ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

บาทแข็งเหลือเกิ้น.. ดอยเราก็สู๊งสูง..ดูแล้วต่อให้ขึ้นมาทำ New High ก็ยังขาดทุนอยู่ดี !033

GFQ จะสิ้นสุดแล้วด้วย ทิตย์ที่แล้วเลยคัด L ปายโหมดแย้ววววว

ตอนนี้เหลือแต่ S ถ้าไงก็ลงสุดๆ ให้ชื่นใจหน่อยน้า... !gvme

ปล. ช่วงนี้ฝนตกบ่อย 'จารย์จิ๊วถนอมตัวหน่อยน้า..ลูกศิษย์และแควนๆเป็นห่วง เดี๋ยวจะเปื่อยอีก

รุุ่นป๊อกแปด

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รอด้วยคับ

ถูกแก้ไข โดย panuku

วันนี้อ.จิ๊วหายปายไหนน๊า :huh:

อ.คะ ขอเทรนน้ำมันหน่อยคะ :blush: :blush:

รออยู่เหมือนกัน สงสัยอ จิ๊วไม่ว่างแน่เลย

น้องทองสองใจ ยังเลือกทางไม่ถูก

จากกราฟตอนนี้เล่นเทรนฟ้าอยู่ โดยมีเส้นกลางเทรนสีเหลืองที่กันไว้อยู่อีกชั้นหนึ่ง

1. ดูเหมือนจะวิ่งผ่านเส้นฟ้าบนง่ายกว่า ถ้าผ่านได้น่าจะไปได้แถว 1250+-

2. ถ้าหลุดเหลือง ก็น่าจะลงมาเล่น เส้นหลืองกับชมพูล่างบ้าง ถ้าหลุดน่าจะมาได้แถว 1222+- (รอมานานมากแล้ว)

ปล. 1. เมื่อวานคอมมีปัญหานิดหน่อย ตอนนี้ปกติแล้ว

post-725-053857200 1283206785.jpg

น้ำมัน

ใครที่ซื้อ 75 หนึ่งก้อน และ 71 อีกหนึ่งก้อน ตามที่ผมบอก และให้ซ้ำทั้งหมดหากหลุดน้ำเงินบน ตรง 72 คงรวยกันไปหนึ่งชุด ถ้าได้ออกตรง 75

1. ใครซื้อตรง 72 เป็นจุดปลอดภัย

2. ตรง 75 ควรออกครึ่งหนึ่งเพราะไม่สามารถกลับเข้าเทรนได้ และทำขา 3 ของเทรนขึ้นนี้ด้วยผมบอกนักเรียนเสมอ ขา 3 ให้ออกครึ่งหนึ่งก่อน

3. ถ้าหลุดม่วงล่างใ้ห้ออกทั้งหมดไม่งั้นมันอาจร่วงต่อได้

post-725-042667800 1283207158.jpg

วันพุธที่ 1 กันยายน สนามสามพราน tee-off 10.30 น. ควรไปถึงสัก 10.00 น.น่ะครับ รายได้ทั้งหมดไปซื้ออุปกรณ์กีฬา แล้วเดียวผมจะถ่ายรูปให้ดูครับ กติกาตั้งม้า สกอร์ที่เราเคยตีดีที่สุดในชีวิต เกินจากที่ตั้ง ก็ป๊อยล่ะ 50 บาทครับ ตัวอย่างผม เคยตี 36 ดีที่สุดในชีวิน แต่ตีจริงๆ ก็อยู่ใช่ช่วง 38-44 ครับแล้วแต่วัน คนที่คอนเฟิร์มแล้วก็มี

1. clubjew มังกรโดนรุม

2. พี่เต๋า

3. พี่hauk

4. พี่apichai88

5. พี่eiga

6. พี่ ป๊อก

ึ7. พี่ tatchai

ปล. 1. งานนี้ไม่มีโอนเงินก่อนน่ะครับไง ใครลงชื่อแล้วควรไปน่ะครับ.... ใครจะไปเพิ่มก็ได้น่ะครับพรุ่งนี้ขาดอีก 3 ทีจัดก๊วนไม่ถูกเหมือนกันถ้ามาไม่ครบ หรืออย่างน้อยมาอีกสักคนก็ได้ครับ จะได้ ก๊วนล่ะ 4 คน หรือพี่เต่า จะพาฟ.แฟนไปด้วยก็ได้น่ะครับ ไงใครจะไปเพิ่ม ลงชื่อ หน้าเวปยืนยันได้เลยครับ ได้อีก 3 คนครับ

2. เรื่องเงินทำบุญบ้างท่านไม่กล้ามาเพราะกลัวสกอร์เละ หรืออาจตั้งตึกการทำบุญที่ 500 ก็ได้ครับแบบว่าเละ แค่ไหนก็จ่ายสูงสุดแค่ 500 พอ หรือรับบริจาคแ้ล้วแต่จะทำก็ได้ครับ ที่บอกครับเล่นเอาฮาครับ ไม่ต้องสนใจสกอร์

ถูกแก้ไข โดย clubjew

เจอกานครับพรุ่งนี้

ไม่รูว่าจะนอค อ. หรือโดนจารย์นอค ดีสุดที่เคยได้ 38 ปกติตี 41-48 ^^"