ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

อ.จิ๊ว คาป !10 ช่วยลง Set50 ให้ดูหน่อยครับ

ตีแล้วงง ครับ รบกวน อ.จิ๊ว นิดครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จุดปลอดภัยหลุดเหลืองล่างค่อยขาย กับไปขายเหลืองบน คิดว่าไม่น่าไปได้อีกไกล set50 อาจมีการปรับฐานใหญ่

post-725-048032300 1279515076.jpg

คุณเมย์ น่าจะส่งเมลยืนยันเรื่องสถานที่และเวลาพรุ่งนี้แหละครับ

ยินดีด้วยครับกับคนที่ได้เรียน

จากรุ่นฮาแตก

:wub: ขอบคุณค่ะพี่ ศิษย์น้องจะตั้งใจเรียน :lol:

อ.จิ๊ว คาป !10 ช่วยลง Set50 ให้ดูหน่อยครับ

ตีแล้วงง ครับ รบกวน อ.จิ๊ว นิดครับ

ขออนุโมทนาบุญกับอ.จิ๊วด้วยคะ วัดสวยมากๆๆคะ และแสดงความยินดีกับคนที่ได้เรียนรุ่น 17 ด้วยคะ รับรองไม่ผิดหวังแน่ๆคะ ทั้งสนุกทั้งได้ความรู้ ไม่ยากแต่ต้องอาศัยการฝึกฝน :ph34r:

(ศิษย์รุ่น 16 ฮา..แตก...แตน) :lol: !53

ของคุณ ฮวกของ Set 50 ส่วนของหนู ของกราฟน้ำมัน อยากตรวจดูว่าตีถูกอะเป่า !45 ขอรบกวนอ.จิ๊วอีกคนนะคะ !thk

คือว่า โทรจองติดแล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้อีเมลยืนยันจากคุณเมย์เลยอ่ะค่ะ อาจารย์.... !_09 !_09 help~~

น่าจะส่งก่อน วันที่จะไปเรียน 1วันครับ

จากรุ่น 14

จุดปลอดภัยหลุดเหลืองล่างค่อยขาย กับไปขายเหลืองบน คิดว่าไม่น่าไปได้อีกไกล set50 อาจมีการปรับฐานใหญ่

อาจารย์คะ set 50 ตัวกราฟมันหด ๆ อะ fix scale แล้วก็ยืดมานิดเดียวเอง ทำไงดีคะ

อยากรบกวนอาจารย์ เวลาลงกราฟกำกับให้ด้วยว่าเป็นรายอะไร เช่น รายวัน หรือ ราย 4 ช.ม จะได้เทียบได้ว่าตีถูกหรือเปล่าอะ

ขอบคุณคะอาจารย์

รุ่นฮาแตกคะ

!gd 1180 มาแว้วคร๊าบ....แม่นสุดๆ .. !01 .. วันนี้ตีเส้นทั้งวันมั๊นก็ยังไม่เหมือนจารย์เลยแฮะ อะๆ !_09 สงสัยต้องแอบไปเรียนใหม่...ฮีๆๆๆ

อ.จิ๊ววววววขาาาาาาา หนูขอดูกราฟน้ำมันของอ.หน่อยซิคะ !_09

หนูไม่รู้ว่าตีถูกรึปล่าววววว !ahh

อาจารย์จิ้ว ตีเส้นจนไข้ขึ้นแล้วพึ่งจะใกล้เคียง ยังไม่เหมือนเลยคะ แล้วทำไมแท่งกราฟมันไม่เหมือนอะ ไล่ทุกรายแล้วนะ งงอะ กราฟทองอาจารย์ใช้ราย 4 ช.ม หรือเปล่าคะ เท่าที่เทียบใกล้เคียงทีสุดแล้วคะ อาจารย์ช่วยหน่อยคะ ขอบคุณคะ

น้องทองจะกลับเข้าเทรน เดย์ได้ไหม ไม่ได้ลงต่อ 332f960b.gif

จากที่ผมบอกเหตุผล 4 ประการว่าทำผมถึงมองลงเมื่อวันศุกร์ เพราะมีคนถามว่ามันน่าจะขึ้นแต่ทำไมผมถึงบอกลง สุดท้ายมันก็เรียกแม่งเมาได้อีกกลุ่มตามคาดหลอกว่าจะขึ้นมา 2 วันสุดท้าย ทิ้งดิ่งเลย หลุดม่วงล่างแล้วกลับเข้าเทรนไม่ได้ร่วงเลย 04a30356.gif

1. ลงมาติดแนวรับเส้นกลางเทรน 1185+- ที่บอกตามคาด 70bff581.gif

2. ตอนนี้น่าจะเด้งขึ้นไปเทสแถว 1197+- เส้นชมพูบนที่เกิดเทรนใหม่ ถ้าผ่านได้ก็คงไปได้ไม่เกิน 1202+- เส้นแดงบน 1875cee9.gif

3. เป้าหมายถ้าติดโซน 1197-1202 ตามที่คิด ก็น่าจะร่วงต่อ น่าจะลงได้ถึง 1180+- แต่รอบนี้ขอบอกว่าถ้ารับไม่อยู่ มันจะลงไปเล่นแดงล่างแถว 1165+- ได้เลย กรณีเล่นบทโหด e111de78.gif

ปล. ผมจะเปิดสอนรุ่นที่ 17 รุ่น (ป๊อก 8 เพราะ 7+1 ป๊อกแปดพอดี) ผมเปิดให้จองเวลา 9.00 น. วันจันทร์ทที่ 19 กรกฏาคมเช่นเคยแล้วกัน ห้ามโทรก่อน 9.00 น.น่ะครับไม่รับจอง แ้ล้ว

จะสอนวันที่ 22 กรกฏาคม 2553 เวลา 10.00-16.00 น. น่ะครับ ติดต่อที่น้องเมย์ 081-5280655

สวัสดีเฮียจิ๊ว..ตอนนี้หลุด1180แล้วคร๊าบบบ...รอบนี้สงสัยหนาวววแน่ๆ:lol: :lol:

มีใครพอแนะนำเกี่ยวกับการเล่น Gold spot ได้ไหมคะ ว่าที่ไหนมีเปิดบ้างคะที่พี่ ๆ ในเวบนี้เข้าเล่นน่ะค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

อาจารย์จิ้ว ตีเส้นจนไข้ขึ้นแล้วพึ่งจะใกล้เคียง ยังไม่เหมือนเลยคะ แล้วทำไมแท่งกราฟมันไม่เหมือนอะ ไล่ทุกรายแล้วนะ งงอะ กราฟทองอาจารย์ใช้ราย 4 ช.ม หรือเปล่าคะ เท่าที่เทียบใกล้เคียงทีสุดแล้วคะ อาจารย์ช่วยหน่อยคะ ขอบคุณคะ

จะมีแค่ กราฟ 1 ชม. กับ 4 ชม.ที่ ไม่เหมือนกัน แต่ก็ไม่ได้ต่างกันมากครับ ที่เหลือต้องเหมือนกันหมดครับ หัดต่อไปครับ สู้ๆครับ เดียวก็เก่ง เพิ่งเรียน ไม่กี่วันจะเอาเก่งเท่าผม คงยากครับ แต่ต่อไปอาจเก่งกว่าผมแน่นอนครับ !gd