ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ทราบจากคุณพี่น้องรีว่า..เราได้ที่นั่งเรียนกันใหม่แล้ว :P

อาจาร์ยซี..เปิดสอนแบบขั้นพื้นฐานกันเลย

ขอสมัครจองที่เรียนด้วยนะค่ะ จะพยายามเต็มทีเลยค่ะ !_Rd

ขอบคุณอาจาร์ยอย่างสุดซึ้งนะคะ... !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ อ.ซีซาร์

เด็กขายของ เห็นความตั้งใจที่ดีเยี่ยมที่สุด ที่ อ.ซีซาร์ จะมอบสิ่งดีๆ แก่นักลงทุนทองคำทุกๆท่าน

เพื่อให้สามารถสร้างการวิเคราะห์โดยกราฟ ได้ด้วยตนเอง แล้วค่อยมาถามหาเหตุผลกับ อ.ซีซาร์

อีกครั้งหนึ่ง ขอบคุณมากสำหรับการมอบสิ่งดีๆ ให้ครับ

ปล. แอบบอก อ.ซีซาร์ ว่า เด็กขายของว่า ประมาณ 20% ของเพื่อนๆ อยากดูอยากรู้

ขอสั้นๆนะครับ

แนวรับ 1343 1338 1335

แนวต้าน 1358 1361 1366

ความเห็นส่วนตัว

ราคามีโอกาสลงมาแถวๆแนวรับ 1338 ก่อนดีดกลับขึ้นไป 1361 ครับ

20 % ที่ว่า รวม เด็กขายของ เข้าไป 1 รายชื่อ ฮิ ฮิ ซื้อตามแนวรับ ขายตามแนวต้าน ฮ่า ฮ่า

เห็นท่าทางไม่ดี แวปออกมาอยู่ริมขอบสนาม รอนโยบายที่แน่นอนก่อน ค่อยปฎิบัติการ

ซื้อ-ขาย ทองแท่ง ต่อ หุ หุ

แสดงว่า เด็กขายของ เป็นคน ที่ ตนไม่เป็นที่พึ่งแห่งตน ยังพึ่งคนอื่นอยู่เสมอ นิสัยไม่ดีมากส์

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ขอบคุณอ.ซีค่ะ ดีใจมากที่ อ. เปิดสอนกราฟ หากระทู้แบบนี้มานานแล้ว

แต่ช่วงนี้หนูอยู่ขั้นเตรียมอนุบาล ยังขอพึ่งแนวรับแนวต้านของอ.ไปด้วยนะคะ เพราะตีเส้นเองแล้วผิดๆถูกๆ กินพาราไป 3 เม็ด กินทุก 4 ชม. กลัวเป็นเด็กติดยา

** คุณพี่เด็กขายของคะ ไปโพสต์บอกพิกัดร้านก๋วยจั๊บในห้องอ.ทองใหม่ให้แล้วนะคะ

ถูกแก้ไข โดย toktak

สวัสดีค่ะอาจารย์

วันนี้ยุ่งทั้งวันค่ะ มานั่งป้ำกะ fibo channel แล้วไม่เข้าใจทำไม่ได้ค่ะ เลยไม่มีการบ้านส่ง

ถูกแก้ไข โดย moddang..

ขอบคุณอ.ทองใหม่ค่ะ ดีใจมากที่ อ. เปิดสอนกราฟ หากระทู้แบบนี้มานานแล้ว

แต่ช่วงนี้หนูอยู่ขั้นเตรียมอนุบาล ยังขอพึ่งแนวรับแนวต้านของอ.ไปด้วยนะคะ เพราะตีเส้นเองแล้วผิดๆถูกๆ กินพาราไป 3 เม็ด กินทุก 4 ชม. กลัวเป็นเด็กติดยา

** คุณพี่เด็กขายของคะ ไปโพสต์บอกพิกัดร้านก๋วยจั๊บในห้องอ.ทองใหม่ให้แล้วนะคะ

ขอบคุณ คุณ Toktak มากครับ เดี๋ยวจะไปดูครับ และจะหาโอกาสไปทานดูครับ

สวัสดีค่ะ คุณเด็กขายของ

ไม่น่าเชื่อ ว่าคุณเด็กขายของจะมีความคิดเช่นนั้น

ถ้าคิดว่ามีคนประมาณ 20% อยากรู้แค่แนวรับ แนวต้าน ก็สามารถ ไปดูได้จากกูรูท่านอื่นๆแยะไปได้นี่คะ ไม่เห็นต้องมาอ่านของอาจารย์ซีซ่าเลย

:angry: ก็คงเพราะเหตุนี้กระมังคะ ช่วงหลังอาจารย์ถึงไม่อธิบาย เพราะไม่มีใครอยากดูกราฟ แต่จากเหตการณ์ไม่ปกติที่ผ่านมา มีคำหลุดมาว่าหวงวิชา อาจารย์เลยอยากถ่ายทอดกระมังคะ แต่นั่นเป็นเสียงเดียวและเสียงดังด้วยซิ มันอาจเป็นเสียงส่วนน้อยก็ได้นะคะอาจารย์

ถ้าคุณเด็กขายของเข้าไปอ่านกระทู้ใหม่ คุณก็พอจะทราบเรื่องแนวรับ แนวต้าน ได้ค่ะ

ขอบคุณอ.ทองใหม่ค่ะ ดีใจมากที่ อ. เปิดสอนกราฟ หากระทู้แบบนี้มานานแล้ว

พี่ต๊อกแต๊กคะถ้าหนูจำไม่ผิดหนูเป็นนักเรียนคนแรกของอ.ทองใหม่ตอนสอนดูกราฟ (เมื่อประมาณปลายเดือนที่แล้ว)

ตอนนี้อ.ซีซาร์เปิดสอนสร้างกราฟนะคะ อิอิ (ใส่ชื่ออ.ผิดหรือเปล่าคะ . อ.ซีซาร์ขาอย่าน้อยใจนะคะ) !thk !thk !thk

[

-