ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

LaZy_GiRl

ขอเดาทองกะเค้ามั่ง

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณเลซี่ เกิร์ลคับ

เพ้อเจ้อได้แม่นมาก 555

แร้วคืนนี้อย่านอนดึกอีกนะ

ใครนอนดึกขอให้ฝันร้ายละ 55

มะได้นอนดึกนะ นอนเช้าเลย เลยฝานดีจ้ะ คริคริ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

งั้นคืนนี้เลซี่ต้องรีบนอนแล้วละค่ะ เดี๋ยวจะฝันร้าย :uu

ฝันดีนะค่ะ ไม่ว่าจะนอนเร็วหรือนอนเช้า :bye

มะได้นอนดึกนะ นอนเช้าเลย เลยฝานดีจ้ะ คริคริ

ทีแรก บอยนึกว่าคุณเลซี่เป็นคนมาตอบโพสนี้นะคับ

มองขึ้นไป อ้าว เจ๊อลันนี่นา 555+

งั้นคืนนี้เลซี่ต้องรีบนอนแล้วละค่ะ เดี๋ยวจะฝันร้าย :uu

ฝันดีนะค่ะ ไม่ว่าจะนอนเร็วหรือนอนเช้า :bye

งั้นก้อขอให้เลซี่ เกิร์ล หลับฝันดีตลอดคืนนะคับ ZuYCzi.gif

ขอบคุณคับ บอยออฟนอนเด๋วนี้เรยคับ บายๆ คับ Bs2kR.gif

ดีจ๊ะชาวโลก :Announce

เมื่อวาน Lazy นั่งดึงเชือกอยู่ตั้งนานกว่าน้องทองจะยอมลงอ่ะค่ะ แต่สุดท้ายก้อลงจนได้ :uu หลังจากที่น้องทองหลุด 1600 ลงมาก้อเริ่มเป็นสัญญาณที่ไม่ดีแล้วนะค่ะ และหากน้องทองไม่สามารถยืนเหนือ 1580-1585 ได้ Lazy มองว่าน่าจะขยับลงมาอีกนะค่ะ ขา short ได้มีเฮกันอีกรอบละค่ะ แต่อย่างที่บอกตอนแรกนะค่ะว่าไม่ใช่การลงทีเดียวแต่เป็นการลงแบบเป็น step step ไปนะค่ะ น้องทองจะทำ low ใหม่ต่ำลงมาเรื่อยๆแล้ว แล้วยิ่งช่วงนี้บรรดาขาใหญ่ทั้งหลายก้อทยอยปล่อยของออกมาอย่างต่อเนื่องนะค่ะ ยิ่งทำให้แรงซื้อน้อยเข้าไปอีก :17

สำหรับวันนี้ Lazy มองว่าถ้า Rebound แล้วไม่ผ่าน 1580-1585 ก้อสามารถเปิด short เล่นได้นะค่ะ แนวโน้มช่วงนี้ยังมองว่าเป็นขาลงนะค่ะ แต่การเล่น Lazy แนะนำว่าเล่นสั้นๆจะดีกว่านะค่ะ ถึงแม้ trend จะเป็นขาลง แต่ก้อไม่ใช่การลงแบบทีเดียวเลย ถ้าเล่นสั้นจะเล่นได้หลายรอบกว่านะค่ะ อาจจะได้กำไรมากกว่าถือยาวด้วยซ้ำค่ะ ส่วนตัวมองว่า ถ้าย่อลงมาแล้วไม่หลุด 1570-1575 อาจจะ rebound ขึ้นไปได้เล็กน้อยนะค่ะ คัยอยากจะเสี่ยงซื้อก้ออาจจะเข้าที่จุดที่ได้ (ย้ำว่าเสี่ยงนะค่ะ) เป้าหมายทำกำไรที่ประมาณ 1585-1590 ค่ะ แต่ถ้าหลุดเมื่อไหร่ขา long ต้องทำจัยนิดนึงนะค่ะ อาจจะได้เห็นน้องทองที่ low เดิมอีรอบนึง

ส่วนตัว(อีกแล้ว) Lazy มองว่าการ rebound ไม่น่าจะผ่าน 1590 ขึ้นไปได้นะค่ะ Lazy มองกรอบการวิ่งไว้ที่ 1570-1590 นะค่ะ (เดาล้วนๆคร้า)

แนวรับ 1575-1570--------1565-1560------------------------1555

แนวต้าน 1580-1585--------1590-1595------------------------1600

เพ้อเจ้อยามบ่าย (อีกแล้ว)

I'm LaZy GiRl :bye

น้องทองหลุด 1670 ลงมาเริ่มเห็นลางร้ายสำหรับขา long แล้วละค่ะ :033 ถ้ายังกลับไปยืนเหนือ 1585 ไม่ได้ สัปดาห์หน้าขา short ได้เฮกันละค่ะ มาช่วยกันลุ้นที่ 1560 นะค่ะมาจะเอาอยู่ไหม ถ้าไม่อยู่อาจจะเห็น low เดิมได้ค่ะ (ความหวังลึกๆของ Lazy อิอิ จะได้ซื้อแหวนสักที) :57 ช่วงนี้แรงซื้อของน้องทองมีน้อยมากเลยค่ะ ถึงกราฟจะมีสัญญาณ rebound จะถ้าไม่มีแรงซื้อก้อไปไม่รอดหรอกค่ะ ตอนนี้ค่าเงินยูโรร่วงหลุด 1.30 ลงมาแล้วนะค่ะ Lazy คิดว่าน้องทองเริ่มเดินตามค่าเงินยูโรมาแล้วนะค่ะ ลุ้น rebound ว่าผ่าน 1570-1575 ได้ไหมนะค่ะคืนนี้ ช่วงนี้ Lazy แนะนำเล่นขาลงกันนะค่ะ ถ้าน้องทองวิ่งขึ้นมาก้อ short กันดีกว่าค่ะ

ส่วนตัวคิดว่าคืนนี้อาจจะ rebound ได้เล็กน้อยนะค่ะ ไว้รอเข้าแถวๆ 1580-1585 ก้อได้นะค่ะ (คงจะลุ้นกันนิดนึงนะค่ะ)

เพ้อเจ้อตลอดผู้หญิงคนนี้

I'm LaZy GiRl :bye

ถูกแก้ไข โดย LaZy_GiRl

ต่อไปขอวิเคราะห์แบบรายชม. เรยได้มั๊ย 55

ชอบอ่านจัง

ต่อไปขอวิเคราะห์แบบรายชม. เรยได้มั๊ย 55

ชอบอ่านจัง

แค่วันละครั้งสองครั้ง เลซี่ยังมั่วผิดๆถูกๆเลยค่ะ ถ้ามาทุกชั่วโมงเนี่ย เลซี่ว่าจะได้ไปสารภาพบาปทุกวันแน่เลยค่ะ :_02

แค่วันละครั้งสองครั้ง เลซี่ยังมั่วผิดๆถูกๆเลยค่ะ ถ้ามาทุกชั่วโมงเนี่ย เลซี่ว่าจะได้ไปสารภาพบาปทุกวันแน่เลยค่ะ :_02

มีใครถูกได้ทุกครั้งล่ะเนาะ นี่ก้อสุดยอดแร้ว

ไม่ต้องซีนะ เลซี่ เกิร์ล ทำได้ดีมากแร้วคับ

ขอให้ซื้อแหวนได้สำเร็จนะคับ แฮ่..

มีใครถูกได้ทุกครั้งล่ะเนาะ นี่ก้อสุดยอดแร้ว

ไม่ต้องซีนะ เลซี่ เกิร์ล ทำได้ดีมากแร้วคับ

ขอให้ซื้อแหวนได้สำเร็จนะคับ แฮ่..

ตอนนี้ความหวังเรื่องแหวนของเลซี่เริ่มมีมากขึ้นแล้วละค่ะ ถ้าน้องทองยังไม่สามารถยืนเหนือ 1585-1590 ได้ เลซี่ได้ซื้อแน่นอนค่ะ :uu

น้องบอย ต้องเปลี่ยนชื่อ คุณเลซี่เกิร์ล เป็น ขยันเกิร์ลดีไม๊

น้องบอย ต้องเปลี่ยนชื่อ คุณเลซี่เกิร์ล เป็น ขยันเกิร์ลดีไม๊

น่าเก็บมาคิดเหมือนกันนะค่ะเนี่ย บางทีเลซี่อาจจะขยันขึ้นจิงๆก้อได้ อิอิ :gd