ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

LaZy_GiRl

ขอเดาทองกะเค้ามั่ง

โพสต์แนะนำ

:Announce

คืนนี้ไม่หลุด 1580-1575 มีโอกาสดีดกลับไปแถวๆ 90+ อีกรอบนะค่ะ แต่ถ้าหลุดก้อขยับมารอที่ 1560 กันเลยดีกว่านะค่ะ

แนะนำว่าถ้าไม่หลุดแนวรับอาจจะเสี่ยงซื้อได้นะค่ะ แต่ต้องเล่นสั้นๆเอาค่ะ ขาเอสปิดทำกำไรไปบ้างก้อดีนะค่ะ

แนวโน้มก้อยังเป็นขาลงอยู่นะค่ะ มองว่าเป็นการขึ้นเพื่อลงต่อมากกว่าค่ะ ต้องระวังการขึ้นนะค่ะ ถ้ายังไม่สามารถทะลุ 1600 ขึ้นไปได้ อาจจะทิ้งได้นะค่ะ ส่วนแนวรับก้อไม่ควรหลุด 1575-1570 นะค่ะ เพราะถ้าหลุดจิงๆจะทำให้แรงซื้อน้อยลงไปอีกค่ะ อาจจะทำให้ขึ้นยากสักเล็กน้อยค่ะ

แนวรับ 1580-1575-------------1570--------------1560

แนวต้าน 1587-------1593-------1600--------------1610

เพ้อเจ้อ

I'm LaZy GiRl :La

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดีจร้าชาวโลก :Announce

เมื่อวานนี้น้องทองลงไปแตะแนวรับแถวๆ 1575 แล้วนะค่ะ แต่แรงซื้อยังมากพอทำให้น้องทองดีดกลับขึ้นมาได้ วันนี้เลซี่มองว่าถ้ายังสามารถยืนเหนือ 1587-1590 ได้ก้อยังมีโอกาสกลับขึ้นไปทดสอบ 1600 อีกรอบนะค่ะ น้องทองยังขึ้นได้ไม่แข็งแรงมากนะค่ะ เมื่อขึ้นไปก้อระวังแรงเทขายกันสักเล็กน้อยนะค่ะ ช่วงนี้น้องทองวิ่งเล่นอยู่ในกรอบค่อนข้างแคบนะค่ะ แถมค่าเงินบาทยังแข็งค่าขึ้นอีก ขา long คงจะเสียเปรียบเล็กน้อยนะค่ะ spot ขึ้นแต่ราคาทองบ้านเราไปได้นิดเดียวเอง :_02

สำหรับคนที่ไม่มีของหรืออยากจะเข้านะค่ะ วันนี้แนะนำว่าถ้าขึ้นไปแล้วไม่ผ่าน 1600 ให้เปิดเอสเล่นสั้นเอานะค่ะ แต่ถ้าผ่านไปได้ก้ออาจจะเสี่ยงซื้อตามได้ อาจจะไปได้อีกประมาณนึงค่ะ กรอบใหญ่ๆ 1560-1620 แคบลงมาหน่อยก้อ 1575-1600 (แนวรับแนวต้านค่อนข้างแข็งแรงถ้าทะลุไปด้านไหนอาจจะไปต่อได้อีกประมาณ 10-15 เหรียญค่ะ)

1600 ให้ปล่อยของออกบางส่วนดีกว่านะค่ะ เล่นสั้นๆอย่าถือไว้ยาวนะค่ะ

แนวรับ 1587-1585-------1580-------1575-----------------------1560

แนวต้าน 1597-1600-------1600-------1610-----------------------1620

เพ้อเจ้อยามบ่าย

I'm LaZy GiRl :La

หวัดดียามเย็น น้อง Lazy และเพื่อนๆค่ะ

หวัดดียามเย็น น้อง Lazy และเพื่อนๆค่ะ

หวัดดีคร้า ช่วงเย็นวันนี้เลซี่หายค่ะ เพราะไม่มีอะรัยจะเขียน ทองเล่นไม่ขยับเลย

ทุกอย่างยังคงเหมือนเดิมค่ะ ถ้าให้เขียนก้อคงเหมือนเดิมเลยไม่เขียนดีกว่า (ขี้เกียจด้วย อิอิ) :uu

หวัดดียามเย็น น้องเลซี่และเพื่อนๆค่ะ

คุณเลซี่คะ ขอแนวทางหน่อยค่ะ ตอนนี้หาทางไม่เจอค่ะ :uu

คุณเลซี่คะ ขอแนวทางหน่อยค่ะ ตอนนี้หาทางไม่เจอค่ะ :uu

ตอนนี้เลซี่กะลังลัลล้าอยู่ที่ญี่ปุ่นอ่ะค่ะ :La ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะค่ะ เอาไว้พรุ่งนี้นะค่ะเลซี่กำลังจะกลับมาแล้วค่ะ :gd

ตอนนี้เลซี่กะลังลัลล้าอยู่ที่ญี่ปุ่นอ่ะค่ะ :La ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะค่ะ เอาไว้พรุ่งนี้นะค่ะเลซี่กำลังจะกลับมาแล้วค่ะ :gd

ซื้อคิดแค็ตชาเขียวมาฝากด้วยครับ ... ถึงแม้ว่าเราจะไม่รู้จักกันมาก่อน แต่ก็ถือว่านี่ คือ การปล้น ก็ได้นะครับ :53

อิจฉาคุณเลซี่จัง.หนาวไหมคะ.อย่กได้ขนมโตเกียวบานาน่าอ่ะ

ทั้งคิตแคตชาเขียวและโตเกียวบานาน่า เดี๋ยวเลซี่จะซื้อฝากนะค่ะ รอรับของฝากด้วยนะค่ะ :uu

เลซี่กลับมาแล้วนะคร้า :uu ช่วงที่เลซี่หนีไปเที่ยวเนี่ย รู้สึกน้องทองจะดี๊ด๊า วิ่งทะลุแนวต้านสำคัญขึ้นมาแล้วนะค่ะ แต่จะเปงงัยเดี๋ยวพรุ่งนี้เลซี่จะกลับมาเพ้อเจ้อต่อนะค่ะ

ฝันหวานทุกคนนะค่ะ :La :La