ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตอบทุกทั่นไปแร้วคร่ะในพีเอม

ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากๆครับ คุณโป๊บ ขยันมากๆเลย ตอบ pm ให้ทุกคนเลยเหรอคับ เยี่ยมจริงๆ ^^

ปล การตั้งจุด stoploss ของพี่โป๊ป กำหนดจากอะไรเหรอครับ

ขอบพระคุณครับ

หวัดดีครับ เพื่อนๆและพี่ๆทุกคนในเวปนี้

ผมได้ติดตามอ่านกระทู้นี้มาได้ 3 อาทิตย์แล้วครับ

คุณ โป๊ป และ อาจารซี รวมถึงท่านอื่นๆ ล้วนแต่มีความสามารถทุกๆคนในการวิเคราะห์กราฟ

ผมน้องใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะครับ

-------------

ปล. ตอนนี้ ทิศทางเปลี่ยนเป็นขึ้นหรือยังครับ คุณ โป๊ป (ขอหลังไมล์ด้วยนะครับ) และจุดที่น่าเข้า ซื้อที่เท่าไหร่ และรอขาย ช่วงนี้ที่เท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ :01

เด๋วบอกในพีเอมคร่ะ อิอิ emoticon-3-013.gif

รบกวนน้องpope โพสต์เป็นวิทยาทานในกระทู้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ(ใช้พีเอ็มไม่เป็นอ่ะคุณน้อง)

รบกวนน้องpope โพสต์เป็นวิทยาทานในกระทู้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ(ใช้พีเอ็มไม่เป็นอ่ะคุณน้อง)

เห็นด้วยกับคุณ khai คะ ช่วยโพสต์ในกระทู้หน่อยเถอะค่ะ :10 ขอบคุณนะคะ

วันนี้จะขึ้นทัวร์ไปดอยอินทนนท์ หรือ ลงเหวสุวัด คร๊ะ น่าจะไปดอยคร่ะ

น่าจะขึ้นเป้าหมาย 1705-1714 แต่ต้องยืนเหนือ 1690.06 ให้ได้โดยไม่กลับลงมาอีก

หลุด 1670 ลงคร่ะ

โชคดีร่ำรวย ขอตัวไปก่อน อิอิ

ผิดถูกอย่าว่ากานคร่ะ

สรุปถ้ายืนได้ โดยที่เมกาไม่ทุบ ซื้อตาม ถ้าโดนทุบ ลงมาที่ 1670 แร้วไม่หลุดเก็บกลับ ถ้าหลุด ตัวมันตัวเผือกคร่ะ

คำถามอื่นไว้มาตอบนะคร๊ะ เพิ่งกลับบ้านคร่ะ 472ae10f9d208.gif

ถูกแก้ไข โดย popedern

ที่ไม่โพส เพราะเป็นกะทู้จารคร่ะ เด๋วผิดทาง จารเสียชื่อ คร่ะ ของจิงของแท้ รอ ขงเบ้ง จารซีมาคร่ะ ส่วนนู๋เป็นแค่ จูล่งคร่ะ อิอิ chinaz1.gif

ที่ไม่โพส เพราะเป็นกะทู้จารคร่ะ เด๋วผิดทาง จารเสียชื่อ คร่ะ ของจิงของแท้ รอ ขงเบ้ง จารซีมาคร่ะ ส่วนนู๋เป็นแค่ จูล่งคร่ะ อิอิ chinaz1.gif

สวดยอดอีกแร้ว ขอบคุณนะคะ :01

ขอบคุณมากๆครับ คุณโป๊บ ขยันมากๆเลย ตอบ pm ให้ทุกคนเลยเหรอคับ เยี่ยมจริงๆ ^^

ปล การตั้งจุด stoploss ของพี่โป๊ป กำหนดจากอะไรเหรอครับ

ขอบพระคุณครับ

ขอบคุนคร่ะ ทุกทั่น

ลากไฟโบของคลื่นที่เราสนใจ มองขึ้น ลากลง หรือ มองลง ลากขึ้น ถ้า สต้อบลอส คือ เลข 61.8 หรือ 38.6 ถ้าเลย ตัวเลข 2 ตัวนี้ ให้ ปิดขาดทุน ผิดทางสต้อบลอสคร่ะ ใช้ในจีเอฟคร่ะ ถ้าทองแท่งก้อรอคนอื่นเค้าเล่นกันไปก่อนคร่ะเด๋ว จรวดก้อมารับคร่ะ อิอิ

ถูกแก้ไข โดย popedern

มาปูเสื่อรอจารซีค่ะ

ได้แค่นี้นะครับ อ่านให้ไม่ไหว แยกกลุ่มราคาเพื่อเล่นในสัปดาห์นี้เอาเองครับ