ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

อ่าาา....วันนี้ สวิงแรงจังแฮะ ขึ้นมาอีกละ... !034

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เหวี่ยงจนเวียนหัวมา 2 วันและ

ไม่รู้จะยังไงตอนเช้า !034

ต้องขอบคุณอาจารย์มากนะคะที่ให้โอกาสพวกเราได้ร่ำเรียนสุดยอดวิชาที่อาจารย์ได้สั่งสมความรู้มาเป็นแรมปี คะแนนความดีส่วนตัวจะให้100คะแนนเต็มบวกดาวอีก5ดวงเลยค่ะ จะหมั่นทำความดีกตัญญู ถือศีล ทำบุญเหมือนที่อาจารย์บอกนะคะ :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย natchnan

เชิญชาวดอยมาร้องเพลงแก้เซ็งกันเต๊อะ !Announce 1 2 3 เอ๊า !Dh บ้านบนดอยบ่มีแสงสี บ่มีดนตรี บ่มีน้ำประปา บ่มีโรงหนังโรงนวดรถรา บ่มีแฟนต้าโคล่าเปปซี่.....แก้เซ็ง เอิ๊กๆเมื่อไหร่จะได้ลงจากดอยกันสักที !_18d

จริงด้วยครับ...ราคาขึ้นลงแรงๆ เห็นแล้วเสียวไส้ !034 !034

10 ตอนนี้เหมือนจะหลุดเทรนลงไปแล้วนะครับ คงจะไม่เห็นราคาต่ำกว่า 1200 แน่เลยครับในวันนี้ อ.จิ๊ว

ไม่รู้ว่าตีผิดหรือปล่าว ที่วงไว้ หรือว่าต้องรอก่อนครับ 5 นาทีครับ

ถูกแก้ไข โดย huak

10 ตอนนี้เหมือนจะหลุดเทรนลงไปแล้วนะครับ คงจะไม่เห็นราคาต่ำกว่า 1200 แน่เลยครับในวันนี้ อ.จิ๊ว

ไม่รู้ว่าตีผิดหรือปล่าว ที่วงไว้ หรือว่าต้องรอก่อนครับ 5 นาทีครับ

มันมีเส้นแนวอีกเส้นกดอยู่เดียวทำให้ดูครับ แล้วอีกอย่างที่ผมบอก การดู 5 นาที มันวัดอะไรไม่่ค่อยได้ครับ จริงอยู่มันหลุด 5 นาที่ แต่มันอีกหลายเหตุผลที่ทำให้ขึ้นไม่ได้ครับ

1. อาจเป็นแนวสบัดหางที่ผมจะทำกราฟให้ดู

2. ถ้าพิจารณาจากการนับขามันน่าจะลงมากกว่าขึ้นครับ

3. มันหลุดเทรน 4 ชม.ลงมาแล้วทำให้ กลับขึ้นไปยากนิดหนึ่งครับเลยมองว่า 1214+- สามารถเสี่ยงขายได้ แล้วมันก็ลงไปติดเส้นฟ้าล่างที่ 1203 อีกแล้ว ไม่ยอมหลุดสักที

4. ดูจากเทรนแดงก็ทำขายังไม่ครบ 5 ขา เลยมองว่าน่าจะลงต่อนั้นเอง

ปล.เหตุผลหลายๆ ประกาศสามารถทำให้เล่นขายได้ครับ แล้วถ้าผิดก็สตอปลอสเอาเสียไม่เกิน 10 เหรียญ

ต้องขอบคุณอาจารย์มากนะคะที่ให้โอกาสพวกเราได้ร่ำเรียนสุดยอดวิชาที่อาจารย์ได้สั่งสมความรู้มาเป็นแรมปี คะแนนความดีส่วนตัวจะให้100คะแนนเต็มบวกดาวอีก5ดวงเลยค่ะ จะหมั่นทำความดีกตัญญู ถือศีล ทำบุญเหมือนที่อาจารย์บอกนะคะ :rolleyes:

!uu ไม่ต้องชมขนาดนั้นก็ได้ครับ เดียวคนอื่นคิดว่าผมยัดเงินใต้โต๊ะเปล่า ชมซะผมเขินเลย !32

เชิญชาวดอยมาร้องเพลงแก้เซ็งกันเต๊อะ !Announce 1 2 3 เอ๊า !Dh บ้านบนดอยบ่มีแสงสี บ่มีดนตรี บ่มีน้ำประปา บ่มีโรงหนังโรงนวดรถรา บ่มีแฟนต้าโคล่าเปปซี่.....แก้เซ็ง เอิ๊กๆเมื่อไหร่จะได้ลงจากดอยกันสักที !_18d

ปลูกผัก กินไปก่อนครับ จะได้แข็งแรง !_18

ตอนนี้กระทู้อ.จิ๊ว up จาก 3 ดาว มาเป็น 4 ดาว แล้วนะคะ !57 ต่อไปคงเป็น 5 ดาวไก่ย่าง !uu

ก็เล่นทายแม่นเหมือนปลาหมึกพอล !gd ระวังจะมีคนมาซื้อตัวนะคะอ. !53 !53 !53

ใครที่จะมาซื้อตัวผมระวังนะครับ น้ำหนักผมเยอะ สงสัยได้ราคาดีแน่ๆ.... เอาไปทำหมูหันเปล่านี้.... !_08

วันนี้ไปอบรมกับอ.จิ๊วมาลองวิชาเลยสุดยอดยิ่งกว่าพอลอีก ขอบคุณมากครับอาจารย์ผมจะหมั่นทำบุญเยอะๆ เหมือนอาจารย์บอก

วันนี้เลยเปิด Short หลังจากเรียน 1213 ตอนนี้ 1205 ไม่รู้ว่าตอนเช้าจะเป็นยังไงเพราะเป็น GF ขอบคุณอาจารย์มากๆนะครับมีทำบุญที่ไหนบอกด้วยนะครับ จะขอไปร่วมทำบุญด้วยครับ (ปล.ขนมจีบอร่อยมากครับ )

ทำบุญแล้วอย่าลืม กตัญญูด้วยน่ะครับที่ผมบอกทำบุญให้ตายสู้กตัญญูข้อเดียวไม่ได้ครับ แล้วก็อย่าลืมสวดมนต์นั่งสมาธิด้วยครับ ฝึกจิตให้แกร่ง !_18

อยากไปเรียนบ้างง ขอจองล่วงหน้าได้เป่าค้าบบบบบบบ

ต้องขอโทษจริงๆ ไม่รับจองล่วงหน้าครับ เพราะว่าผมก็ไม่รู้ว่าจะสอนทุกอาทิตย์หรือเปล่า เพราะคาดการณ์ว่า อาิทิตย์หน้าคงงดสอนครับ เพราะว่างานส่วนตัวที่ต้องส่งอาจารย์ที่มหาลัยทำไม่ทัน อาทิตย์หน้าว่าจะของด สักอาทิตย์ครับ แล้วค่อยว่ากันใหม่ครับ