ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

!53 !53 !53 น้องทองทำท่าจะมากินสตอปลอสเราสุดท้ายมันก็ร่วงตามคาด กองทุนน้อยเจ้าหลอกข้าไม่สำเร็จหลอก !57 !57 !57

ปล. วันนี้สอนนักเรียนรุ่นรับลมหนาว ได้เงินบริจาคทำบุญมา 4200 บาท (ร่วมกับพี่รุ่นฮาแตกคนสวยด้วยคนหนึ่งที่มาบริจาคครับ) เงินจะเอาไปทำบุญทุกบาททุกสตางค์ ขอให้บุญนี้ส่งผลให้พวกพี่ทุกคนทุกรุ่นตั้งแต่รุ่น 1-25 มีความสุขตลอดไป !10 !10 !10

พรุ่งนี้ผมคงไม่อยู่น่ะครับ เพราะว่าต้องไปงานแต่งงานรุ่นน้องที่จังหวัด เพรชบุรี ออกจากนี้ตั้งแต่ ตีสี่ครึ่ง เพราะว่าไปงานตอนเช้า เจ็ดโมงเช้าครับ แล้วอยู่งานกลางคืนต่อ คงไม่ได้เข้ามาทั้งวันขอให้ทุกคนโชคดีครับผม ขอตัวไปนอนก่อนครับผม

ถูกแก้ไข โดย clubjew

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!53 !53 !53 น้องทองทำท่าจะมากินสตอปลอสเราสุดท้ายมันก็ร่วงตามคาด กองทุนน้อยเจ้าหลอกข้าไม่สำเร็จหลอก !57 !57 !57

ปล. วันนี้สอนนักเรียนรุ่นรับลมหนาว ได้เงินบริจาคทำบุญมา 4200 บาท (ร่วมกับพี่รุ่นฮาแตกคนสวยด้วยคนหนึ่งที่มาบริจาคครับ) เงินจะเอาไปทำบุญทุกบาททุกสตางค์ ขอให้บุญนี้ส่งผลให้พวกพี่ทุกคนทุกรุ่นตั้งแต่รุ่น 1-25 มีความสุขตลอดไป !10 !10 !10

พรุ่งนี้ผมคงไม่อยู่น่ะครับ เพราะว่าต้องไปงานแต่งงานรุ่นน้องที่จังหวัด เพรชบุรี ออกจากนี้ตั้งแต่ ตีสี่ครึ่ง เพราะว่าไปงานตอนเช้า เจ็ดโมงเช้าครับ แล้วอยู่งานกลางคืนต่อ คงไม่ได้เข้ามาทั้งวันขอให้ทุกคนโชคดีครับผม ขอตัวไปนอนก่อนครับผม

ไม่เขียนกราฟทิ้งไว้ให้ลูกนกลูกกาสักนิดนึง :D

วันนี้ก็ใจตุ๊มตุ๊มต่อมต่อมเหมือนกันค่ะ เฉียดฉิวนิดเดียวก็ถึง stop loos แล้ว !_cd

อ.จิ๊วนี่เยี่ยมมากนะคะ !gd ตอนนี้กำลังลง แต่ตั้งปิดไว้ 1386 ค่ะ ขอให้รวย ขอให้รวยทุกคนนะคะ !53 !53

วันนี้ก็ใจตุ๊มตุ๊มต่อมต่อมเหมือนกันค่ะ เฉียดฉิวนิดเดียวก็ถึง stop loos แล้ว !_cd

อ.จิ๊วนี่เยี่ยมมากนะคะ !gd ตอนนี้กำลังลง แต่ตั้งปิดไว้ 1386 ค่ะ ขอให้รวย ขอให้รวยทุกคนนะคะ !53 !53

แถมกราฟก่อนนอน...ตอนนี้เกิดเทรนย่อยเล็ก ไงถ้าหลุด1404+- อาจต้องปิดทำกำไรก่อนน่ะครับลองหาเอาครับ ไปนอนก่อนครับทุกคนโชคดีครับ !01 !01 !01 !01

post-725-062503100 1289488139.jpg

น้องทองจะไปต่อไหมนี้...ต้องลุ้นต่อไป !031

ตอนนี้น้องทองคิดว่าน่าจะเล่นเส้นกลางเทรนชมพู ระหว่าง ฟ้าบนกับฟ้ากลางครับ ถ้าวันนี้ขึ้นมาติด 1412 อีกก็แสดงว่าใช้เลย

1. เมื่อวานน้องทองวิ่งขึ้นมาติด เหลืองบนแถว 1409+- ตามคาดเด่ะ แต่ที่ให้ไว้ 1402+- กันเพื่อมาไม่ถึง เพราะโดยปกติการกลับเข้าเทรนไม่ได้มันมักไม่ถึง แต่ก็ไม่สามารถเก็บสตอปลอสที่ให้ไว้ 1412+- ของผมได้ !53 ใครขายตามที่ผมบอกเมื่อคืนคงได้ค่าขนมกันบ้าง สำหรับคนเล่น gold spot กับ gold online ส่วน GF เช้ามายืนที่เดิมอีก ต้องลุ้นต่อไปครับ !034

2. เมื่อคืนลงมาติด เส้นแนวรับตัวแม่เส้นฟ้ากลางที่ 1384+- เช่นเคยตรงนี้ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าควรปิดทำกำไรที่ผมให้ขาย 1402+- ก่อน อย่างน้อยก็ได้ค่าขนมกันพอควรแล้วใครซื้อซ้ำเพราะติดแนวรับตัวแม่ที่บอกเช้านี้ ก็รอทำกำไรแถว 1408+- แล้วกันครับ !57 !57 !57

3. ถ้ามา 1410+- แนวเส้นกลางเทรนชมพูแล้วไม่ผ่าน เสี่ยงขาย สตอปลอส 1418+- เป้าหมายเดิม 1386+- เส้นแนวรัีบตัวแม่ แต่หากหลุดเส้นฟ้ากลางได้ ขายซ้ำไปเลย อย่าไปปิด เพราะตอนนี้ กระแสทองขึ้นแรงมากๆ มาถึงนาทีฟองสบู่แตกได้ทุกเมื่อ ใครที่เล่นซื้อ ตรง 1386+- ก็สตอปลอส ด้วยน่ะครับ เดียวจะหาว่าไม่เตือน.... !_00

คำแนะนำวันนี้ 1. ปิดทำกำไรคนที่ซื้อเมื่อคืนแถว 1384+- แถว 1408+- แล้วถ้าไม่ผ่านขายซ้ำแถว 1410+-สตอปลอส 1418+-

นี้และครับ ปรมาจารย์ แห่ง การเล่นสั้น ใคร ที่ติดตาม อาจารย์ จะรู้ว่า ท่าน ใช้กราฟ ราย 30 นาที มาวิเคราะ เพื่อลงทุน ภายในหนึ่งวัน

ขอบคุณค่ะอาจารย์เดินทางปลอดภัยค่ะ !thk !thk

ขอบคุณหลาย ๆ นะคะ :)

ตอนนี้รอ ๆ ดูอยู่ค่ะ กำลังคิดว่า อาจจะปิดทำกำไรก่อนค่ะ

ผมรอ 1388 ไม่ไหวคับ ขอปิดแถวนี้ มักน้อย ๆ ดีก่า :D ขอบคุนจารย์มากค๊าบ :lol:

ปิดทำกำไรไป 1399 ค่ะ !uu !uu

นอนหลับฝันดีกับลูกสาวดีกว่าค่ะ !bye!37 !37 !bye

ขอบคุณ อ.จิ๊วมาก ๆ นะคะ !thk !thk !thk

อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ

+1ค่ะ อ.จิ๊ว จะรอ 1388 ไม่ต้องถึงเกือบๆก็เอาแล้ว มานะจ๊ะ !thk !thk !thk