ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีคับผม

เมื่อคืนก็ลุ้นซะเหนื่อย

สำนักข่าวทั่วโลกก็ตื่นเต้นกับการประกาศ Stress test

พอประกาศก็ได้เรื่องจิงๆ

เมื่อ ธนาคารที่ไม่ผ่านการทำ Stress test มีเพียง 7 จากทั้งหมด 91 ธนาคาร

หุ้นทั่วโลกทะยานขึ้นรับกับข่าวในทันใด

ผลร้ายตกมาที่ทองทันทีเช่นกัน

ราคาร่วงลงมาที่ 1184 ก่อนขยับตัวกลับมาปิดแถว 1186

มาดูกราฟ

ราคาเมื่อวานสามารถขึ้นทะลุเหนือแนวต้าน ไปต่อยัง 1203 ได้ แต่กลับไม่สามารถยืนอยู่ได้

ร่วงลงมาถึงแนวรับล่างที่ประมาณ 1185 ซึ่งยังสามารถรับไว้ได้

แต่วันจันทร์เราหยุดเลยทำอะไรไม่ได้

ได้แค่คาดเดาเอาไว้ก่อน ดูกันลุ้นๆละกัน

หากทะลุ 1191 ไป 1199 1203 1210

ถ้าหลุด 1183 ไป 1177 1171 1163

ทองแท่ง

ก็ยังมีโอกาสเก็บของถูกอยู่ จะเก็บตอนนี้ไม่รู้ราคามันจะปรับให้มั้ย

ก็คงต้องรอวันอังคารละคับ

ที่ว่ามาผมเดา!ee

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับน้าเคน!thk ผมจารอซื้อของถูกละกัน!ee

หวัดดีกร๊าบบ น้าเคน ผมบวกพลังให้น้าเคน1พลังกร๊าบบบบบบ

แล้วจะรอสัญญานจากน้าเคน เพื่อเก็บของ(ผมสะสมแท่งกร๊าบบ)ขอบคุณล่วงหน้ากร๊าบบบบบบ

มารอสัญญาณเขียว ทองแท่งเหมือนกันค่ะ

สวัสดีคับผม

เมื่อคืนก็ลุ้นซะเหนื่อย

สำนักข่าวทั่วโลกก็ตื่นเต้นกับการประกาศ Stress test

พอประกาศก็ได้เรื่องจิงๆ

เมื่อ ธนาคารที่ไม่ผ่านการทำ Stress test มีเพียง 7 จากทั้งหมด 91 ธนาคาร

หุ้นทั่วโลกทะยานขึ้นรับกับข่าวในทันใด

ผลร้ายตกมาที่ทองทันทีเช่นกัน

ราคาร่วงลงมาที่ 1184 ก่อนขยับตัวกลับมาปิดแถว 1186

มาดูกราฟ

ราคาเมื่อวานสามารถขึ้นทะลุเหนือแนวต้าน ไปต่อยัง 1203 ได้ แต่กลับไม่สามารถยืนอยู่ได้

ร่วงลงมาถึงแนวรับล่างที่ประมาณ 1185 ซึ่งยังสามารถรับไว้ได้

แต่วันจันทร์เราหยุดเลยทำอะไรไม่ได้

ได้แค่คาดเดาเอาไว้ก่อน ดูกันลุ้นๆละกัน

หากทะลุ 1191 ไป 1199 1203 1210

ถ้าหลุด 1183 ไป 1177 1171 1163

ทองแท่ง

ก็ยังมีโอกาสเก็บของถูกอยู่ จะเก็บตอนนี้ไม่รู้ราคามันจะปรับให้มั้ย

ก็คงต้องรอวันอังคารละคับ

ที่ว่ามาผมเดา!ee

สวัสดีค่ะ คุณน้าเคน อ่านบ่อย กราฟเข้าใจง่าย ขอบคุณมากค่ะ +1 เสียดายจังไม่ได้ไปสัมนากับพี่กูรูเก่งแบบน้าเคน

!thk !thk ขอมาจิ๊กข่าวให้น้องๆ ในร้านกาแฟอ่านนะค่ะ

ขอบคุณครับน้าเคน :ph34r: :blink:

รอลุ้นเก็บของถูก ไม่รู้จะลงมาอีกหรือเปล่าครับ