ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับเฮีย วินัยในการลงทุนนี่ต้องเข้มงวดจริงๆ ต้องไร้อารมณ์ๆ... !21 !21 !21

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ระยะสั้นของเฮียมันมาถึงแล้วค่ะ

ระยะสั้นของผม ไม่ใช่รายนาทีนะ ทำไมถึงเร็วจัง (วะ) mellow.gif

ถ้ามาก็หาจังหวะเก็บสิครับ เก็บใกล้ๆ 184x หน่อย จะได้ไม่หนาวมาก หากหลุดลงไปอีก เพราะด่านต่อไปคือ 181x เลย

คนเล่นสั้นๆ หากเข้าแล้วหลุด 1839 อาจ cut ออกมาหายใจก่อน ก็น่าจะได้นะ unsure.gif

เฮียกัมพลคะ....ไม่ทราบว่าเฮียมีความเห็นอย่างไรกับคาดการณ์เรื่องปรับฐานใหญ่ค่ะ. สึนามิจะมาเร็วๆนี้มั็ยค่ะ

ตรงนี้ คาดว่าเป็นขา 4 ย่อยครับ ไม่น่าปรับฐานใหญ่ สุดๆ ก็ 100 เหรียญไง 181x ph34r.gif

ระยะสั้นของผม ไม่ใช่รายนาทีนะ ทำไมถึงเร็วจัง (วะ) mellow.gif

70bff581.gif70bff581.gif 70bff581.gifมาไวไปไวจริง ๆ ม้วนเดียวจบ

ขอบคุณคะเฮีย 5fc0f220.gif ตอนนี้ 1855 พรุ่งนี้คอยลุ้นต่อค่ะ04a97f13.gif

ขอบคุณครับเฮีย วินัยในการลงทุนนี่ต้องเข้มงวดจริงๆ ต้องไร้อารมณ์ๆ... ceb85dec.gif ceb85dec.gif ceb85dec.gif

ใช่ครับ ไร้อารมณ์ ใครมาเย้ายวนเราช่วงนี้ ต้องบอกว่า เรายังไม่ว่าง รอก่อน em309.gif

ใช่ครับ ไร้อารมณ์ ใครมาเย้ายวนเราช่วงนี้ ต้องบอกว่า เรายังไม่ว่าง รอก่อน em309.gif

กร๊ากกกกก ขำอะ !53

แสดงว่าเฮียกัม "ไม่หวั่นแม้วันมาก"!uu

ขอบคุณครับเฮีย มีมารอบดึกให้น้องๆได้อุ่นใจกัน:lol: :lol: ตอนนี้รู้สึกหนาวๆชอบกล:P

ตรงนี้ คาดว่าเป็นขา 4 ย่อยครับ ไม่น่าปรับฐานใหญ่ สุดๆ ก็ 100 เหรียญไง 181x ph34r.gif

ขอถามนิดนึงครับ ขา 4 ย่อย นี่ดูรายวัน หรือ ชั่วโมงอะครับ แล้วขา 4 นี่คือ 1-2-3-4-5 แล้วปรับฐานปะคับ ผมอ่าน Eliott wave ที่เฮียเขียนยังไม่กระจ่างเท่าไหร่อะครับ !_18 !_18 !_18

ขอถามนิดนึงครับ ขา 4 ย่อย นี่ดูรายวัน หรือ ชั่วโมงอะครับ แล้วขา 4 นี่คือ 1-2-3-4-5 แล้วปรับฐานปะคับ ผมอ่าน Eliott wave ที่เฮียเขียนยังไม่กระจ่างเท่าไหร่อะครับ 1875cee9.gif 1875cee9.gif 1875cee9.gif

ตอนนี้ผมยังไม่นับใหม่ให้ดูหรอกนะ เพราะกำลังเมาคลื่นอยู่ 5c745924.gif ..b048a2d2.gif

เอาอันที่นับล่าสุดมาดูใหม่ก่อนนะครับ น่าจะพอเข้าใจ เราอาจจะกำลังอยู่ในคลื่น 4 ก่อนแทงขึ้น 5 ต่อ เพราะยอดที่ผ่านมาไม่ไดเวอร์เจนในรายวันขึ้นไป ส่วนในราย 4 ชม. เห็นไดเวอร์เจนมาสักพักแล้ว เพียงแต่รอให้มันหักหลุด trend ก่อน ผมจึงจะเชื่อ ซึ่งวันนี้ผมตั้งไว้ที่ 1880 นั่นแหละ

ขอบคุณมากนะครับ ยังไงผมจะพยายามศึกษาข้อมูลให้มากขึ้นจะได้มาเฮฮากะเฮียได้แบบไม่มีสะดุด !17 !17 !17

เฮียกัมขาขาาาาาาา !Announce

สาวๆ (ทั้งสาวน้อย/สาวมาก) เปิดประเด็นสงสัยกันถามหลังบ้าน

เฮียต้องตอบให้เคลียร์ให้กระจ่างนะคะ กร๊ากกกกกก

เปิดประเด็น --- "ใช่ครับ ไร้อารมณ์ ใครมาเย้ายวนเราช่วงนี้ ต้องบอกว่า เรายังไม่ว่าง รอก่อน --- ว่ามันไม่เกี่ยวกะทองนะ 5555

---แปลว่า สาว ๆ มาเย้ายวน ให้ตอบไปไม่ว่าง แต่ไม่ได้ปฏิเสธ บอกให้รอก่อน เผลอแล้ว เจอกัน ชะป่าว เจ๊แว่น คุณพันช์ ^__^

[ช่วยตอบยัยปุยหน่อยนะคะเฮียกัม เจ๊แว่นตอบไม่ถูกหรอกคะ อิอิ

ถูกแก้ไข โดย vanta