ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะเฮียกัมพล และกูรูทุกท่านค่ะ ปีใหม่นี้ขอให้เฮียกัมพล กูรูทุกท่านสมาชิกไทยโกลด์และครอบครัวสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย ๆๆๆๆยิ่งขึ้นไปค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ค่อยได้มาทักทายเฮียกัมเลย แต่ยังเป็นแฟนคลับที่เหนียวแน่น และขอไม่แสดงตัวมากนะคะ เพราะเห็นมีแฟนคลับอย่างเจ๊แว่น(ที่น่ารัก) ทำให้กระทู้มีสีสรรดีคะ

เลยมา Happy New Year ปี 2011 ล่วงหน้าคะ เพราะจะไปเที่ยวหลายวัน คงไม่ได้เข้ามาจนถึงปีหน้าคะ

ขอให้เฮียกัม มีความสุข สมหวัง สุขภาพดี และรวยๆ นะคะ รวมถึงเพื่อนๆในไทยโกลด์ทุกคนด้วยคะ

wub.gif สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้านะคะ ขอคุณพระศรีรัตนตรัยดลบันดาลให้อ.กัมพล และครอบครัวมีความสุข

ขอบคุณสำหรับการดำเนินงานในเว็บ การวิเคราะห์และบทความสุขภาพค่ะ laugh.gif

!thk สวัสดีปีใหม่ค่ะเฮียกัมพล มาขอบคุณเฮียที่ให้แนวทางและข้อคิดมากมายทุก ๆ วันค่ะ ขอให้เฮียมีทุกอย่างที่มีอยู่แล้วในด้านดี เพิ่มพูนขึ้นอีก เป็น 100 เท่า 1,000 เท่าค่ะ และมาบวกคะแนนให้คุณ มดแดง เพราะความช่างซักช่างถามทำให้ใครต่อใครได้ความรู้ไปด้วย เพราะอาจจะมีคนสงสัยเหมือนกันแต่ไม่กล้าถาม 555 !gd

ขอบคุณครับคุณมดแดง ขยันถามจนเฮียกัมต้องเปิดเผยเคล็ดลับแบบไม่กลัวว่าขาใหญ่จะมาอ่านเจอแล้วทำราคาย้อนทางกิน stop loss เฮียกัม อิอิ

:ph34r:

เห็นคุณงูดินขอบคุณ เลยตามมาขอบคุณบ้าง แต่แอบ copy ไปนั่งคิดว่ามันคือจุดไหนกะจุดไหน จะให้ดี ถ้ามีใครมาวาดกราฟไหนดูหน่อยน่าจะดีนะ จะเป็นพระคุณยิ่งเลยค่ะ :lol: :lol: :lol:

ขอบคุณทุกๆท่านค่ะ

สำหรับผู้ให้ทุกท่านค่ะ ไปอ่านเจอมาแล้วรู้สึกดีค่ะ

การให้ มีความสุขยิ่งกว่าการรับ

ให้กำลังใจ

ให้แรงบันดาลใจ

ให้ตัวอย่างที่ดี

ให้คำขอบคุณ

ให้ความช่วยเหลือ

ให้ความสนใจฟัง

ให้คุณภาพแก่งานที่ทำ

ให้เกียรติ

ให้คำชมเชย

ให้กตัญญูกตเวที

ให้รอยยิ้ม

ให้พร

ผมเชื่อมั่นว่า

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

สำหรับผมแล้ว "การให้" (GIVE) ที่ก่อให้เกิดสุข ควรมีลักษณะดังนี้

Gladly (ให้ด้วยใจยินดี)

Impartially (ให้อย่างไม่ลำเอียง)

Voluntarily (ให้ด้วยความสมัครใจ)

Expecting Nothing Back (ให้โดยไม่หวังสิ่งตอบแทน)

การให้เช่นนี้ เป็นการให้ที่ "มีคุณค่า"

อาจารย์คะ ตอนนี้ ประมาณ 9.40

แรงซื้อมาแล้วค่ะ แต่ยังแค่ 58 ...macd ไม้แรกมาแล้วค่ะ !54 !57

ถูกแก้ไข โดย moddang..

สวัสดีปีใหม่ครับ เฮียกัมพล ขอให้เฮียรวยเงินรวยทองขึ้นทุกๆปีนะครับ

ผมติดตามเฮียตลอดนาก๊าบบบบบ

Happy New Year 2011 ขอให้คุณกำพลมีสุขภาพแข็งแรง มีความสุข ร่ำำรวยเงินทองไหลมาเทมา

ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์ แอบเข้ามาอ่านทุกวัน

-- Wish that the New Year 2011 brings joy, warmth, good tidings and all that is beautiful!! --

!Announce !Announce !Announce !Announce !Announce

-- Wish that the New Year 2011 brings joy, warmth, good tidings and all that is beautiful!! --

!Announce !Announce !Announce !Announce !Announce

ให้รุ่งเรืองดั่งแสงทองของฟ้าใหม่

รื่นรมย์ในฤทัยท่ีปรารถนา

อุดมพร้อมทรัพย์สินและปัญญา

สำเร็จฝ่าอุปสรรคทุกประการ...............สุขสันต์ปีกระต่ายค่ะ เฮียกัมพล

:lol: Happy New Year 2011 :lol: ครับขอให้คุณกำพลมีสุขภาพแข็งแรง รวยๆๆๆๆๆๆๆ ยิ่งๆ ขึ้นไป ครับ :lol:

อาจารย์คะ สวัสดีค่ะ ....ตอนนี้ประมาณ 18.20 นนะค่ะ !57

เมื่อประมาณ 16.00นเศษๆมั๊งคะ ไม่แน่ใจ ที่เริ่มเห็น rsi แถวๆ 59 macd เพิ่งมา :oสังเกตค่ะว่า แท่งที่ 3 แล้ว ก็จัดการไปเตรียมอาหารเย็น เสร็จมาดู เผื่อฟลุ๊กจะได้เก็บอีก ที่ไหนได้ ขึ้นไปอีกแล้ว ตอนนี้ rsi 64 ยังไม่ 66 เลยค่ะ macd และ เส้นสัญญานมันแตะกันพอดี เรียกไม่ถูกค่ะ เอามาให้ดูดีกว่า

ถ้าราคาประมาณนี้..มันสูงเกินไปที่จะเข้าหรือเปล่้า สำหรับทองแท่งค่ะ......ตอนนี้ประมาณ 18.20 นค่ะ !uu

:ph34r: ว่าจะไม่โพสแล้วค่ะ ลบไปแล้วค่ะ เดี่ยวท่านๆสมาชิกว่ามดแดงเลอะเทอะ แต่ด้วยอยากแชร์สิ่งที่กำลังเห็นค่ะ ซึ่งตัวเองมุมมองบวกค่ะ ตั้งแต่เช้าวันนี้ แต่ มดแดงว่าไม่มีอะไรแน่นอนก็เลยขอดูราคาก่อน และหวังจะเข้าเพิ่มถ้ามันย่อ แต่ใจมดแดงว่ามันไม่ย่อ เพราะดูอดีตค่ะ ไม่ได้ดูอย่างอื่นเลย และมันก็ลงมาทดสอบ ประมาณ 1388 ตอนมดแดงออกไปทำธุระ ก็เลยอดๆๆ

และมดแดงเปิดเครื่องค้างไว้ ไปทำธุระต่อ เพราะเช็คราคาแล้ว ยังซื้อขายไม่ได้ จนกว่าจะ 20.30 มาดูอีกที ตกใจ จะ 1400 แล้วค่ะ

:o macd แท่งที่ 4 แล้ว rsi 68 สงสัยตอนนี้ทำได้อย่างเดียว.....รอขายค่ะ