ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขี่ไม้กวาดตามไปเมื่อคืนแล้วคะ คุณnuchabaขา

ตอนย่อลงมา 1814 ตอนที่กดซื้อยังคิดว่า "ซื้อไปได้ไงหว่า" !17

เช้ามากลับคิดว่า เมื่อคืนซื้อน้อยไปนะ กร๊ากกกกก

เดี๋ยวรอจ้องเป้าเฮียกัม แล้วอาจโดดออกบางส่วนก่อนคะ

เมื่อคืนชักปืนไม่ทัน รู้งี้ขี่ไม้กวาดเหมือนเจ๊แว่นดีกว่า กร๊ากกกกก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เห็นแล้ว แต่ไม่ได้แซว นึกว่าเรื่องจริง เป็นคนดึกดำบรรพ์ซะอีก พี่ต๊ะ 55555 biggrin.giftongue.gif แต่แอบสงสัย พี่ต๊ะจะเอามาคุยทำไม เดี๋ยวเขาก็รู้หมด

ว่าจะไม่ออกมาคุยแล้วนา5555 อดใจไม่ไหวฮิ ฮิ ปุยรวยเยอะป่ะ55

ปล.ระยะสั้น คืนนี้ 1839+

ระยะกลาง สัปดาห์หน้า 1870

ระยะยาว 1-2 เดือน 2000+ อนุโมทนา สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 55555

ถูกแก้ไข โดย tuta

ถือยาวครับ เดือนนี้ขอให้ถึง 2000 เถอะ

:wub: :wub: :wub:

:lol: :lol: ดีใจเงียบๆจิบชารออีกนิด

ขอบคุณอาจารย์ด้วยครับ ได้เงินเพิ่มทุนต่อ

มือใหม่สุดๆ

น้องใหม่ ฝากตัวด้วยนะครับ

ตอนแรกได้ข่าวว่าจะมีแกว่งลง เลยกะจะขาย

แต่เห็นมันขึ้นเอาๆ เลยเปลี่ยนใจไม่ขายละ

ถือยาวววอยู่เหมือนกันครับ ^^

ขอบคุณค่ะเฮีย ไม่มีของในมือเลย เช้านี้คงสอยซะหน่อย น่าจะได้ราคา 25,800 หรือไม่ก็ 26,000 แน่เลย

อ้าวเฮียมาแล้ว ชิงขอบคุณก่อนอ่าน แย่งเบียดกะเจ๊แว่นซะหน่อย กร๊ากกกกกกกกกlaugh.giflaugh.gif

เล่นนอกกติกา...แบบคุณริวคิเมื่อก่อนเลยนะยัยปุย 55555 !19

ปล.คุณ tuta เจ๊แว่นก็นึกเหมือนยัยปุย ว่าสมัยดึกดำบรรพ์ที่ไหนเนี่ยะ แต่ไม่กล้าแซว หุหุ !17

ความเห็นส่วนตัว สงสัยสัปดาห์หน้า 1870 เหรียญจะได้เห็น ส่วนวันนี้ อย่างที่บอก 1839 เหรียญ ต้านอยู่หรือเปล่า ไม่แน่ใจ

สรุป แนวรับ 1815* 1805 แนวต้าน 1839* 1970

ถามว่า ของจริง จะเก็บได้เมื่อไหร่ ผมว่า ไม่มีของก็เก็บเลย ถ้ารู้สึกมีไม่พอ ก็ตามสะดวก ไม่กล้าบอก ส่วนตัวผม ปล่อยออกไปพอสมควร เล่นส่วนที่เหลือเอาครับ

!Hi !57 !30 !_087

ขอบคุณเฮียครับยังตามทุนอยู่ได้คืนมาบ้างแล้วครับเฮียอีก3 _4ไฟล์คงได้คืนรอฟังเฮียอย่างเดียววันนี้จะเข้าซื้อได้ที่เท่าไรครับเฮีย.รักษาสุขภาพด้วยนะเฮีย

ดีใจด้วยใจอย่างคุณ ไม่ยอมแพ้อะไรง่ายๆ

ถ้าขาดทุนคือเล่นผิดทาง ....

ตามเฮียไว้ และเข้าใจตัวเองด้วย เอาใจช่วยสู้ๆ แบบไม่เหมือนเดิมนะ

ถูกแก้ไข โดย ginger

เมื่อวานว่าวางแนวรับไว้สูงแล้วนะ แต่พี่แก ก็ไม่ลงมาให้ทำหน้าทีเลย ดีดผ่านด่านแนวต้านที่ผมมองว่าสำคัญมาก ไปแบบไม่ใยดี

- ดีดผ่านแนวต้านโซน 1794-1804 เหรียญได้ เลยวิ่งฉิวเลย เป้าหมายต่อไป ดูจะใกล้เสียจนไม่แน่ใจว่า มันจะต้านอยู่หรือเปล่านะครับ คือด่านพักเหนื่อย 127.2% (1839.21) แต่ดูแล้ว กระทิงมันกระปรี่กระเปร่าเหลือเกิน ท่าทางจะไม่ยอมพักเหนื่อยซะละมั๊ง

- แนวรับ คงไม่ต้องบอก ก็แนวต้านเมื่อวานของผมนั่นแหละ มันดูแข็งเสียจนผมไม่ได้มองว่า มันจะผ่านได้ แค่ข้ามคืน

- RSI ราย 4ชม ไม่ divergence บอกถึงพลัง แถมถ้าดีดต่อไปอีก หรือยืนได้แถวนี้ RSI ปิดรายสัปดาห์จะทำ high ใหม่ สำเร็จ แปลว่า เราได้คลื่น 3 แน่ๆ ดังนั้น 2000 เหรียญ ใกล้จริงๆ

ความเห็นส่วนตัว สงสัยสัปดาห์หน้า 1870 เหรียญจะได้เห็น ส่วนวันนี้ อย่างที่บอก 1839 เหรียญ ต้านอยู่หรือเปล่า ไม่แน่ใจ

สรุป แนวรับ 1815* 1805 แนวต้าน 1839* 1970

upstrong.gifระยะสั้น คืนนี้ 1839+

upstrong.gifระยะกลาง สัปดาห์หน้า 1870

upstrong.gifระยะยาว 1-2 เดือน 2000+

ถามว่า ของจริง จะเก็บได้เมื่อไหร่ ผมว่า ไม่มีของก็เก็บเลย ถ้ารู้สึกมีไม่พอ ก็ตามสะดวก ไม่กล้าบอก ส่วนตัวผม ปล่อยออกไปพอสมควร เล่นส่วนที่เหลือเอาครับ

ส่วน GF ผมโดดออกตามแนวต้าน ผ่่านได้ ก็โดดเข้าต่อ เสียค่าโบรกเป็นว่าเล่น ช่วงนี้ tongue.gif

ขอบคุณเฮีย มากๆ

มีทองแท่ง 2.5 บาท ขายดีไหมเนี้ย

1 บาท ก็มีครับ ลองดูหน้าแรก ของ GT