ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้ทองขึ้นมาเกือบ 10 เหรียญ แต่สมาคมยังไม่ปรับเลย กำ..

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สมาคม ยังไม่ปรับ ราคา ยังไม่แย่ เท่า ตอนนี้ ราคาออนไลน์ให้ราคารับซื้อคืน ต่ำกว่าราคาสมาคมด้วยซ้ำ แย่มากๆ

เฮ้อ เบื่อ gold online จริงๆ นี่ต้องหอบทองไปขายในห้างอีกแล้วเหรอเนี่ย

ขอบคุณครับ.....................ติดตามเฮียมานาน...................ไม่ผิดหวังจริงๆ..................................ขอบคุณครับ

สมาคม ยังไม่ปรับ ราคา ยังไม่แย่ เท่า ตอนนี้ ราคาออนไลน์ให้ราคารับซื้อคืน ต่ำกว่าราคาสมาคมด้วยซ้ำ แย่มากๆ

เฮ้อ เบื่อ gold online จริงๆ นี่ต้องหอบทองไปขายในห้างอีกแล้วเหรอเนี่ย

ขอทราบว่าเป็นของบริษัทไหนครับ จะได้เลิกซื้อขายซะกับเจ้านี้ เอาเปรียบผู้บริโภค ใช่ อีที หรือเปล่าครับ

ขอทราบว่าเป็นของบริษัทไหนครับ จะได้เลิกซื้อขายซะกับเจ้านี้ เอาเปรียบผู้บริโภค ใช่ อีที หรือเปล่าครับ

PM ก็ได้ครับจะได้ไม่เทรดกับเจ้านี้ ขอบคุณครับ

ของ tdc ก็เหมือนกัน ขายที่1691 ได้มา 24576 บาท อ้างค่าเงินบาทเปลี่ยน

:wacko:

อยากบอกว่า ที่ราชบุรี 1687 ได้24500 บาท เฮ้อ :wub:

ราคาที่ H แย่กว่าอีก รับคืนที่ 24510 ตอนกราฟ 1691

ราคายังไปไม่ถึงดวงดาวนะครับ ดูจะยังค่อยๆไต่ ทดสอบทุกเส้น แม้ในระดับรายย่อย แสดงถึงความยังไม่มั่นใจนักของนักลงทุน แม้จะมีสัญญาณซื้อในรายวันแล้วก็ตาม

แนวโน้มราคาวันนี้ ในรายวันขาขึ้นชั่วคราวอยู่แล้ว ส่วนราย4 ชม. ก็ยังคงอยู่ในกรอบขาขึ้น สังเกตว่า ยังคงเลาะตะเข็บ ทดสอบเส้น trend ไม่ไปไหน แต่เมื่อดีดตัวหลุดไปได้ ก็น่าจะถึง 1700+ เหรียญได้เลย

ตามรูป ผมทำกรอบราคาไว้ให้ดูด้วย คาดว่า ตราบใดที่ยังไม่พ้นกรอบนี้ไป ไม่ว่าล่างหรือบน ก็คือยังไม่สามารถบ่งชี้ทิศทางได้ครับ

ส่วนตัว เมื่อวานปล่อยไปแถว 1693 และกลับมารับต่อแถว 1680 เพื่อลุ้นขึ้นต่อ คง cut เมื่อหลุด 1660 หรือปล่อยเมื่อใกล้ 1700 เหรียญอีกครั้ง

สรุป แนวรับ 1669* 1660 แนวต้าน 1686 1701* 1729

ขอบคุณครับเฮียกัม ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

ราคายังไปไม่ถึงดวงดาวนะครับ ดูจะยังค่อยๆไต่ ทดสอบทุกเส้น แม้ในระดับรายย่อย แสดงถึงความยังไม่มั่นใจนักของนักลงทุน แม้จะมีสัญญาณซื้อในรายวันแล้วก็ตาม

แนวโน้มราคาวันนี้ ในรายวันขาขึ้นชั่วคราวอยู่แล้ว ส่วนราย4 ชม. ก็ยังคงอยู่ในกรอบขาขึ้น สังเกตว่า ยังคงเลาะตะเข็บ ทดสอบเส้น trend ไม่ไปไหน แต่เมื่อดีดตัวหลุดไปได้ ก็น่าจะถึง 1700+ เหรียญได้เลย

ส่วนตัว เมื่อวานปล่อยไปแถว 1693 และกลับมารับต่อแถว 1680 เพื่อลุ้นขึ้นต่อ คง cut เมื่อหลุด 1660 หรือปล่อยเมื่อใกล้ 1700 เหรียญอีกครั้ง

สรุป แนวรับ 1669* 1660 แนวต้าน 1686 1701* 1729

ขอบคุณครับ สัญญาณดีก็น่าจะมีหวังนะครับ เก็บของรอนานแล้วครับ