ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

set50 ใครเล่นตาม ได้ค่าขนมกันไปเป็นชุดๆ....จนผมเองยังอิจฉาเลย :57 ...เพราะผมไม่เคยเล่นเลย :32

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับ อ.จิ๋ว

ขอให้อาจารย์ หายเร็วๆนะครับ ถนอมสุขภายด้วยครับ

น้อง oil ไม่ผ่าน เทรนชมพูบนสักที หวังว่าอาทิตย์นี้คงผ่านได้น่ะ

น้องทอง...

1. ที่บอกว่ากลับเข้าเทรนชมพูไม่ได้ โอกาสไปต่อมากกว่า ใครที่ซื้อตามไปเลยที่แนะนำแถว 1730+- ตอนนี้คงได้ค่าขนมไปบ้าง

2. ทะลุเทรนที่คิดเขียวบน 1747+- มาติดที่เส้นกลางเทรนฟ้า 1752+- ปิดเอาค่าขนมก่อนครึ่งหนึ่ง ตอนนี้เท่าที่ดูเทรนเขียวไม่น่าจะเล่นแล้วน่าจะโยกมาเล่นเทรนฟ้าต่อ....

3. เล่นสั้นรอซื้อ 1735+- แถวฟ้าล่าง หรือใครซื้อมาหากหลุดฟ้าล่างก็ปิดทำกำไรทังหมดแล้วดูสถานะการณ์ใหม่

4. หากไปต่อ น่าจะไปได้แถว 1780+- ที่ฟ้าบนตรงนี้ปิดทำกำไรทั้งหมดก่อน เล่นสั้นขายตามได้...เล่นปลอดภัยรอไปขายเทรนเดย์ 1795+-

ปล. ช่วงนี้ไม่ยุ่งๆนิดหน่อย คุณพ่อกลับเข้าโรงพยาบาลอีกรอบรอบนี้นอนมา 7 วัดแหละแต่ดีขึ้นมากแล้วครับน่าจะกลับบ้านได้ 2-3 วันนี้ ไงที่ผมเปิดสมัครรุ่น 74 ไปขออภัยคงไปสอนไม่ได้ครับ ไงขอเลื่อนไปสอนวันที่พฤหัสบดีที่ 6 ธันวาคมน่ะครับ

ขอบพระคุณอาจารย์มากนะค่ะ ขอผลบุญที่กิ๊บเก๋ไปร่วมทอดมหากฐินสร้างพระใหญ่ชัยภูมิพระปฏิมาที่่ใหญ่ที่สุดในโลก ขอบารมีของพระใหญ่ชัยภูมิได้แผ่บารมีคุ้มครองพ่อของอาจารย์ให้หายจากโรคภัยที่เป็นอยู่นะค่ะ และขอครอบครัวของอาจารย์มีแต่ความสุขกาย สบายใจ หายจากทุกข์โศก โรคภัย ทั้งสิ้นด้วยเทอญ สาธุ

น้องทอง...

1. ที่บอกว่ากลับเข้าเทรนชมพูไม่ได้ โอกาสไปต่อมากกว่า ใครที่ซื้อตามไปเลยที่แนะนำแถว 1730+- ตอนนี้คงได้ค่าขนมไปบ้าง

2. ทะลุเทรนที่คิดเขียวบน 1747+- มาติดที่เส้นกลางเทรนฟ้า 1752+- ปิดเอาค่าขนมก่อนครึ่งหนึ่ง ตอนนี้เท่าที่ดูเทรนเขียวไม่น่าจะเล่นแล้วน่าจะโยกมาเล่นเทรนฟ้าต่อ....

3. เล่นสั้นรอซื้อ 1735+- แถวฟ้าล่าง หรือใครซื้อมาหากหลุดฟ้าล่างก็ปิดทำกำไรทังหมดแล้วดูสถานะการณ์ใหม่

4. หากไปต่อ น่าจะไปได้แถว 1780+- ที่ฟ้าบนตรงนี้ปิดทำกำไรทั้งหมดก่อน เล่นสั้นขายตามได้...เล่นปลอดภัยรอไปขายเทรนเดย์ 1795+-

ปล. ช่วงนี้ไม่ยุ่งๆนิดหน่อย คุณพ่อกลับเข้าโรงพยาบาลอีกรอบรอบนี้นอนมา 7 วัดแหละแต่ดีขึ้นมากแล้วครับน่าจะกลับบ้านได้ 2-3 วันนี้ ไงที่ผมเปิดสมัครรุ่น 74 ไปขออภัยคงไปสอนไม่ได้ครับ ไงขอเลื่อนไปสอนวันที่พฤหัสบดีที่ 6 ธันวาคมน่ะครับ

กิีบเก๋ได้ไปร่วมทอดมหากฐินที่พระใหญ่ชัยภูมิมาเมือเสาร์ อาทิตย์ ได้ยอดมหากฐินทั้งหมด 48 ล้านบาท ขอนำบุญมาฝากอาจารย์จิ๊ว และพี่ๆ ทุกๆท่านในห้องทองทุกท่านนะค่ะ

ขอบคุณ ขอรับ อ.จิ๋ว :gd

ขอบพระคุณมากครับ อ.จิ๊ว ขอให้คุณพ่อหายป่วยไวไวครับ

ขอบคุณ อ จิ๋วมากๆๆค่ะ :gd

ขอให้คุณพ่อ อ จิ๋ว สุขภาพแข็งแรง หายป่วยโดยเร็ววันนะคะ

ขอให้คุณพ่ออาจารย์จิ๊วหายป่วยไวๆ สุขภาพแข็งแรงครับ ขอบคุณอาจารย์จิ๊วมากๆครับ :01

ขอบคุณมากค่ะ อ.jew

ขอให้คุณพ่ออ. หายป่วย แข็งแรงไวๆนะคะ

ขอบคุณอ.จิ้วค่ะ ขอให้คุณพ่อหายป่วยไวๆนะคะ รักษาสุขภาพด้วยค่ะ ทั้งคุณพ่อคุณลูกค่ะ

ขอบคุณมากครับอาจารย์จิ๊ว ขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ดลบันดาลให้คุณพ่อของอาจารย์และครอบครัว สุขภาพสมบูรณ์แข็งแรงนะครับ :01 :01 :01 :01 :01

ขอให้คุณพ่อของอาจารย์จิ๋ว. มีสุขภาพที่แข็งแรงและหายจากอาการเจ็บป่วยที่เป็นอยู่ด้วยค่ะ

เป็นกำลังใจให้อาจารย์และครอบครัวค่ะ