ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณเฮียกัมพลมากครับ

หน้า 500 พอดีเลย อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แหม แทะโลมกันสนุก wub.gif

ขอบคุณที่ยกย่องเป็นครู คำนี้เป็นอะไรที่มากกว่ากูรู ที่บางที กูก็ไม่รู้ได้ ph34r.gif

วันนี้ สำหรับใครที่คันมือ อยากเล่นสั้น ลองดูสัญญาณต่อเนื่องของการเกิด divergence และตามด้วย convergence แบบนี้ ปกติจะมีโอกาสขึ้นพอสมควรนะครับ น่าขึ้นหาแนวต้านตาม fibo รวมถึงแนว trend line ที่น่าจะสำคัญที่สุดได้

ระยะกลาง ราคายังไม่เบรค 1380-1350 ทิศทางยังน่าจะออกแนว sideway ต่อไปนะครับ

สรุป แนวรับ 1351* 1344 แนวต้าน 1369 1378* 1385

กราบขอบคุณครูกัมคะ ติดตามต่อปาย

ขอยกเอามาไว้หน้า 500 ละกัน...แหม อาจารย์พูดน้อยจัง...ไม่หายคิดถึงเลยค่ะ...อะ อาจารย์บอกใบ้มา จะหาโอกาสลงเล่นสั้นซักหน่อยค่ะ...แต่บาทไม่เป็นใจเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

แหม แทะโลมกันสนุก wub.gif

ขอบคุณที่ยกย่องเป็นครู คำนี้เป็นอะไรที่มากกว่ากูรู ที่บางที กูก็ไม่รู้ได้ ph34r.gif

วันนี้ สำหรับใครที่คันมือ อยากเล่นสั้น ลองดูสัญญาณต่อเนื่องของการเกิด divergence และตามด้วย convergence แบบนี้ ปกติจะมีโอกาสขึ้นพอสมควรนะครับ น่าขึ้นหาแนวต้านตาม fibo รวมถึงแนว trend line ที่น่าจะสำคัญที่สุดได้

ระยะกลาง ราคายังไม่เบรค 1380-1350 ทิศทางยังน่าจะออกแนว sideway ต่อไปนะครับ

สรุป แนวรับ 1351* 1344 แนวต้าน 1369 1378* 1385

ถูกแก้ไข โดย moddang..

ขออยู่ในหน้า 500 ด้วยครับ..

ขา S ใจเย็นๆเดี๋ยว ก็ลงครับตามเฮียบอก..อิอิ

แต่ก็อดเสียวไม่ได้..

ขอบคุณคะ เฮียกัมพล ติดตามอ่านทุกวันเลย ตอนนี้ลุ้นให้ลงก่อนคะ เงินบาทไม่เป็นใจ :wub: :P ;) :D

ขอบคุณมากค่ะ แอบอ่านมานาน ไม่เคยโพสท์เลย :ph34r:

สวัสดีคะเฮียกำพลวันนี้ทิศทางจะเป็นแนวน่าเก็บสะสมหรือเตรียมเททิ้งก่อนดีถ้าผิดเทรนสรุปจะมีปรับฐานใหญ่อีกไม๊คะจะซื้อให้เต็มปอดก็ชักจะหนาวกลัวหาเงินมาเติมไม่ทันนะคะจะนั่งรอก็ไม่แน่ใจจะตกรถด่วนขบวนสุดท้ายหรือเปล่าขออาเฮียกำพลกูรูผู้มากด้วยประสบการณ์ชั้นครูใหญ่ช่วยแถลงให้หายวิตกด้วยเจ้าคะจะเป็นพระคุณยิ่ง !_09 !_Rd