ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

LaZy_GiRl

ขอเดาทองกะเค้ามั่ง

โพสต์แนะนำ

คุณเลซี่คะเอสตรงนี้1582เสี่ยงไปไหมคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้ความหวังเรื่องแหวนของเลซี่เริ่มมีมากขึ้นแล้วละค่ะ ถ้าน้องทองยังไม่สามารถยืนเหนือ 1585-1590 ได้ เลซี่ได้ซื้อแน่นอนค่ะ :uu

เลซี่ คิดจะซื้อแหวนที่ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ลูกเสือก็อยากได้เข็มขัดสักเส้น :57

เผื่อจูงมือกับไปซื้อแล้วร้านเค้าจะลดราคาให้ อุ๊ป :32

น้องบอย ต้องเปลี่ยนชื่อ คุณเลซี่เกิร์ล เป็น ขยันเกิร์ลดีไม๊

บอยคิดว่า ถึงเปลี่ยนชื่อก้อคงช่วยรัยไม่ได้มากมั๊งคับพี่อังฯ 555555+

เลซี่ คิดจะซื้อแหวนที่ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ลูกเสือก็อยากได้เข็มขัดสักเส้น :57

เผื่อจูงมือกับไปซื้อแล้วร้านเค้าจะลดราคาให้ อุ๊ป :32

เลซี่มองไว้ที่แถวๆ 1550 อ่ะนะค่ะ แล้วคิดว่าจะซื้อสร้อยสักแถวๆ 1535 นะค่ะ (จะได้ไหมนะ?) :047

บอยคิดว่า ถึงเปลี่ยนชื่อก้อคงช่วยรัยไม่ได้มากมั๊งคับพี่อังฯ 555555+

มันอยู่ในสายเลือดแล้วละค่ะ งั้นจากเปลี่ยนชื่อใหม่เป็นบริจาคเลือดเอาของเดิมออกจะดีไหมนะ อิอิ :031

ถูกแก้ไข โดย LaZy_GiRl

คุณเลซี่คะเอสตรงนี้1582เสี่ยงไปไหมคะ

K.ศศิได้เอสไปไหมค่ะ พอดีเพิ่งเข้ามาดูนะค่ะ การลงทุนมันต้องเสี่ยงอยู่แล้วละค่ะ ช่วงนี้เลซี่มองว่าขาเอสไม่น่าห่วงเท่าขาลองนะค่ะ ยังพอหายใจคล่องอยู่ค่ะ

การลงทุนมีได้และมีเสียนะค่ะ อย่าเพิ่งเข็ดค่ะ เดี๋ยวเราก้อได้คืนค่ะ

Fightingggg

มันอยู่ในสายเลือดแล้วละค่ะ งั้นจากเปลี่ยนชื่อใหม่เป็นบริจาคเลือดเอาของเดิมออกจะดีไหมนะ อิอิ :031

เลือดที่ถ่ายออก เลซี่ เกิร์ลบริจาคให้บอยนะ บอยขอ

จาเอาไปทำเซรุ่มอ่ะคับ 55555+

ไม่ได้เอสเลยค่ะคุณเลซี่...เสียดายจ้งค่ะ

เลือดที่ถ่ายออก เลซี่ เกิร์ลบริจาคให้บอยนะ บอยขอ

จาเอาไปทำเซรุ่มอ่ะคับ 55555+

ถ้าจะรับเลือดของ Lazy เนี่ยต้องทำจัยนิดนึงนะค่ะ พอดี Lazy เป็นพวกพิเศษนะค่ะ รับไป K.บอย อาจจะเป็นอันตรายเอาได้นะค่ะ อิอิ :uu

วันนี้คุณเลซี่ยังไม่ได้วิแคะทองเลยค่ะ..อยาฟังคุณเลซี่จังเลยค่ะ

ดีจ๊ะชาวโลก :Announce

ดูเหมือนน้องทองของเราจะเหนื่อยซะแล้วละค่ะ ขึ้นยากซะเหลือเกิน แต่ก้อไม่ได้หมายความว่าขึ้นไม่ได้นะค่ะ วันนี้ Lazy มองว่าถ้าย่อลงมาแล้วไม่หลุด 1570 ก้ออาจจะดีดกลับขึ้นไปได้ โดยต้านแรกมองไว้ที่ 1585-1587 นะค่ะ ถ้าผ่านไปได้เราอาจจะได้เห็นแถวๆ 1600 อีกรอบนะค่ะ แต่ถ้าไปต่อไม่ได้ก้อคิดว่าน่าจะย่อสะสมกำลังก่อนค่ะ แต่แนวโน้มก้อยังคงเป็นขาลงอยู่นะค่ะ น้องทองเริ่มทำ low ใหม่มาเรื่อยๆแล้วละค่ะ :17

คำแนะนำสำหรับขา short นะค่ะ ถ้าน้องทองย่อลงมาแถวๆ 1570 แล้วไม่หลุดเนี่ย Lazy คิดว่าน่าจะเก็บกำไรเข้าพอร์ตกันก่อนนะค่ะ แล้วค่อยไปเข้าใหม่ที่ราคาสูงกว่านี้เอาก้อได้นะค่ะ ช่วงนี้เล่นสั้นๆจะมีโอกาสทำกำไรได้มากกว่าค่ะ สำหรับขา long นะค่ะ ถ้าไม่มีของแล้วคันมืออยากจะเข้า Lazy คิดว่าให้ดูแถวๆ 1568-1570 ว่าเอาอยู่ไหม ถ้าอยู่อาจจะเสี่ยงเข้าได้ค่ะ (ย้ำว่าเสี่ยงอยู่นะค่ะ ต้องรอดูให้แน่จัยจิงๆว่าไม่หลุดนะค่ะ แล้วค่อยเข้าไม่ต้องรีบนะค่ะ)

ช่วงบ่าย Lazy มองว่าอาจจะมีย่อลงมาบ้างเล็กน้อยนะค่ะ แล้วค่อยขยับขึ้นต่อค่ะ (ส่วนตัวอีกแล้ว)

แนวรับ 1572-1570----1568-1565------------------1555

แนวต้าน 1580-1585-----------1597-1600

เพ้อเจ้อยามบ่าย

I'm LaZy GiRl :La