ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆตลอด1ปีที่ผ่านมา ที่เฮียกัมพลทำเพื่อชาวไทยโกล คิดเงินขอให้ได้เงิน คิดทองขอให้ได้ทองค่ะ

post-432-025245700 1293634840.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีปีใหม่ ขอให้สุขภาพดี ทานอาหารอร่อย นอนหลับสบาย :wub: :lol:

สวัสดีปีใหม่ครับ............... :rolleyes:

มีน้องทองไว้เต็มปอดเลยครับ พรุ่งนี้เทให้หมดเลยครับ :lol:

สวัสดีปีใหม่ครับ............... :rolleyes:

มีน้องทองไว้เต็มปอดเลยครับ พรุ่งนี้เทให้หมดเลยครับ :lol:

อย่างนั้นเลยเหรอ ไม่เก็บไว้ลุ้นสักนิดสักหน่อย 10% ก็ยังดี เดี๋ยวเหงา นะครับ เด็กขายของกลัวคุณหนุ่มหน้าหยก

ขายหมด แล้วบ่นกับตัวเองว่า รู้งี้ แค่บ่นให้ฟังเฉยๆ นะครับ อย่าใส่ใจ ตังค์ของคุณหนุ่มหน้าหยก ไม่ใช่ ตังค์

ของเด็กขายของ นิ

สวัดดีปีใหม่เฮีย ขอให้เฮียและครอบครัวมีความสุข เจอแต่สิ่งดีๆ สุขภาพแข็งแรงครับ

สวัสดีปีใหม่ค่ะเฮีย ขอบคุณที่มอบสิ่งดีๆให้แก่สมาชิกไทยโกลด์ มาตลอด ขอให้เฮียมีแต่ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดให้สมปรารถนานะคะ

post-32-029364000 1293672786.gif

สวัดดีปีใหม่ครับเฮีย ขอให้เฮียมีความสุข เจอแต่สิ่งดีๆ สุขภาพแข็ง ดี แรง ดี ครับ

สวัสดีปีใหม่คะเฮียกัมพล ขอพรปีใหม่ให้เฮียและครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรงและมีความสุขมากๆค่ะ

post-83-095164400 1293674414.gif

สวัสดีก่อนปีใหม่ครับเฮียกัม ติดตามเฮียกัม มานานแรมปี ยังไม่ได้แสดงตัว ขอบคุณสำหรับพรที่ให้กับพวกเรา ชอบมากๆครับ สุขภาพดีไม่มีขายถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง มีเงินร้อยล้าน พันล้านก็ไม่มีความสุข ถ้าสุขภาพไม่ดี พอดีผมเป็นหมออนามัยครับและเป็นลูกศิษย์หมอเขียวด้วย(ศิษย์ห่างๆๆๆ)แต่ชื่นชมคุณหมอเขียวมาก ค้นหามานานจึงได้พบของจริง ตอนนี้ก็ตั้งใจนำความรู้ของหมอเขียวไปเผยแพร่ช่วยชาวบ้านครับ และก็ชื่นชมเฮียกัมมากครับ ที่อุทิศตนให้กับพวกเราชาวไทยโกลล์ จะเป็นกำลังใจให้เฮียตลอดไปครับให้ +10 เลย สุดท้ายขอให้เฮียกัมและครอบครัวมีสุขภาพกายและจิตใจที่แข็งแรงสมบูรณ์เช่นกัน ร่ำรวยจากร้อยล้านเป็นพันล้านและอยู่เป็นเสาหลักให้ชาวไทยโกลล์ตลอดไป ขอบคุณครับ :P :P :P

รู้สึกดีใจ ที่มีหมออนามัยท่านอื่น นำแนวทางนี้ไปใช้ด้วย จะว่าไป แนวทางหมอเขียวนี่ เอามารักษาตนเองได้ง่ายมากนะครับ แต่ปรากฏว่า กลับมีคนทำได้จริงแค่หยิบมือเท่านั้น สาเหตุคือ คนเรายังติดในกาม (รูป รส กลิ่น เสียง สัมผัส) เท่าที่ผมแนะนำคนอื่นมา ปรากฏว่า ได้ผลแค่จุดหนึ่ง คือบรรเทาเท่านั้น ทุกคนยอมรับการเยียวยา คือ หาอะไรมากิน มาทา มาหยอด เพื่อรักษา แต่การรักษาที่ต้นเหตุ เช่นการหยุดกินของรสจัด เนื้อสัตว์ ไขมัน ของอร่อยทั้งหลาย การรู้จักออกกำลังกาย กลับทำกันไม่ค่อยได้

เข้าเรื่อง.. ราคาดูเหมือนจะยืนได้ตามคาดนะครับ แต่ยังไม่ถึงเป้าที่ตั้งไว้ คือแนว 1416 เหรียญ แต่ส่วนตัว เชื่อว่า คงจะผ่านได้ในไม่ช้า

เมื่อวาน เอารายวันให้ดู วันนี้ให้ดูแนวย่อยลงมาหน่อย ราย 4 ชม. ครับ ด่านย่อยๆ ก็ตามนั้น

สรุป แนวรับ 1404 1397 แนวต้าน 1416 1424* 1438 1450

:wub: ขอบคุณเฮียกัม ที่ทําเว็บดีๆให้พวกนักลงทุนได้มาหาความรู้ ความเข้าใจในการลงทุน จะปีใหม่แล้ว ขออวยพรให้เฮียกัมและครอบครัว มีความสุข สุขภาพแข็งแรง และก้อร่ำรวยเพิ่มขึ้นทุกปีๆค่ะ ขอบคุณในความมีน้ำใจตลอดมาค่ะ !thk :wub:

ส่งท้ายปีเก่า ก้าวสู่ปี 2011 ขอให้เฮียกัม และสมาชิกไทยโกลด์ทุกท่านมีความสุขมาก ๆ สุขภาพแข็งแรง ๆ นะครับ