ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

เหมือนรู้เลยว่าเมื่อวานผมไปตีกอล์ฟมา...ไปตีกอล์ฟการกุศลช่วยเหลือเด็กยากไร้โดยมูลนิธินี้ ได้สอนให้เด็กเลี้ยงไก่ ปลูกผักเพื่อโตไปมีอาชีพ ไม่ได้เอาเงินไปให้เด็กเฉยๆ เพื่อนพาไปตี ได้ที่ 2 ไฟท์ A มา อิอิ ถ้วยที่ 2 ในชีวิตมาด้วยงานการกุศลเหมือนเดิม ตี 36-38 ได้มา 4 เบอร์ดี้กลับบ้านนอไม่หลับเลย :uu

ปล. เสียดายหลุมแรกรอบสอง ยิ่งเบอร์ดี้ 2 คันธง ดันออก ดับเบิ้ลพัตต์สวนสนามไปมา ถ้าออก พาร์ได้ที่1 เลย :32 ที่หนึ่งเขาตี 36-37

ขอบคุณครับ อ จิ๊ว ตีกลอฟ ไม่คุ้มเลย ตีแค่ 74 เอง

ปกติผมตีประมาณ 5x (ต่อ 9 หลุม 5555) ไม่ได้ตีมาสองปีแล้ว รองเท้าหมดสภาพไปเลย ไม้กลอฟ ยักใยขึ้นเลยครับ แต่ก้ออยากไปตีนะ ตอนนี้เริ่มหนาวสนามกลอฟยิ่งสวย

ตอนนี้ฝึกตีเทรนไปก่อน 555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณ ขอรับ อ.จิ๋ว :gd

อยากฝากบอบบุญที่เรือนไทยซอยลาดพร้าว 57/1 ช่วงนี้หลวงตาแยง แห่งภูทอก พระอรหันต์ได้มาจำวัดอยู่ เผื่อพี่ท่านใดจะมาร่วมใส่บาตรช่วงเช้า 7.00 น. 3-8 ธันวาคมนี้ครับ อาจจะมีทำวัตรเช้า-เย็น 19.00 น.ด้วย และร่วมสักการะหลวงพ่อเจ็ดกษัตริย์ครับ

อยากฝากบอบบุญที่เรือนไทยซอยลาดพร้าว 57/1 ช่วงนี้หลวงตาแยง แห่งภูทอก พระอรหันต์ได้มาจำวัดอยู่ เผื่อพี่ท่านใดจะมาร่วมใส่บาตรช่วงเช้า 7.00 น. 3-8 ธันวาคมนี้ครับ อาจจะมีทำวัตรเช้า-เย็น 19.00 น.ด้วย และร่วมสักการะหลวงพ่อเจ็ดกษัตริย์ครับ

ขอบคุณมากเลยครับที่มาบอกบุญ ไปหาข้อมูหลวงปู่แยงมา สุดยอดจริงๆครับ ว่างๆ จะไปกราบท่านสักครั้งครับ

น้องทอง...

1. จุดให้ซื้อ 1707+-

2. จุดให้ทำกำไรครึ่งหนึ่งก่อนแถวเส้นกลางเทรน 1733+- ใครปิดทำกำไรไปก่อนเอาค่าขนมไปก่อนก่อน....

3. ลงมารับอีกรอบที่เขียวล่าง 1709+- ใครที่ปิดทำกำไรไปเก็บกลับลุ้นไปต่อ.....

4. เป้าหมายแรกเหมือนเดิมปิดเอาค่าขนมก่อน 1735+-

5. เป้าหมายหลัก 1767+- มาตรงนี้ปิดทั้งหมดแล้วดูสถานะการณ์ก่อน

อาจารยครับ ขาย set ไว้ที่ 895 เมื่อวันศุกร์ไปถึง 902 แต่ไปปิดที่ 898 ควรคัตทิ้งหรือยังครับ

set50 เอาเทรน week มาให้ดูก่อน เหมือนมันจะไปต่อ....

อาจารยครับ ขาย set ไว้ที่ 895 เมื่อวันศุกร์ไปถึง 902 แต่ไปปิดที่ 898 ควรคัตทิ้งหรือยังครับ

ดีแล้วครับ ผิดก็ออกมาดูก่อน เดียวทำกราฟย่อยให้ดูอีกทีครับ

ยังไม่ได้คัตเลยครับ เพราะเห็นว่ายืนไม่ถึง 900 วันนี้ควรคัตเลยใช่ไหมครับ

น้อง set50 เทรน 4 ชม

1. จุดให้ซื้อ 862+-

2. จุดให้ปิดทำกำไรครึ่งหนึ่งก่อน 882+- เอาค่าขนมก่อน แล้วมันก็ทะลุไปจริงๆ ตามเทคนิคผมต้องซื้อตามเพราะทะลุดเทรนได้ แต่ดันมองว่ามี High เก่า ไม่น่าผ่าน ตอนนี้ผ่าน High ได้แล้ว ไม่ควรขายตามแล้ว...

3. จุดให้ปิดทำกำไรทั้้งหมด 890+- คิดว่าน่าจะติดแถว high เก่า 892+- ดันทะลุผ่านอย่างง่ายดายทำให้ไม่ควรขายใครที่ขายไปควรคัททิ้งออกมาดูตามที่บอกก่อน

4. ดูแล้วมันน่าจะไปต่อได้ ใครชอบขายรอขาย 914+- แถวนี้คิดว่าน่าจะไม่สามารถไปต่อเพราะมีเทรน day กดไว้ด้วยแถว 920+-

ปล. ใครที่ขายเมื่อวันศุกร์ตามที่แนะนำตอนนี้มี 2 ทางเลือก 1. เล่นยาวรอขายซ้ำเพิ่ม 914+- หากผ่าน 920 ก็คัททิ้งทั้งหมด 2. คัททิ้ง 900+- ก่อนแล้วออกนอกดูตลาด รอขายใหม่แถว 914+-

น้อง oil

ติดเครื่องแล้วครับ....หวังว่าจะเป็นขาขึ้นเต็มตัวไม่ต้องลงไป ทงไปเทสแล้วน่าเส้นชมพูบน วิ่งยาว 105 เหรียญไปเลย... :57

ใครเล่นสั้นก็เล่นตามที่แนะนำตามกราฟไปเลยครับ