ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขออวยพรให้เฮียกัม เป็นเทียนไขติดไฟ สว่างไสว นำทางที่สว่างโชดช่วงให้กับพวกเรา เด็กใหม่เล่นทอง ตาดำๆ ให้รอดพ้นปลอดภัยจากขาดทุนไปตลอดกาลคร่าาาาาา โชคดีมีชัย สุขภาพแข็งแรงนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอบคุณมากๆสำหรับบทวิเคราะห์ !30

เพื่อความไม่ประมาท หลังจากอัดเต็มปอดมาเป็นสัปดาห์ วันนี้ผมถอยออกครึ่งปอดแล้วนา เนื่องในโอกาสวันหยุดหลายวันติด ลดความเสี่ยง (กำไรหด) ลง

ส่วนใครจะเล่นสไตล์ไหน จะถือลุ้นต่อ ก็ตามสะดวกนะครับ ส่วนของผม เดี๋ยววันอังคาร ผมค่อยดูผล ดูทิศทางหาจังหวะเข้าครึ่งที่หนีออกมาใหม่

สวัสดีปีใหม่เฮียกัมพล ทีมงาน กูรู และ เพื่อนๆ สมาชิกไทยโกล์ทุกท่าน

ต้องขอขอบพระคุณกับสิ่งดีๆ ที่เฮียกัมพลมอบให้มาตลอด ทั้งเรื่องทอง และ เรื่องสุขภาพ ในโอกาสย่างเข้าสู่ช่วงส่งท้ายปีเก่าและต้อนรับปีใหม่ที่จะมาถึงนี้ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิทั้งหลาย โปรดดลบันดาลให้เฮียกัมพล อาซ้อ ครอบครัวเฮียฯ ทีมงาน กูรูทุกท่าน ตลอดจนเพื่อนสมาชิกไทยโกลด์ทุกท่าน มีความสุข ความเจริญ สุขภาพดี ร่ำรวยเงินทอง และคิดหวังสิ่งใดให้สมปรารถนาทุกประการนะคะ (โดยเฉพาะได้กำไรทองกันเยอะๆ นะคะ)

วันนี้ทั้งวันม่ายไปไหน งั้นผมขอปล่อยไปครึ่งนึง ปล่อยท้ายตลาดตอนเช้าแล้วเฮีย ไม่รอ high เดิมแล้ว

อย่างนั้นเลยเหรอ ไม่เก็บไว้ลุ้นสักนิดสักหน่อย 10% ก็ยังดี เดี๋ยวเหงา นะครับ เด็กขายของกลัวคุณหนุ่มหน้าหยก

ขายหมด แล้วบ่นกับตัวเองว่า รู้งี้ แค่บ่นให้ฟังเฉยๆ นะครับ อย่าใส่ใจ ตังค์ของคุณหนุ่มหน้าหยก ไม่ใช่ ตังค์

ของเด็กขายของ นิ

งั้นเก็บไว้ครึ่งหนึ่งละกันครับ อาจารย์ :lol:

ปลายปีนี้ ผิดจากปีก่อน น้องทองไม่ย่อ ดิ่งเหว กลับตีเข้านิวไฮเดิมซะด้วยครับ B)

ถูกแก้ไข โดย <หนุ่มหน้าหยก>

สวัสดีปีใหม่ค่ะเฮียกัม จุ๊บๆๆ

http://www.youtube.com/watch?v=pp-_Ui9hsTc

สวัสดีปีใหม่ค่าาาา

ขอบคุณนะคะที่ทำเวปที่มีประโยชน์ให้กับพวกเราให้มีกำไรและมีความรู้เกี่ยวกับสุขภาพ และอื่นๆ สิ่งอื่นใดคื่อความมีน้ำใจของเฮีย

ปีใหม่นี้ขอให้เฮียและครอบครัวมีแต่ความสุข ความเจริญยิ่งๆขึ้นนะคะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะคะ

พรดีดีที่ไหนใครว่าเลิศ

พรประเสริฐใดใดในทั่วหล้า

พรสวรรค์พรแสวงให้แบ่งมา

จงนำพาสู่ผู้อ่าน (ไทยโกลดิ์)บานตะไท

มาบันดาลให้ไทยโกลดิ์นั้นสุขสันต์

มาบันดาลให้ทุกวันนั้นแจ่มใส

มาบันดาลให้มีสุขทุกคนไป

มาบันดาลให้ไทยโกลดิ์นั้นรุ่งเรือง

สวัสดีปีใหม่ครับเฮียกัม เฮียรวยอยู่แล้ว ขออวยพรให้แข็งแรง แข็งแรงมาก ๆ นะครับ

ในปี2554 นี้ขอให้คุณกัมพล และครอบครัวมีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง และขอขอบคุณที่ให้ความรู้มาตลอดค่ะ

ตลอดปีใหม่นี้ขอให้คุณกัมพลมีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทองโชคลาภวาสนานะครับ ขอขอบคุณในความหวังดีที่คุณกัมพล มีใหเราชาวไทยโกลด์ทุกคนครับ !01 !01 !01 !01

สุขสันต์วันส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ อ.กัมพลและสมาชิกไทยโกลด์ทุกท่านนะคะ ปีใหม่นี้ขอทุกท่านเฮง เฮง สุขภาพแข็งแรงกันถ้วนหน้านะคะ post-2284-062175300 1293760482.gif