ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

เฮียดอนเล่นหุ้นแล้วหรือ อย่าเพิ่งเบื่อน้องทองก่อนนะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตามกราฟราย 4 ชั่วโมงครับ ราคาพยายามตั้งฐานบนเส้นค่าเฉี่ลย 20 วัน(สีฟ้า) โดยมีแนวต้านที่ค่าเฉลี่ย 200 วัน(เส้นสีน้ำเงินเข้ม) โดยอาจลงมาเทสเส้นค่าเฉลีย 150 วัน(เส้นสีแดง) ได้ในระหว่างวันนี้ครับ

ระยะสั้น ยืนได้ 1609 สวย หลุด 1603 ไม่ดีแล้วครับ

เฮียดอนเล่นหุ้นแล้วหรือ อย่าเพิ่งเบื่อน้องทองก่อนนะ

เปิดไว้ดู จะลองศึกษาตามแบบ VI(ไม่มีP ) แต่ไม่ได้เล่นกำไรแบบรายวันครับ เน้นลงทุนกับบริษัทที่มีพื้นฐานดี การเงินดี อนาคตสดใส เพื่อดูว่า ตนเองมีความสามารถในการพิจารณาเรื่องดังกล่าวได้ดีขนาดไหน ฝึกสมองและความรู้ครับ

เมื่อเจอบริษัทที่ดี น่าลงทุน การเงินดี ผู้นำเก่ง เราก็อยากไปลงทุนซื้อหุ้นของเขาเก็บไว้บ้าง แบบอยากมีส่วนร่วมครับ ไม่ได้เล่นตามกระแส แล้วก็ยังคิดว่า ทองคือ ทรัพย์สินปลอดภัย(ณ ราคาหนึ่ง) แล้วก็หากไม่หากำไรหรือโลภมากนัก ทองไม่ทำร้ายใครแน่นอนครับผม :32

อย่าหายไปนานสิ มีคนคิดถึง จะถามว่าวันนั้น short ตามหรือเปล่า

ผมจะได้มีเพื้อนนะครับ

ขอบคุณมากคะ่ คุณลุงทอง

น้องไม่ค่อยมีข้อมูลทองสักเท่าไหร่ ส่วนมากจะเป็น s50. ซะมากกว่า

โพสแต่ tfex มากไป เดี๋ยวท่านดอนฯมีเคือง หุ หุ

ตามน้ำนะลุงทอง ทนรวยสักนิด :21

มารายงายนตัวแล้นค้าาาาาา

สวัสดีครับคุณน้อง น้ำหวานนนนนนนนนนนน(เจี๊ยบ) ห้องที่สวยงาม มีวิวสวยๆ แล้ว ดอกไม้งานที่สดชื่นยามเช้า ช่วยให้ห้องดูมีชีวิตชีวามากขึ้นนะครับ :32

ว่าแต่เจ้ไม่มาเป็น แจกัน หน่อยรึครับ :uu

ขอบคุณมากคะ่ คุณลุงทอง

น้องไม่ค่อยมีข้อมูลทองสักเท่าไหร่ ส่วนมากจะเป็น s50. ซะมากกว่า

โพสแต่ tfex มากไป เดี๋ยวท่านดอนฯมีเคือง หุ หุ

ตามน้ำนะลุงทอง ทนรวยสักนิด :21

ไม่เคืองคุณน้องน้ำใสอยู่แล้วครับ สีสัน ความรู้ คู่กับความงาม สำราญใจในทุกวัน จะได้ลงทุนในแบบไม่เครียดเกินไป รู้รอบตัวไว้ ไม่ใช่ว่ารู้แค่ทองอย่างเดียว ขอบคุณสำหรับการโพสต์นะจ๊ะ :32

มารายงายนตัวแล้นค้าาาาาา

สวัสดีครับคุณน้องกี้ร์ หายไปนานเหลือเกินนะครับ

เจ้าตุ้ยนุ้ยสุขภาพเป็นไงบ้าง คงอ้วนท้วนชวนกอดเหมือนเดิมนะครับ

ถ้ามีเวลา ก็แวะมาทักเฮียดอนแกบ่อยๆนะ

ผมรับทราบแล้วครับ

ขอบคุณ Tfex..Gril.

สวัสดีครับคุณน้อง น้ำหวานนนนนนนนนนนน(เจี๊ยบ) ห้องที่สวยงาม มีวิวสวยๆ แล้ว ดอกไม้งานที่สดชื่นยามเช้า ช่วยให้ห้องดูมีชีวิตชีวามากขึ้นนะครับ :32

ว่าแต่เจ้ไม่มาเป็น แจกัน หน่อยรึครับ :uu

จะมาคอยอ่านนะค้า ขอบคุณข้อมูลที่มีมาเรื่อยๆค่ะ รวยๆนะคะพี่ดอน

สวัสดีครับคุณน้องกี้ร์ หายไปนานเหลือเกินนะครับ

เจ้าตุ้ยนุ้ยสุขภาพเป็นไงบ้าง คงอ้วนท้วนชวนกอดเหมือนเดิมนะครับ

ถ้ามีเวลา ก็แวะมาทักเฮียดอนแกบ่อยๆนะ

สวัสดีค่าลุงทอง ห่างหายเพราะงานล้นและดูแลเจ้าตุ้ยนุ้ยแระค่ะลุงทอง ตอนนี้อ้วนมากอยู่ในการควบคุมของหนูโดยการลดความอ้วน อิอิ

ขอให้ลุงทองมีความสุขมากมาย รวยๆนะค้า

เอารูปมาฝากให้หายคิดถึงลูกหมูนะคะ

พลทหารมะยมหรือเปล่า ถ้าจำไม่ผิด

พลทหารมะยมหรือเปล่า ถ้าจำไม่ผิด

ช่ายแล้นค่าคุณงูดิน แต่ตอนนี้คงต้องปลดประจำการ อ้วนเกิ๊น :_02

จินตนาการ เหนือความรู้

set ขาขึ้น

น้องเก็บมาฝากจากสินธร

ถูกแก้ไข โดย Tfex.Gril..