ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เห็นมะยืนได้จริงๆด้วย เค้าเก่งมะจานดอด คุณนุช

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดี เสี่ยบอย จารย์ดอด จารย์หญ้า คุณขวด คุุณนุช และเพื่อนๆ จารย์ดอดหายเหนื่่อยแล้วขอทริคศิษย์น้องด้วย

ดีครับ คุณpnp. จานดอดยังไม่ตื่นครับ แต่ต้องส่งทริคให้แน่นอน โชคดีครับ

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด มารอแล้วค่ะ

วันศุกร์อีกแล้ว...ขอศุกร์สยองสักรอบได้มั๊ยคะ....วันนี้

คุณดอดคะ....วันนี้มีน้องหมีไซส์ XL หลงมาสักตัวรึป่าวคะ....รอคุณดอดมาบอกค่ะ(อยากได้อ่ะค่ะ) :uu

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ขอบคุณจานดอด น้องบอย น้องญ่ามากๆค่ะ :01

มารอกราฟน้องญ่าค่ะ

มะคืนหมีฮิดเจ้นรายสี่ไม่ทำงานเ ย่อน้อยมว้ากกก

ตามคลื่นอาจาร น่าจะขึ้นอีกขาก่อนลงนะคะ เป้าอาจารที่ดูจากกราฟ ก็แถวๆ1337-+

แต่จะมีย่อแค่ไหนก่อนข้ึน มะรู้ค่ะ เพราะมันยืนมะค่อยยอมย่อเลย

น้องบอยขอ6 รายเดย์ กะวีคหน่อยค่ะ เอาไว้เทรดแท่งค่ะ

หลายท่านมองไปไกล แต่พี่ระแวง เลยอยากขอความเห็นน้องบอยหน่อยค่ะ

พักนี้มาเม้าน้อย มัวแต่เม้าไลน์ค่ะ อินเทรนคริคริ

ถูกแก้ไข โดย Alan

คุณดอด คุณญ่า คุณบอย ตื่นรึยังคะ

ขอกราฟกับวิหน่อยค่ะ....ไปไม่ถูกกลัวเหยียบระเบิดอ่ะค่ะ :_cd

เห็นมะยืนได้จริงๆด้วย เค้าเก่งมะจานดอด คุณนุช

:gd :gd

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด มารอแล้วค่ะ

วันศุกร์อีกแล้ว...ขอศุกร์สยองสักรอบได้มั๊ยคะ....วันนี้

คุณดอดคะ....วันนี้มีน้องหมีไซส์ XL หลงมาสักตัวรึป่าวคะ....รอคุณดอดมาบอกค่ะ(อยากได้อ่ะค่ะ) :uu

หมีเมื่อวานได้แค่หมีทารกค่ะ วันนี้ถ้าดีดอีกรอบ น่าจะได้แม่หมีนะคะ

เด๋วรอดูก่อนค่ะ เมื่อวานตลาดบ่าย 4 ลากซะหมีกระเจิง

โกลเบฯ..ระยะสั้นมองขึ้น เพราะทองรับข่าวเพดานหนี้ไปแล้ว

กรอบ 69/90

คนที่เอสไว้ ถ้าดีดเกิน 90 ให้คัทเปิดแอลแทน ปิด 08/10 แล้วเอสแถวนี้ เพราะภาพใหญ่ยังเป็นขาลง

แต่ถ้าราคาหลุด 69 ภาพขึ้นระยะสั้นก็จะเสียไป

จบข่าวเพดานหนี้ ก็เล่นข่าวคิวอีต่อ

ข้างบนนั่นของเมื่อวาน

ข้างล่างของวันนี้ค่ะ

โกลเบล็ก เมกาโดนปรับเรตติ้งจากจีน เลยมองทองเป็นเซฟ ทำให้ทองดีดเมื่อวาน

แนวรับหลักคือ 1290 (ที่เป็นเนคไลน์ของอินเวอร์สเฮดแอนโชเดอร์ เมื่อวาน)

กรอบในวัน 05/30

ถ้าทดสอบ 30 แล้วผ่านได้ ก็จะไป 50 ถ้ายืน30 ไม่ได้ก็เอสค่ะ

ภาพใหญ่ยังเป็นขาลง

ถูกแก้ไข โดย dod

ขาเอสเมื่อวานถ้าคัทที่ 90 ก็คงไม่เจ็บมาก ส่วนใครที่ยังถือเอสกันอยู่ ก็รอดูตามแนวรับจากหลายๆค่ายค่ะ

เจ้อี๋ เห็นไรบอกด้วยเด้อ มะคืนเราเล่นสวนกาน เอส23 ปิดเช้า16.8 ก็ได้อาศัยดูตามเจ้เหมือนกัน ขอบคุณจ้า

หมีเมื่อวานได้แค่หมีทารกค่ะ วันนี้ถ้าดีดอีกรอบ น่าจะได้แม่หมีนะคะ

เด๋วรอดูก่อนค่ะ เมื่อวานตลาดบ่าย 4 ลากซะหมีกระเจิง

ขอบคุณค่ะ....คุณดอดจารอแม่หมีของคุณดอดค่ะ

คุณดอด คุณญ่า คุณบอย ตื่นรึยังคะ

ขอกราฟกับวิหน่อยค่ะ....ไปไม่ถูกกลัวเหยียบระเบิดอ่ะค่ะ :_cd

ขาเอสเมื่อวานถ้าคัทที่ 90 ก็คงไม่เจ็บมาก ส่วนใครที่ยังถือเอสกันอยู่ ก็รอดูตามแนวรับจากหลายๆค่ายค่ะ

อันนี้ญ่าโพสไว้เมื่อคืนนะคับคุณสา

บอยเรยเอามาโพสไว้ก่อนกราฟญ่า เผื่อมีประโยชน์บ้าง

ญ่า จะไปต่อ ต้องมาย้ำ 13 หรือ 05

เมื่อคืนก้อเรยเสี่ยงเอสทิ้งข้ามคืนกัน เอส 19-20 ตอป 26 เสี่ยงกับแก๊งค์เที่ยงคืน ออส.จอมตื่นตูม และ ตัวเลขจีน รอดมาจนเวลานี้

บอยทำงานก่อนนะคับ

เจ๊อลันนนน ไว้บอยเข้ามาใหม่ หรือไม่จานดอดสะดวกช่วยเล็งทีนะคับ อิอิ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เก่งจ้า ถ้าเจ้เกี้ยมอี๋มีเวลา คงไม่แพ้เจ้าป้าแน่ๆ หัวไว คิดไว แบบนี้

ขอแม่หมีอ้วนๆ ซักตัวนะคะ จานด๊อด