ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

LaZy_GiRl

ขอเดาทองกะเค้ามั่ง

โพสต์แนะนำ

K.ValentineBoy

พอดี Lazy ชอบแบกรกๆอ่ะค่ะ :_ee พอรู้ว่ามีคนชอบอ่านค่อยมีกำลังจัยเขียนต่อหน่อย อิอิ

น่าจะหายไปนานกว่านี้อีกนะค่ะ จะได้มีป้ายไฟกะเค้ามั่ง :10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

K.ValentineBoy

พอดี Lazy ชอบแบกรกๆอ่ะค่ะ :_ee พอรู้ว่ามีคนชอบอ่านค่อยมีกำลังจัยเขียนต่อหน่อย อิอิ

น่าจะหายไปนานกว่านี้อีกนะค่ะ จะได้มีป้ายไฟกะเค้ามั่ง :10

คุณเลซี่ ระวังหลงคารมหวานๆของน้องบอยอีกคนนะ

อลันติดไปแล้ว แกะแคะไม่ออกเลย 55555

ขอบคุณคะคุณเลซี่ตอนนี้1606ไม่รู้ศสิคัตดีไหมคะ

K.ศศิ

รอดูว่าที่ 1600-1595 ว่ารับอยู่ไหม ถ้ารับอยู่อาจจะยอมตัดจัยคัตออกก่อนก้อได้ค่ะ แล้วค่อยเข้าใหม่ที่ราคาดีกว่านี้นะค่ะ ถ้าเอาไม่อยู่ก้อยังถือได้ค่ะ แต่ต้องรอดูให้แน่จัยก่อนนะค่ะแล้วค่อยคัต

Fightingggggggg

คุณเลซี่ ระวังหลงคารมหวานๆของน้องบอยอีกคนนะ

อลันติดไปแล้ว แกะแคะไม่ออกเลย 55555

งั้น Lazy ต้องเตรียมตัวไว้ใช่ไหม K.อลัน :031

เจ๊อลันอ่ะ บอกคุณเลซี่แบบนี้

ลุคบอยอาจจาเสียหายได้นะคับ 555 qn1iDk.gif

เจ๊อลันอ่ะ บอกคุณเลซี่แบบนี้

ลุคบอยอาจจาเสียหายได้นะคับ 555 qn1iDk.gif

55555 หมายความว่า น่ารักมาก เจ้เลยติดงอมแงมไง อิอิ

Lazy ต้องระวัง K.บอยไว้ใช่ไหมค่ะ K.อลัน ดูเหมือนจะพยามยามเตือนอยู่เลย 555+++ :53

Lazy ยังเด็กยังไม่ทันคนเท่าไหร่ :uu (รีบวิ่งหนีอย่างรวดเร็ว ไม่มีคัยเขวี้ยงอะรัยมาใช่ไหมค่ะ)

1595-1600 จะเอาอยู่ไหมนะ

ตลาดบ้านเราไม่น่าปิดเร็วเลยนะค่ะ หมดกันโอกาสทำกำไร :_02 เมื่อไหร่ตลาดบ้านเราจะปิดสักเที่ยงคืนก้อยังดี วันนี้พี่เก้กะน้องทองเค้าเลิกกันแล้วหรอค่ะ รู้สึกว่าจะไม่วิ่งเท่าไหร่เลย หรือว่ามันยังไม่วิ่งกันค่ะ เหมือนเดิมเลยค่ะ เลซี่ยังชูป้ายไฟเชียร์ขาลงอยู่นะค่ะ

ดึกๆดื่นๆไม่หลับไม่นอน

LaZy GiRl :bye

เลซี่ เกิร์ล ยังไม่นอนอีกหรอคับ

เป็นเด็กไม่ควรนอนดึก เด๋วฟันผุ

ฝันดีคับ บายๆๆ 55+

เลซี่ เกิร์ล ยังไม่นอนอีกหรอคับ

เป็นเด็กไม่ควรนอนดึก เด๋วฟันผุ

ฝันดีคับ บายๆๆ 55+

เลซี่มัวแต่นั่งเฝ้าน้องทองเนี่ยละค่ะ แต่อารมเสียกับวันนี้มากเลยค่ะ :033

สงสัยคำอวยพรจะได้ผลซะด้วยซิ เมื่อคืนนี้เลซี่หลับฝันดีมากเลยค่ะ :gd

ดีจ๊ะชาวโลก :54

เมื่อวานน้องทองทำ Lazy ผิดหวังจิงๆเลยค่ะ วิ่งไม่เท่าไหร่เอง :_02 ช่วงนี้มองว่าแรงขึ้นของน้องทองเริ่มมีจำกัดแล้วละค่ะ หลังจากที่หลุด 1600 ลงมาเมื่อคืน มีคัยหลงเชื่อพี่เก้บ้างไหมค่ะ Lazy เตือนแล้วนะค่ะว่าอาจจะโดนพี่เก้สับขาหลอกเอาได้ :aa น้องทองก้อยังไม่ใช่ขาขึ้นนะค่ะ ถ้าคัยที่เข้า long ไปตอนที่ทะลุ 1600 ขึ้นไปแล้วยังไม่ปิด ก้ออย่าเพิ่งตกจัยไปนะค่ะ ถ้าราคายังไม่หลุด 1595-1590 ลงมาก้ออาจจะถือรอลุ้นดีดตัวได้ค่ะ แต่ถ้าหลุดเมื่อไหร่ Lazy แนะนำว่าตัดจัยปล่อยทิ้งเถอะค่ะ Please!!!!! ส่วนตัวมองว่าช่วงนี้ขา short ค่อนข้างได้เปรียบนิดนึงนะค่ะ เพราะช่วงนี้แรงซื้อเริ่มน้อยลง ไหนจะพวกขาใหญ่ก้อยังทยอยปล่อยของออกมาอย่างต่อเนื่อง (เริ่มไม่มีคัยอยากซื้อแล้วละค่ะ)

สำหรับวันนี้ ถ้าน้องทองยังไม่สามารถยืนเหนือ 1600-1605 ได้ Lazy คิดว่าขา long ต้องระวังแล้วละค่ะ ต้องเฝ้าดีๆนะค่ะ ส่วนขา short ก้ออย่าเพิ่งได้จัยไปนะค่ะ อย่างที่บอกตอนแรกถ้าน้องทองยังไม่หลุด 1595-1590 ลงมาก้ออาจจะมีแรงดีดกลับขึ้นไปได้อยู่นะค่ะ สำหรับคนที่ยังไม่มีของแล้วคันมืออย่างจะเข้า Lazy แนะนำว่าถ้าราคาหลุด 1590 ลงมาก้ออาจจะเข้า short ตามได้ละค่ะ เป้าหมายแรกที่ 1585-1580 ค่ะ ส่วนถ้าคัยอยากจะ long ก้อต้องรอดูว่าสามารถยืนเหนือ 1600-1605 ได้ไหม ถ้าได้อาจจะเสี่ยงซื้อได้ค่ะ แต่ต้องเล่นสั้นๆเอานะค่ะ

Lazy มองว่าน้องทองเริ่มอ่อนแรงแล้วละค่ะ ถึงจะขึ้นไปได้ก้อเป็นการขึ้นเพื่อลงต่อเท่านั้นค่ะ น้องทองอาจจะเริ่มขยับลงแล้วก้อได้นะค่ะ แต่เป็นการลงเป็น step นะค่ะไม่ใช่การลงแบบครั้งเดียว Lazy ก้อยังยืนยันเหมือนเดิมนะค่ะ ว่าชูป้ายไฟเชียร์ขาลงมากกว่าขึ้นค่ะ

แนวรับ 1595-1590-------1587-1585------------------1570

แนวต้าน 1600-1605-------1610-------------------------1620/1630

% การขึ้นและลงของน้องทองตอนนี้ไม่ต่างกันมากนะค่ะ ต้องรอดูละค่ะว่าน้องทองจะเลือกขึ้นหรือลงดี

เพ้อเจ้อยามบ่าย

I'm LaZy GiRl :La

Lazy ชูป้ายไฟเชียร์ขาลงคร้า มาลุ้นกันที่ 1580 นะค่ะว่าจะเอาอยู่ไหม ถ้าเอาไม่อยู่เนี่ยก้อเตรียมตัวเตรียมจัยกันได้เลยค่ะ ส่วนแนวต้านมองไว้ที่ 1600 นะค่ะเป็นแนวต้านสำคัญและยังเป็นแนวต้านทางจิตวิทยาด้วยนะค่ะ ถ้ายังผ่านไม่ได้ก้อน่าจะลงต่อค่ะ :_09

เพ้อเจ้ออีกแล้ว

LaZy GiRl :bye

ขอบคุณเลซี่ เกิร์ลคับ

เพ้อเจ้อได้แม่นมาก 555

แร้วคืนนี้อย่านอนดึกอีกนะ

ใครนอนดึกขอให้ฝันร้ายละ 55