ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

วันนี้โชคดีได้เรียนกับอาจารย์จิ๊ว บอกได้คำเดียวว่า "ยอดเยี่ยม" :D

ยินดีครับที่ได้ให้ความรู้ อีกอย่างรุ่น 16 (รุ่นฮาแตก) !_08 นี้เล่นเอาผมเสียพลังงานไปเยอะเลย เพราะว่าหัวเราะกันจนขี้แตกขี้แต่น ไม่รู้มาเรียนหรือมาเล่นตลกกันเล่นเอาเช้านี้ตื่นมาเจ็บคอเลยครับ แต่ก็สนุกดีครับเป็นรุ่นฮาแตกเลย !ee

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องทองดื้อจริงๆไม่ยอมลงสักที !061

น่าจะเป็นการเรียกแมงเมา ตามที่บอก 1-2 วัน นี้ก็ครบแล้ว 2 วัน วันนี้คงเลือกทางออกแน่ๆเลย !38 ตอนนี้เกิดชายธงใหม่ และแนวสบัดหางของเทรนลงบน

1. เมื่อวา่นใครขาย 1214+- มันเด้งไปได้สูงสุด 1217 ทำ ทริปเปิ้ลท๊อปแล้วก็ร่วง !uu

2. แต่ฟ้าล่าง 1203 ก็ไม่ยอมหลุดสักที แข็งอะไรกันนักหนา แต่แข็งๆ แบบนี้แหละจำไว้เลยถ้าหลุดน่ะ ดิ่งยังกับจรวดเลย !_10 แต่ถ้าแตกบนก็ขึ้นเหมือนกัน

คำแนะนำวันนี้ เสี่ยงเด้งไป 1215+- ขายเหมือนเดิม สตอปลอส 1224+-

ปล. เมื่อวานสอนรุ่น 16 (รุ่นฮาแตก) ได้เงินทั้งหมด 4800 บาท หักค่าห้องค่าขนมจีนไป 1000 บาท เหลือ 3800 บาท คิดว่าจะนำไปบริจาคที่ โรงพยบาลฆงษ์เช่นเคยเพราะเป็นทางผ่าน และอาจเอาส่วนหนึ่งไปทำบุญให้กับคนพิการ

post-725-016888600 1279233885.jpg

คุณจิ๊วใหน้ำหนักทางไหนค่ะ

พอดีมี S ที่ GFQ 18550 รอออกอยู่ค่ะ ถือรอดีหรือชิ่ง cutloss ออกมาเลยดีค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ !17

ต้องขอโทษจริงๆ ไม่รับจองล่วงหน้าครับ เพราะว่าผมก็ไม่รู้ว่าจะสอนทุกอาทิตย์หรือเปล่า เพราะคาดการณ์ว่า อาทิตย์หน้าคงงดสอนครับ เพราะว่างานส่วนตัวที่ต้องส่งอาจารย์ที่มหาลัยทำไม่ทัน อาทิตย์หน้าว่าจะของด สักอาทิตย์ครับ แล้วค่อยว่ากันใหม่ครับ

เอ..อย่างงี้แสดงว่าสอนเกือบทุกอาทิตย์หรือเปล่าค่ะ !54

แบบว่าตีความเข้าข้างตัวเอง.. อยากไปเรียนด้วยอ่ะ.. !uu

น้องทองดื้อจริงๆไม่ยอมลงสักที !061

น่าจะเป็นการเรียกแมงเมา ตามที่บอก 1-2 วัน นี้ก็ครบแล้ว 2 วัน วันนี้คงเลือกทางออกแน่ๆเลย !38 ตอนนี้เกิดชายธงใหม่ และแนวสบัดหางของเทรนลงบน

1. เมื่อวา่นใครขาย 1214+- มันเด้งไปได้สูงสุด 1217 ทำ ทริปเปิ้ลท๊อปแล้วก็ร่วง !uu

2. แต่ฟ้าล่าง 1203 ก็ไม่ยอมหลุดสักที แข็งอะไรกันนักหนา แต่แข็งๆ แบบนี้แหละจำไว้เลยถ้าหลุดน่ะ ดิ่งยังกับจรวดเลย !_10 แต่ถ้าแตกบนก็ขึ้นเหมือนกัน

คำแนะนำวันนี้ เสี่ยงเด้งไป 1215+- ขายเหมือนเดิม สตอปลอส 1224+-

ปล. เมื่อวานสอนรุ่น 16 (รุ่นฮาแตก) ได้เงินทั้งหมด 4800 บาท หักค่าห้องค่าขนมจีนไป 1000 บาท เหลือ 3800 บาท คิดว่าจะนำไปบริจาคที่ โรงพยบาลฆงษ์เช่นเคยเพราะเป็นทางผ่าน และอาจเอาส่วนหนึ่งไปทำบุญให้กับคนพิการ

!thk !thk

อยากให้ขึ้นมากกว่าลงค่ะ แบบว่าขึ้นไปรับเด็กดอยแล้วค่อยลงก็แล้วกันน้า.... !53

ขอบคุณมากค่ะ อยากลงเรียนกับคุณจิ๊วบ้างจัง แต่มาไม่ทันตลอด ฮ่าๆๆ

ขอบคุณค่ะ คุณจิ้ว วันนี้จะเป็นอย่างไรน้าๆๆๆๆๆๆ !10 !thk

ขอบคุณครับคุณจิ๊ว

ราคากดดันมากๆ ทำเอาผมต้องปล่อยของออกไปบ้าง (ปล่อยขาดทุนนิดหน่อย ไม่กล้าถือมาก !064 )

ดีครับทำบุญให้กับสิ่งมีชีวิต (คน สัตว์ ต้นไม้ ธรรมชาติ) ผมไม่ค่อยเห็นด้วยกับการทำบุญสร้างวัตถุเท่าไหร่

สร้างได้ครับ แต่ไม่ใช่เอาให้ใหญ่ๆ ผมว่ามันสิ้นเปลือง ยังมีคนเดือดร้อนต้องการความช่วยเหลืออีกมาก !_087

ใครที่จะมาซื้อตัวผมระวังนะครับ น้ำหนักผมเยอะ สงสัยได้ราคาดีแน่ๆ.... เอาไปทำหมูหันเปล่านี้.... !_08

แต่หนูว่า !54 อย่างอ.จิ๊ว เค้าเรียกว่าหุ่นอาเสี่ยยยยย มากว่า !87

เรียนกับอ.จิ๊ว สนุกมากๆๆ ไม่เครียดเลยคะ !_08

ทุกครั้งที่หนูได้กำไร หนูจะแบ่งไปทำบุญเช่นกันคะ หนูเชื่ออย่างที่อ.บอกเหมือนกันคะ ขอร่วมอนุโมทนาบุญกับอ.จิ๊วด้วยคะ มีบุญอะไรบอกด้วยนะคะ หนูจะได้ร่วมทำบุญกะอ.ด้วย ศิษย์รุ่น 16 (รุ่นฮาแตก) !53 !53

ขอบคุณอาจารย์จิ้ว มาก ๆ คะ เรียนกับอาจารย์ได้ความรู้มากมาย และความฮา มันส์ยิ่งกว่าดูหนังตลกอีก คุณฮวก ไฟแรงจริง ๆ เลย เดี๋ยววันนี้ต้องเร่งฟิด ซ้อม หน่อยเดี่ยวจะตามไม่ทัน

ขออนุโมทนากับอาจารย์จิ๊วด้วยคะ ทาน ศีล ภาวนา กตัญญู ดีมาก ๆ คะ

ปล.ขนมจีบอร่อยมาก ๆ

รบกวนอาจารย์ช่วยดูหน่อยค่ะ ว่าตีเส้นถูกอะป่าว เส้นปะสีเหลืองบอกเทรนลงรายวันค่ะ :unsure: :unsure:

post-1457-060190700 1279254977.gif