ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

รอดูด้วยคนครับ อ.จิ๋ว แม่นอีกแล้วครับ !gd !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องทองร่วงตามคาด... !K2 .

1. ถึงแม้จะหลุด 3 เหลี่ยมชายธงที่บอก แต่ก็ได้แค่ขึ้นไปเทสแถวฟ้าบนที่บอก แต่นี้ไม่สามารถกลับเข้าชมพูได้อีกต่างหากเท่ากับยืนยัน ว่าลงไปเทสฟ้าล่าง

2. แต่ว่านี้ทำท่าจะแหกฟ้าล่างอีก ต้องดูแล้วว่าจะไปหยุดตรงไหน

ปล. ใครที่ขายตามที่ผมบอกหลุดน้ำเงินล่าง คงนอนยิ้มหวานแน่ๆ หรือคนที่เล่นเรียนกับผม ผมย้ำเสมอ หลุดเทรนแล้วถ้ากลับเข้าเทรนไม่ได้เท่ากับยืนยันว่าร่วงจริงๆ !_08

post-725-053176100 1288797712.jpg

น้องน้ำมันลืมลงหลายวัน แต่นักเรียนทั้งหลายน่าจะรู้ ไหนลองบอกสิว่ามีใครมองได้แบบนี้บ้าง.....ก่อนหน้านี้

post-725-077767400 1288798271.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

ราคาตอนนี้ 1332 เข้าได้ยังครับอ.จิ๊ว

อย่างนี้มีลุ้นหลุดฟ้าล่างใช่เป่าอ. ขอให้ลงแรงๆอีกซักทีจะได้เก็บแท่งซะที รอตั้งนาน อย่างนี้น่าจะปิดเอสที่เท่าไรดีคะอ. :lol:

ลองดูครับ

ตอนนี้มาติดฟ้าเล่น เทรนแนวรับที่แข็งแรงของจริง แต่หากหลุดตรงนี้ต้องทิ้งไม่งั้นอ๊วกแน่ๆ เล่นตามเทรนตรงนี้สามารถซื้อได้ครับ แต่อย่าลืมสตอปลอสด้วย

post-725-054805800 1288798697.jpg

อย่างนี้มีลุ้นหลุดฟ้าล่างใช่เป่าอ. ขอให้ลงแรงๆอีกซักทีจะได้เก็บแท่งซะที รอตั้งนาน อย่างนี้น่าจะปิดเอสที่เท่าไรดีคะอ. :lol:

ตอนนี้เรียกได้ว่าแค่สบัดหางหลุด 1335 ลงมาครับ เรียกว่าลงมาเก็บสตอปลอสคนเล่นซื้อ ของวันนี้ แต่หาถ้าไม่สามารถกลับเข้าเทรนฟ้าล่างได้แถว 1335 ที่กำลังขึ้นไปเทส ก็มีสิทธิ์ทิ้งต่อ แต่วันนี้นี้ลงมาจาก 1364 มาถึง 1327 ก็เกือบ 40 เหรียญแล้วไม่น่าจะลงต่อได้น่ะครับ ถ้าลงต่อก็เรียกกว่า สึนามิได้เลยครับ อาจเทม้วนเดียว 1270 เลย แต่คิดว่ายากครับ

ปล. ไปนอนดีกว่าครับ ตี 3 ตื่นมาดูบอลดีกว่า อิอิ

ถูกแก้ไข โดย clubjew

ตอนนี้เรียกได้ว่าแค่สบัดหางหลุด 1335 ลงมาครับ เรียกว่าลงมาเก็บสตอปลอสคนเล่นซื้อ ของวันนี้ แต่หาถ้าไม่สามารถกลับเข้าเทรนฟ้าล่างได้แถว 1335 ที่กำลังขึ้นไปเทส ก็มีสิทธิ์ทิ้งต่อ แต่วันนี้นี้ลงมาจาก 1364 มาถึง 1327 ก็เกือบ 40 เหรียญแล้วไม่น่าจะลงต่อได้น่ะครับ ถ้าลงต่อก็เรียกกว่า สึนามิได้เลยครับ อาจเทม้วนเดียว 1270 เลย แต่คิดว่ายากครับ

ปล. ไปนอนดีกว่าครับ ตี 3 ตื่นมาดูบอลดีกว่า อิอิ

ขอบคุณอ.จิ๊วมากคะ :lol:

ขอบคุณอาจารย์ แม่น ๆ ได้ทดลองทำตามที่อาจารย์ได้แนะนำมาตลอด พบว่าทำให้เราไม่เคยขึ้นดอย เราเลยไม่รู้ว่าดอยช่วงนี้จะหนาวแค่ไหน ถ้าใครหนาวจนสะท้านก็ให้ใส่เสื้อกันหนาวไปก่อนนะ ส่วนผมไหลลงตามอาจารย์ไปเรียบร้อยแล้วครับตั้งแต่เช้า 55555

ขอบคุณครับอาจารย์

สุดยอดเลยครับ อาจารย์จิ๊ว -/\- ขอบคุณคร้าบบ