ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ศิษย์รุ่น 14 wedge fourteen มารายงานตัวครับ !01

เรียนวันแรกก็โดนเล่นซะแล้ว เจออย่างงี้ตีเส้นไม่ถูกเลย !17

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1,2. วันนี้ ถ้าไม่ไต่ลงมา หาแนวรับเทรนเดย์ แถว 1188+- ก็คิดว่าน่าจะขึ้นไปเรียกแม่งเมาต่อแถว 1218+-

คำแนะำนำวันนี้ !023

1.ซื้อมันเลยตรงนี้แหละ ถ้าขึ้นก็ออกทำกำไร แต่ถ้าลงต่อ ไปรอซื้อ 1188+- แล้วถ้าหลุดเทรนเดย์คัททิ้งทั้งหมด !_10

2. ถ้าขึ้นไปแถว 1218+- ออกทำกำไรที่ซื้อแล้ว ขายซ้ำ หากไม่หลุดเทรนแดงบน แล้วสตอปลอส 1226+- ถ้าไม่ขึ้นต่อ ชาวดอยได้หนาวแ่น่ๆ ถ้าลงไปหา 1188 ตรงนี้ต้องดูดีหลุดอีกจบข่าว !ahh

...!_087 !_087 สุดยอดวิทยายุธนี้...ข้าน้อยขอซูฮก !gd !gd ...

ถูกแก้ไข โดย wikiki

ผมว่าใครเล่น GF เล่น long แล้วไม่ออกในวันนี้ ถ้าเกิดว่าแค่หัวค่ำราคาไปแตะ 1218+- อย่างที่จารย์จิ๊วบอก แล้วกลางดึกหมาหอนแน่ครับ = ="

long GF ไปแล้วตามคำทำนาย ที่ 1206

มั่นใจ ว่าต้องขึ้นชน แนวต้าน 1218 แน่นอน คืนนี้ แต่ วันจันทร์

ไม่รู้ว่าจะได้ s ปิดราคาไหน คงขึ้นแรง และ หวังว่าคงลงแบบ slowmotion ให้ทำกำไร

อาจารย์จิ๊วสุดยอดมากครับ การวางเทรนโดยใช้หลักการการง่ายๆ !gd ผมตามมาตลอดทำกำไรได้ดี และทำบูญตามที่อาจารย์บอกทุกครั้ง !047

ผมเล่น GF เปิดL ไว้ตอน 1234 เลขสวยนะ 5 ตัว แต่ชักไม่สวยแล้ว.....โดนเทกระจาด..... !49

จะปิดวันนี้ราคาไม่ค่อยกระเตื้องเลยครับ !Dh

จะรอข่าวดีจากอาจารย์จิ๊วตั้งแต่เช้าเลยครับ !37 !_09

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆ ครับ !01

!53 !53 ดีใจจังที่ปล่อยไปตั้งแต่ที่มันอยู่เส้นเศรษฐี ไปครึ่งหนึ่ง ตามที่อ.จิ๊วบอก วันนี้ก็เก็บเข้ามาเพิ่ม แล้วรอที่ 1188 เข้าเก็บอีก

สุดยอดเลยอ.จิ๊ว !gd !gd !gd เมื่อไรจะเปิดรุ่นที่ 15 คะ จะได้สมัครเรียน คราวนี้จะตั้งเวลาตั้งแต่ 8.45 คราวก่อนพลาด คราวนี้ไม่พลาดแน่ !uu !

ขอบคุณมากค่ะ วันนี้ซื้อเก็บแล้วเหมือนกานค่ะ :blush: :blush: :blush:

คุณ WIKIKI วันนี้ก็รวยแล้วซิครับ ซื้อตอน 09.27 ราคา 18,550 บาท แล้วขายตอน 15.00 ราคา 18,600 บาท

กำไรไป 50 บาท ซื้อสัก 5 บาท ก็รับไปแล้ว 250 บาท

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

เพิ่งเริ่มเล่นค่ะ แต่ตามอ่านมาตลอด ขอบคุณมากเลยนะค่ะ