ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ว่างก็โผล่มาสักหน่อย ต่อที่ค้างไว้เมื่อเช้า

ที่ว่า ราคาน่าลงก่อน เพราะเดาว่า ทางฝั่งเอเชียน่าจะเท เหมือนหลายวันหลังที่ผ่านมาน่ะครับ เหตุผลเดียวกับที่ผมบอกเมื่อวานว่าวันเสาร์นี่ น่าจะไม่มีทุบ เพราะเอเชียหยุดพอดีนั่นแหละ

ราคามาชนเส้น 78.6% (1788.25) เส้นวัดใจพอดี แล้วก็จอดอยู่ตรงนั้น วันจันทร์ ถ้าจะพุ่งต่อ อาจเป็นแค่แรงเฉื่อยไปได้สักด่าน 88.6% (1794.93) แล้วก็น่าจะถอยก่อนนะ ผม(เดา)ว่า

MACD ให้สัญญาณซื้อชัดๆ แต่จะตาม เล่นสั้น รอถอยลงด่านแนวรับก่อนน่าจะดี หากพลาด stoploss จะได้ไม่ขาดทุนมาก หลังๆ ผมอดใจไม่ไหว เห็นผ่านด่านได้ หลวมตัวตามทีไร เป็นโดนทุกที แต่วันไหนใจเย็น ไม่ด่วนชิงสุกก่อนห่าม sleep.gif .. tongue.gif รอเก็บที่ด่านแนวรับ พลาด ก็ยังแก้พอร์ทกลับมาได้

ส่วนตัว ขอเล็งเป้า 1837 เหรียญไว้ก่อน แบบว่า รักนะ แต่ยังไม่แสดงออก wub.gif .. biggrin.gif

สรุป แนวรับ 1777* 1769-Stoploss 1752 1727 แนวต้าน 1795* 1820 1837 1843

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ว่างก็โผล่มาสักหน่อย ต่อที่ค้างไว้เมื่อเช้า

ส่วนตัว ขอเล็งเป้า 1837 เหรียญไว้ก่อน แบบว่า รักนะ แต่ยังไม่แสดงออก

อย่างอื่นไม่สนใจ ชอบคำนี้จัง รักนะแต่ไม่แสดงออก อิอิ 555 ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณครับเฮียกัม

ส่วนตัวคิว่าน่าจะเป็น :sidewayup:

และ :upstrong: :downweak: :sidewayup: !21

1837. รักนะแต่ไม่แสดงออกเหมือนเฮียเลยค้าาาา :rolleyes: :rolleyes:

ต้องไปถามเฮีัยเลยเจ๊ ว่าเสร็จหรือยาน เอ๊ย หรือยัง 07baa27a.gif ...ว่าแต่จะยึดแฟน....จริงรึ.?onion33.gif...ระวังลูกชายสุดหล่อไว้ให้ีดี...จะโดนจับเป็นตัวประกันแทน04a30356.gif.... อิอิ...

5555 เจ้แว่นจะยึดแฟนคุณปุย สงสัยคุณปุยต้องเปิดรับสมัครก่อนนะค้า 5555 :rolleyes: :D