ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

มาที่เส้นเทรนแดงแล้วครับจารย์จิ๋ว

1195 ครับ !01 !gd !01 !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องทองเรียกแม่งเมา จริงๆหรือนี้ตามคาดเด่ะ !_10

ที่ผมเคยบอกก่อนหน้านี้แล้วว่า มันเด้งขึ้นมาเพื่อเรียกแม่งเมาแต่ถ้าเล่นสั้นตามที่ผมบอกรับรองได้เงินทุกวัน !57

1. เมื่อวานบอกว่าจะเด้งขึ้นมาได้แถว 1216+- มาได้ 1214.3 ถือว่า ตามคาด พอหลุดลงมาอีกทีหลุดเส้นล่างอีกร่วงยาวทันที

2. ตอนนี้ผมยังมองว่ายังไม่หน้าหลุดเพราะว่ายังมีเทรนเดย์รับอยู่ที่ 1188+- ที่ผมบอกตรงนี้ห้ามหลุดเด็ดขาด แต่ดูจากรูปกราฟแล้ว น่าจะลงได้ต่ำสุด 1186+- ซึ่งเมื่อคืนลงมาได้ถึง 1188 แต่ก็ัยังไม่หลุด น่าจะขึ้นไปเรียกแม่งเม่า ที่เส้นแดงบนสักรอบก่อน ถ้าใครซื้อแถวนี้ ก็สตอปลอส สัก 1182+- แล้วกันครับ !uu รอเป้าหมายแดงบน แล้วเดียวจะทำเทรนเดย์ให้ดูว่าครั้งแรกยังไม่น่าหลุด ไม่งั้น นรกตัวที่สองจะมาทันที ตัวนี้ขอบอกน่ากลัวกว่าตัวแรกเยอะ !ahh

post-725-067393100 1278445010.jpg

เทรดเดย์มาให้ดูครับ มาเทสครั้งแรกมักไม่ค่อยหลุด แต่ก็ไม่รู้เหมือนกัน เพราะโลกของการลงทุนมักคาดการณ์เองไม่ได้ ถ้ารู้คงรวยกันหมดแล้ว !53

post-725-082217400 1278445334.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

!ahh แว๊กกกกกก ก..มานยังจะมี..นาโร๊กกขุมหน๋ายย เหี้ยมเกรียม..ฟ่านี้ อีกเหรอก๊าบบ

ง้านอ้ายแค่ ตั้งเต็นท์..คงม่ายพอซะแว๊วว.. !033 ..ต้องถางดอยรอ..เตรียมสร้างรีสอร์ท ซะเรยย

เพราะดูๆแร้ว...คงต้องอยู่กัลลยาววววววววว ว

!_02 ชาวดอยเตฟๆ เยี่ยงหู้..จะดั้ยพำนักพักผ่อน..อย่างสะดวก และแสนสบาย !dd

ปล. บร้าๆๆๆที่ซู๊ดด..โหดร้ายจิงวุ้ยย..โลกลงทุนเนี้ยะ !065

อรุณสวัสดิ์ ค่ะ ท่าน อ.จิ๊ว แม่น จริง ๆ ค่ะ

!thk !10 !031 !gd

อาจารย์จิ๋วครับ

ถ้าคนเล่น GF ไม่มีของอย่างป๋ม

เช้านี้ เปิด long แล้วรีบเผ่นเย็นนี้ น่าจะพอได้ค่าขนมช่ายรึเปล่าครับ !10

ขอบคุณคร๊าบบ

อยากรู้เหมือนกันค่ะ อาจารย์เปิด l เช้า แล้วรีบเผ่นตอนเย็๋นจะไหวมั้ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ :D :D :D

อยู่บนดอยช่างหนาวใจ :( ถ้านรกตัวที่สองตามมานี่อากาศเริ่มไม่มีให้หายใจแล้วนะค่ะ ฮ่าๆๆๆ :wub:

อาจารย์จิ๋วครับ

ถ้าคนเล่น GF ไม่มีของอย่างป๋ม

เช้านี้ เปิด long แล้วรีบเผ่นเย็นนี้ น่าจะพอได้ค่าขนมช่ายรึเปล่าครับ !10

ขอบคุณคร๊าบบ

อาจารย์จิ๋ว มาวิแคะให้ วันละรอบเองครับ คงมาตอบให้วันพรุ่งนี้ อาจารย์ วิแคะให้เป็นแนวทาง

ที่เหลือ ใส่กันเองเลยครับ ผม ว่าจะเข้า L แล้ว ออก เย็นเหมือนกัน เอา แค่ สัญญาเดียวพอ แบบ กำไรปุ๊บหนีปั๊บ

ถูกแก้ไข โดย yaseefun