์เล็กๆ ขอเป็นหมอผู้หญิงนะ..มือนิ่มหน่อย onion15.gif

เด็กขายของจัดให้ตามนี้เลย เวลาเจ็บก็เอนขวาที ซ้ายที มี very big bumper

ลองนึกภาพ เวลาไปอุดฟันดูนะครับ ว่า ตำแหน่งที่หมอฟัน นั่งทำฟัน แล้วมี.....

อุบ ! ลืมไป ไม่ได้ โหลดภาพ เดี๋ยว คุณพี่ พันตรีจิ้งจก มาตามหาเด็กขายของอีก

ขอหลบก่อน นะ เพื่อนๆ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แฮะ แฮะ ยังอยู่ 1372 เลยนิ ขาดอีกตั้ง 20 ดอลล่าร์ 1b38f9e2.gif

ไปหละ เห็นมือหมอแล้วหวาดเสียว คับafd371da.gif

อ.ซีซาร์ ครับ ตัวเลขไต่ขึ้นแล้วครับ ว่าแล้ว มันรอ 20.30 น. เปิดราคาเท่าราคาปิด

แฮะ แฮะ ยังอยู่ 1372 เลยนิ ขาดอีกตั้ง 20 ดอลล่าร์ 1b38f9e2.gif

ไปหละ เห็นมือหมอแล้วหวาดเสียว คับafd371da.gif

อย่าลืม ทานกับแกล้ม ก่อนทานเบียร์ นะครับ รักษาสุขภาพกระเพาะ ลำไส้ ด้วยครับ

เดี๋ยว กระเพาะจะเมา แล้วลำไส้ จะแฮงค์ นะครับ

ชนแนวต้านแรกแระ 1273 ฮิ ฮิ จะรีบ ( ลง ) ไปไหน

ไอ่หย๋า ลงไปที่ 1,273 ตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า จารย์ พิมพ์เร็วไป 1,373

อย่าทำให้ตกใจสิครับ ทีเดียว US$100 นี่ หัวใจวาย เลยนะครับ

คืนนี้ ปัจจัยภายนอก รายงาน ก็ไม่มี จะมี ก็ ปัจจัยภายใน พรุ่งนี้ เด็กขายของรอลุ้นขึ้นนะครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

เด็กขายของยังรีบไปเยาวราช ปล่อยทองออกส่วนหนึ่งเลย เก็บไว้ส่วนหนึ่งให้ลุ้น กับ อ.ซีซาร์ เพราะเห็นถึงขั้น

เตรียมหมอ เตรียมเข็ม ก็เลยจะได้ลุ้นสักหน่อย แถม พรุ่งนี้ ค่าเงินบาท ก็ยังมีสิทธิ์ อ่อนลงไปได้อีก เพราะ ตลาดหุ้น

นักลงทุนต่างชาติ ก็คงอยู่หน้าขายต่อไป จนหลังวันที่ 12 มกราคม 2554 กบง.บอกทิศทางอนาคต และ หลังวันที่

14 มกราคม 2554 ธนาคารฯ ส่งรายงาน Stress Test ให้ FED ไปแล้ว

อ้าววว คุณพี่เด็กขายของไปปล่อยแล้วเหรอคะ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

ไอ่หย๋า ลงไปที่ 1,273 ตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า จารย์ พิมพ์เร็วไป 1,373

อย่าทำให้ตกใจสิครับ ทีเดียว US$100 นี่ หัวใจวาย เลยนะครับ

คืนนี้ ปัจจัยภายนอก รายงาน ก็ไม่มี จะมี ก็ ปัจจัยภายใน พรุ่งนี้ เด็กขายของรอลุ้นขึ้นนะครับ

โทษที่ จะรีบไปดื่มแบร์น กั๊ฟฟฟฟฟ

1373 กัฟฟฟฟฟ แต่ถ้ามาคืนนี้ 1273 ก็ไม่เปงไรนิ ของถูกๆ 55555 มัย ไม่ชอบหรือครับ

สวัสดีครับคุณ นู๋ชบา หรือว่า นู๋จาบร้า หรือ นุชชาบา หรือ ...นุชอ๊ะบา..laugh.giflaugh.giflaugh.gif

อย่าลืมโทร.บอกด้วยนะถ้า 1392 มานะ ไปแระ