ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ติดตามมาได้สักพักแล้ว พึ่งจะสมัครสมาชิกวันนี้

ขออนุญาตเรียกอาจารย์ตามสมาชิกท่านอื่นนะครับ

สนใจจะเข้าเรียนรอบต่อไปด้วยครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เพิ่งจะเป็นสมาชิใหม่

ขออนุญาตเรียกอาจารย์ตามสมาชิกท่านอื่นนะค่ะ

สนใจจะเข้าเรียนรอบต่อไปด้วยค่ะ

ตรงตามวิเคราะห์จริง ๆ ค่ะ ยอดเยี่ยมไปเลย

สวัสดีคะ คุงjew นักตีเทรนด์ สุดยอด ขอบคุณมากๆคะ5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

!01

เพิ่งจะเป็นสมาชิใหม่

ขออนุญาตเรียกอาจารย์ตามสมาชิกท่านอื่นนะค่ะ

สนใจจะเข้าเรียนรอบต่อไปด้วยค่ะ

ตรงตามวิเคราะห์จริง ๆ ค่ะ ยอดเยี่ยมไปเลย

!01 !01 !01

ติดตามมาได้สักพักแล้ว พึ่งจะสมัครสมาชิกวันนี้

ขออนุญาตเรียกอาจารย์ตามสมาชิกท่านอื่นนะครับ

สนใจจะเข้าเรียนรอบต่อไปด้วยครับ

ยอดเยี่ยมเช่นเคย ขอบคุณค่ะ :D

สวัสดีคะ คุงjew นักตีเทรนด์ สุดยอด ขอบคุณมากๆคะ5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

มาดูน้องทองกันต่อ...

1. น้องทองขึ้นมาติดเทรนชมพูตามคาดเด่ะ..ที่ 1878+- ใครเสี่ยงขายตรงนี้ แนะนำให้ยับสตอปลอสไปอีกนิดหน่อยแถว 1895-1900 เหรียญแล้วครับครับ !54 เพราะว่าตอนนี้น้องทองขึ้นมาทำขาร่วมที่เส้นชมพูบน 1888 ซึ่งที่เคยสอนไปอาจร่วงให้ทำกำไรกัน และตอนนี้ขึ้นมาติดเทรนเหลืองที่ผมตีรอไว้แถว 1895+- หากไม่ผ่านตรงนี้ อาจทำให้ มองดูไม่ดีเลย น้องทองอาจร่วงหนักๆ กันอีกรบ แต่หากทะลุผ่านไปได้ก็ไปยาวๆ

2. หากหลุดฟ้าล่าง แหละชมพูล่างขายซ้ำตามไปเลยแถว 1840+- หากไม่หลุดปิดทำกำไรก่อน แต่คิดว่าอาจรีบาวด์ขึ้นมาทำขา 5 ของเทรนชมพูก่อน หากรีบาวด์ขึ้นมาติดเทรนเหลืองอีกรอบก็ชัดเลยครับร่วงแน่ๆ...

3. อาจลงมาเทสเทรนเดย์เก่าที่ยกตัวขึ้นมาจาก 1700 มาอยู่ที่ 1720 !ahh

4. หากหลุดก็น่าจะมาได้ถึงเหลืองล่าง แต่หากหลุดตรงนี้ก็เลิกคุยครับ แต่จุดนี้เสี่ยงซื้อได้อาจมีรีบาวด์แรง กับเส้นเขียวล่างอีกเส้น

5. หากผ่านชมพูบนและเหลืองบนมาได้ อาจมาได้ 1950+- เลย !K2 ไงที่บอกน่ะครับ ใครเล่นขายตามที่ผมแนะนำก็อย่าลืมสตอปลอสด้วยครับ เพราะคิดว่าน่าจะลงมากกว่า...

คำแนะนำคนมีดอย....1. ควรคัททิ้งให้หมดวันนี้ หากมันทะลุผ่าน 1900 ค่อยไล่ซื้อตามใหม่ เพราะหากไม่ผ่าน 1900 ผมว่าอาจลงไป 1720 อีกรอบได้ ไงคิดไรไม่ออกก็คัททิ้ง มันสัก 50% ก่อนก็ได้ครับ แล้วค่อยรอซื้อกลับหากผ่าน เหลืองบน แต่หากมันร่วง เราก็ค่อยไปเก็บของถูกว่าเรียกว่าทำการลดดอยก็ได้ครับ !v@

post-725-035875100 1315189231.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

น้องออยลงมารับกลางทางแล้วน่ะครับ ใครยังไม่ขึ้น ก็รีบขึ้นน่ะครับแต่อย่าขึ้นเต็มตัวน่ะครับเหลือไว้ด้วยครับ เป้าหมาย 93 เหรียญ.... !57

post-725-074436100 1315189658.jpg

ขอบคุณมากครับ ที่มาให้คำแนะนำแต่เช้า

วันนี้ดูน่ากลัวยังไงไม่รู้ซิ