ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Happy New Year ค่ะ

ปีใหม่นี้ขอให้ อ.ซี พี่มดแดง และพี่แสงแดด

และเพื่อนๆทุกคนมีความสุข แข็งแรงทั้งกายใจ

และร่ำรวยเงินทองนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอให้อ.c พี่มดแดง. และพี่ๆเพื่อนๆทุกคน มีความสุข สุขภาพแข็งแรง รวยๆเฮงๆ. ตลอดปี 2555ค่

ขอบคุณมากค่ะ และปีใหม่ที่จะมาถึงนี้ขอให้ อ.ซี คุณมดแดง Aekasin deb99 bbeem กระต่ายทอง แสงแดด กบจ้า itums ตังเม kai61 และเพื่อนๆทุกคน มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ และขอให้รวย ขอให้รวย สวัสดีค่ะ :57

ขอบคุณ อ.ซี พี่มดแดง พี่แสงแดด มากครับหลังจาก อบรมได้นำความรู้มาปฏิบัติ ได้แนวทางหลังจาก ใช้ความรู้สึกตัดสินใจอยู่นาน ขอให้มีความสุข ร่ำรวย ยิ่งๆขึ้นไปนะครับ

ยินดีด้วยค่ะ แต่อย่าลืมมาเผยโฉมตัวจริงด้วยหล่ะ

ขอบคุณอ.ซีและพี่มดแดงครับ

ขอบคุณอ.ซีและคุณมดแดงครับ

ขอบคุณ คุณอ.ซี พี่มดแดงค่ะ

เศร้าค่ะ

ขอบคุณ อ.ซี พี่มดแดง พี่แสงแดด มากครับหลังจาก อบรมได้นำความรู้มาปฏิบัติ ได้แนวทางหลังจาก ใช้ความรู้สึกตัดสินใจอยู่นาน ขอให้มีความสุข ร่ำรวย ยิ่งๆขึ้นไปนะครับ

ขอสวัสดีปีใหม่กับ อ.ซี พี่มดแดง พี่แสงแดด และเพื่อนนักเรียน เพื่อนในบอร์ด ทุกทุกท่านนะคะ

ปีใหม่ขอให้มีความสุขกาย สบายใจ ตลอดทั้งปี และตลอดไปนะคะ

ขอให้อ.c พี่มดแดง. และพี่ๆเพื่อนๆทุกคน มีความสุข สุขภาพแข็งแรง รวยๆเฮงๆ. ตลอดปี 2555ค่

ขอบ คุณมากค่ะ และปีใหม่ที่จะมาถึงนี้ขอให้ อ.ซี คุณมดแดง Aekasin deb99 bbeem กระต่ายทอง แสงแดด กบจ้า itums ตังเม kai61 และเพื่อนๆทุกคน มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ และขอให้รวย ขอให้รวย สวัสดีค่ะ :57

ขอขอบคุณทุกๆท่าน รวมทั้งขอบคุณแทนคุณซีซ่าร์ด้วยนะคะ

มื่อเช้าทำกราฟตามที่ได้รับความรู้มาแต่..ยังมีแต่ หลายอย่าง ยังสงสัยอยู่

บ่ายนี้เลยนั่งสบายๆทำตามสไตล์เราและนำมาประยุกต์หาคำตอบให้ตัวเอง ไปแก้ไขรูปแบบเดิม ก็พอเข้าใจได้มากขึ้น

ก็รู้สึกว่ามาตามแนวทางที่คิดไว้ เลยนำมาให้ดูอีกครั้ง...

จุดขาย สำหรับท่านที่มีกำไรแล้ว ...

.ส่วนตัวรอเอาชัวร์มักน้อยจุดแรก ประมาณ 1582 ** หรือใครจะรอแถวๆ 1596 - 61.8 % หรือมากกว่า

ถูกแก้ไข โดย moddang..

Happy New Year 2012 สวัสดีปีใหม่ 2555 ค่ะคุณซีซ่าร์

ขอให้มีความสุข ร่ำรวยทองคำตลอดปีและตลอดไปนะคะ

ขอบคุณที่สละเวลามาให้คำแนะนำพวกเราค่ะ

อัพเดทกันหน่อย ไปธุระกลับมา มาเร็วกว่าที่คิด

เห็นมีคำถามกัน...ลองดูตัวอย่าง ของคุณ ซี...อันนี้เปรียบเทียบกัน.ให้ดู..... แล้วแต่ใครจะนำไปใช้หรือไม่

กราฟด้านซ้ายวัดให้ดูแนว fibonacci................ ด้านขวาไม่ต้องใช้ แต่ตรงเป๊ะ

http://www.thaigold....D/page__st__240

กรณีรอซื้อทอง

แบบนี้ น่าจะดูง่ายขึ้นนะ unsure.gifunsure.gif

ขอบคุณมากค่ะ พี่มดแดง

แล้วหลังจาก 1582 แล้ว 1596

หลังจากนั้นจะลงต่อหรือเปล่าคะ

ขอบคุณมากค่ะ พี่มดแดง

แล้วหลังจาก 1582 แล้ว 1596

หลังจากนั้นจะลงต่อหรือเปล่าคะ

ตอนนี้ตอบให้ไม่ได้ ต้องดูสัญญานอื่นๆตอนนั้น ๆ.ประกอบ ว่าสามารถเลยไปที่ 78.6 ได้ใหม .. ถ้าใครรักจะเสี่ยงถือต่อ

ทำกราฟมาให้หัดดูกัน กรณีมองขึ้นนะคะ มันจะไปถึงไหนได้

ต้องให้อธิบายใหมคะ :_02

กราฟที่ลากฟิโบที่สอง ไปได้แค่ 50 แล้วร่วง นอกนั้นขึ้นเลย 61.8

หู้ จาเสี่ยงถือต่อ อิอิ :_087 ขอบคุน นะฮ้าา

:53 (แต่..ถืออาราย ม่ายบอก คิกๆ)

ขอบคุณครับพี่มดแดง

สวัสดีครับอ.ซี

สวัสดีค่ะ ...โชคดีปีใหม่นะคะ...ขอบคุณมากค่ะ

ขอบคุณค่ะพี่ซี คุณมดแดง

สุขสันต์วันปีใหม่นะคะ ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง รวยเงินรวยทองค่ะ