ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เจิมกระทู้ต้อนรับปีกระต่าย 2554 แปะทองซะหน่อยจะได้

เฮง เฮง เฮง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

˚˛*˛°.˛*.˛°˛.*★* Happy New Year *★* 。*˛.

˛°_██_*.。*./ ♥ \ .˛* .˛。.˛.*.★* 2011*★ 。*

˛. (´• ̮•)*.。*/♫.♫\*˛.* ˛_Π_____. ˛* ˛* ♥˛* ˛. *。

.°( . • . ) ˛°./• '♫ ' •\.˛*./______/~\\*. ˛*.。*. ˛*.。

*(...'•'.. ) *˛╬╬╬╬╬˛°.|田田 |門|╬╬╬╬╬*˚ .˛ *.

ขอบคุณเฮียกัมพลมั่กๆค่ะ

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้ เฮียและครอบครัว รวมถึงชาว ThaiGold มีสุขภาพกายและใจแข็งแรงสมบูรณ์ทุกท่านนะคะ

"ความไม่มีโรค เป็นลาภอันประเสริญ"

:wub:

ขอบคุณอาจารย์กัมพล และสวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้อาจารย์มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขมาก ๆ นะคะ เฮง ๆ รวย ๆ ยิ่ง ๆ ขึ้นไปค่ะ!57 !thk !thk :wub:

เพิ่งกลับมาจากวิปัสสนาค่ะ ขออานุภาพแห่งบุญดลบันดาลให้เฮียกัม และชาวไทยโกลด์ทุกท่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง และยึดมั่นในธรรมนะคะ Happy New Year 2011 kaa :))

เฮียกัมคะ . หนูไปปฎิบัติธรรมช่วงปีใหม่มา หนูเอาบุญมาฝาก อนุโมทนาบุญกับหนูด้วยนะคะ

ผลบุญที่หนูทำในครั้งนี้ขอให้ช่วยส่งให้เฮีย และพี่ๆทุกท่าน ร่ำรวยกันทั่วหน้า สุขภาพแข็งแรงนะคะ

แล้วก็ขอให้เวปของเฮียเป็นที่รู้จักของคนทั่วไปเยอะๆ เลยนะคะ

ขออนุโมทนาบุญกับคุณ yippie ด้วยนะคะ (สาธุ สาธุ สาธุ)

อนุโมทนาบุญกับทั้งสองท่านด้วยจ้า happy.gifrolleyes.gif

สวัสดีปีใหม่คับ ขอให้เฮียกัม และชาว ThaiGold ร่ำรวยความสุข สุขภาพแข็งแรงนะคับ ^/\^

ขอขอบคุณ คำอวยพร กลอนปีใหม่

สุขใดๆ หรือจะสุข จากการให้

ต่างตอบแทน มอบความรู้ มอบกำลังใจ

ถึงอยู่ไกล กลับเหมือนใกล้ ไม่ห่างกัน

เจริญธรรม สำนึกดี หมู่พี่น้อง

ขอเพื่อนพ้อง ไทยโกลด์ จงขยัน

สร้างรอยยิ้ม ปันน้ำใจ เกื้อกูลกัน

สุขที่ฝัน นับวัน พลันทวีคูณ

สวัสดีปีใหม่ ทุกๆท่านครับ happy.gif

ชอบตรงนี้จังคะ เฮียกัมขา....ถึงอยู่ไกล กลับเหมือนใกล้ ไม่ห่างกัน

เพราะบางที คนเราหลังคาบ้านติดกัน ยังไม่เคย

รู้จักหรือพูดคุยกันเลย

แสดงว่าเรา คงเคย ทำบุญร่วมมุลนิธิ ใส่เงินร่วมซอง

หยอดเงินร่วมตู้กันมา จริงๆนะคะ อิอิ..

สวัสดีปีใหม่ คุณkumponys ครับ

ขอให้คุณพระคุ้มครองและดลบันดาลให้ สุขภาพแข็งแรง-ปราศจากโรคภัย พร้อมด้วยสติปัญญาทุกสิ่งอย่างนะครับ

สุขสันต์ตลอดปี 2554 นะคะเฮียกำพล และขอขอบคุณในความกรุณาที่มีให้ชาวไทยโกล์ดตลอดมาค่ะ !thk !01

ขอบคุณสำหรับข้อมูล การวิเคราะห์ดีๆสำหรับแมงเม่าอย่างผม ตลอดปีที่ผ่านมาครับ สวัสดีปีใหม่ครับเฮีย

สวัสดีปีใหม่ ครับ คุณ Kumponys ขอคุณพระศรีรัตนตรัยจงดลบันดาลให้มีสุขภาพแข็งแรง และสุขสมหวังในทุกสิ่งทุกประการครับ และขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆ ในปีที่ผ่านมาครับ

สวัสดีปีใหม่ค่า เฮียกัมพล และพี่น้องชาวไทยโกลด์ทุกท่าน

ขอให้ รวย รวย รวย กันถ้วนหน้า

ขอให้ สุข สด ชื่น ทุกทิวา

ขอให้ สม ปรารถนา ทุกราตรี

ยินดีและเต็มใจ สำหรับทุกๆคำอนุโมทนาค่า :D

สวัสดีปีใหม่ค่ะเฮียกัมพล และเพื่อนๆชาวThaigold

ขอให้ปีนี้เป็นอีกปีที่ทุกคนมีความสุข ชีวิตสดใส สุขภาพดีไม่มีโรคภัย และ ได้กำไรกันเยอะๆทุกคนนะคะ :lol: