ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอลุ้นให้สนุกเลยวันนี้ย่อเพื่อสะสมพลังเพื่อขึ้นเพราะยังไม่หลุด1365ย่อมาก็จะซื้อเก็บเพิ่มอีกคิดว่าราคาระดับนี้ไม่น่าจะอยู่ดอยคงจะเป็นช่วงน่าสะสมแบบไม่น่ากลัวเท่าไหร่เพราะยังไงทองก็ต้องขึ้นถึง1400แน่ฯถึงช่วงนั้นก็รวยอย่างเดียวซื้อถูกขายแพงกำไรมากกว่าแช่เงินสดไว้ในธนาคารเสียอีกเสี่ยงแบบไม่น่ากลัวเชื่อมั่นว่าคุ้มแน่นอน !Announce

ลงมารับน้องใหม่แล้วครับ อิอิ 1355 แล้วววววว มารับน้องก่อน แล้วสะสมพลังให้มากๆๆนะน้องทอง อิอิอิ

เอาแนวรับแนวต้านใหม่มาให้ดูต่อ วันนี้ขยับนิดหน่อย

สรุป แนวรับ 1367 1364* 1360 แนวต้าน 1373* 1385 1392 1400

เฮียกัมขา . วันนี้เมกาตบสลบเลยคะ (แนวรับเอาไม่อยู่แล้ว)

เฮียปล่อยของหมดหรือยังคะ . หนูเป็นห่วง (เจ๊แว่นเตรียมผ้าก๊อตด้วยคะ . เฮียทำมีดบาดมืออีกแระ อิอิ)

อาจารย์กัมพล รู้จักบริษัท NAVISTA ไหมครับ มีคนโทรมา หาผมบอกว่า เป็นตัวแทนในไทย บริษัทแม่

มี gold spot อยู่ที่ http://www.ngm-trading.com งงเหมือนกันว่าหาเบอร์ผมมาได้ไง

สงสัยว่าเป็นบริษัทหลอกลวงหรือป่าว

น้องทองลงแบบไม่เกรงใจคนติดดอยเลย :(

อาจารย์กัมพล รู้จักบริษัท NAVISTA ไหมครับ มีคนโทรมา หาผมบอกว่า เป็นตัวแทนในไทย บริษัทแม่

มี gold spot อยู่ที่ http://www.ngm-trading.com งงเหมือนกันว่าหาเบอร์ผมมาได้ไง

สงสัยว่าเป็นบริษัทหลอกลวงหรือป่าว

ขอเสริมก่อนเฮียกัมนิดนึงนะค่ะ เคยอ่านจากนสพ.ว่าแม้มีweb ให้เห็นดูน่าเชื่อถือ แต่ความจริงแล้วเป็นเรื่องหลอก

จนคนสูญเงินไปมาก และตนเองก็เคยมีคนมาชวนให้เทรดยังงี้เหมือนกัน แต่พอดีตัวเองไปงานmoney เกือบทุกครั้ง

จึงตั้งข้อสังเกตและถามไปว่า ถ้าได้กำไรมากจริงทำไมไม่ไปเปิดตัวในงาน เค้าตอบไม่ได้แ่ต่ก็ยังพยายาม

ชวนอยู่หลายครั้งจนน่ารำคาญ จึงใช้คำพูดตัดบทจนเค้าเลิกลาไป

แต่ยังไงรอคำตอบจากคนในวงการอย่างเฮียกัมน่าจะดีที่สุดค่ะ :blush: