ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

อันนี้ญ่าโพสไว้เมื่อคืนนะคับคุณสา

บอยเรยเอามาโพสไว้ก่อนกราฟญ่า เผื่อมีประโยชน์บ้าง

ญ่า จะไปต่อ ต้องมาย้ำ 13 หรือ 05

เมื่อคืนก้อเรยเสี่ยงเอสทิ้งข้ามคืนกัน เอส 19-20 เสี่ยงกับแก๊งค์เที่ยงคืน ออส.จอมตื่นตูม และ ตัวเลขจีน

บอยทำงานก่อนนะคับ

เจ๊อลันนนน ไว้บอยเข้ามาใหม่ หรือไม่จานดอดสะดวกช่วยเล็งทีนะคับ อิอิ

สวัสดีค่ะน้องบอย พี่ก็เสี่ยงเอส 368 ตั้งซื้อไว้ 310 แมทเรียบ100 เอาสั้นๆค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อันนี้ญ่าโพสไว้เมื่อคืนนะคับคุณสา

บอยเรยเอามาโพสไว้ก่อนกราฟญ่า เผื่อมีประโยชน์บ้าง

ญ่า จะไปต่อ ต้องมาย้ำ 13 หรือ 05

เมื่อคืนก้อเรยเสี่ยงเอสทิ้งข้ามคืนกัน เอส 19-20 เสี่ยงกับแก๊งค์เที่ยงคืน ออส.จอมตื่นตูม และ ตัวเลขจีน

บอยทำงานก่อนนะคับ

เจ๊อลันนนน ไว้บอยเข้ามาใหม่ หรือไม่จานดอดสะดวกช่วยเล็งทีนะคับ อิอิ

ขอบคุณค่ะ..คุณบอย เมื่อคืนจา S มิกล้ากลัวดึงขึ้นก่อนเปิดเช้าเล่นแท่งเสี่ยงสูงทั้งราคาเจ้าตั้งและช่วงเวลาเปิดปิด

ขอแม่หมีอ้วนๆ ซักตัวนะคะ จานด๊อด

สงสัยจานจะอ้วนก่อนหมีนะคะ

ราย 4 ย่อก็เป็นทิงค่ะ เพราะต้องหลุด 1270 โน่น ถึงจะได้ลงยาวๆกันอีกที

โกลเบล็ก.. เมกาโดนปรับเรตติ้งจากจีน เลยมองทองเป็นเซฟ ทำให้ทองดีดเมื่อวาน

แนวรับหลักคือ 1290 (ที่เป็นเนคไลน์ของอินเวอร์สเฮดแอนโชเดอร์ เมื่อวาน)

กรอบในวัน 05/30

ถ้าทดสอบ 30 แล้วผ่านได้ ก็จะไป 50 ถ้ายืน30 ไม่ได้ก็เอสค่ะ

ภาพใหญ่ยังเป็นขาลง

ออสฯ. ค่าเงินบาทแนวโน้มแข็งค่าต่อเนื่อง 30.90/31.10 แนวรับแข็งๆคือ 30.8 ถ้าหลุด ก็จะไป 30.4

ส่วนทองคำ ยังไม่มองว่าจะขึ้นไปยืน 40 ได้

85-90 05 /15 /25 ยังไม่แนะนำไล่ซื้อ

ดีด 25-30 ให้เอส แต่ถ้ายืน 25 ได้ก็คัท

ถูกแก้ไข โดย dod

โกลเบล็ก.. เมกาโดนปรับเรตติ้งจากจีน เลยมองทองเป็นเซฟ ทำให้ทองดีดเมื่อวาน

แนวรับหลักคือ 1290 (ที่เป็นเนคไลน์ของอินเวอร์สเฮดแอนโชเดอร์ เมื่อวาน)

ถ้าทดสอบ 30 แล้วผ่านได้ ก็จะไป 50 ถ้ายืน30 ไม่ได้ก็เอสค่ะ

ออสฯ. ค่าเงินบาทแนวโน้มแข็งค่าต่อเนื่อง 30.90/31.10 แนวรับแข็งๆคือ 30.8 ถ้าหลุด ก็จะไป 30.4

ส่วนทองคำ ยังไม่มองว่าจะขึ้นไปยืน 40 ได้

85-90 05 /15 /25 ยังไม่แนะนำไล่ซื้อ

ดีด 25-30 ให้เอส แต่ถ้ายืน 25 ได้ก็คัท

ขอบคุณจานดอดมากๆค่ะ :01

ค่อยมั่นใจหน่อย อลันจ้องเอสแท่งค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ปลายฟ้า

สงสัยจานจะอ้วนก่อนหมีนะคะ

ราย 4 ย่อก็เป็นทิงค่ะ เพราะต้องหลุด 1270 โน่น ถึงจะได้ลงยาวๆกันอีกที

จานดอดคะ อลันเห็นรายวันมีหมีเจ้นรออยู่ ใช่มั้ยคะ

จานดอดคะ อลันเห็นรายวันมีหมีเจ้นรออยู่ ใช่มั้ยคะ

แม่หมีของคุณดอดรึป่าวคะ..คุณ Alan

ยังไม่มองว่าเป็นหมีนะคะ เพราะถ้าในวันมันดีดไปเกิน 28 ก็ไม่หมีค่ะ ก็ต้องลุ้น 40 อีกที

ถ้าไม่ผ่านตรงนัี้น น่าจะหมีแล้วค่ะ

"โตโยต้า" เรียกคืนรถ 8.85 แสนคัน

"โตโยต้า" เรียกคืนรถ 8.85 แสนคันทั่วโลก ในหลายรุ่น หลังพบปัญหาน้ำรั่วที่ระบบเครื่องปรับอากาศ

สำนักข่าวต่างประเทศรายงานว่า บริษัท โตโยต้า มอเตอร์ ผู้ผลิตรถยนต์ที่ใหญ่ที่สุดของญี่ปุ่น ได้ทำการเรียกคืนรถหลายรุ่น ที่ผลิตระหว่างปี 2555-2556 จำนวน 885,000 คัน หลังจากพบปัญหาน้ำรั่วที่ระบบเครื่องปรับอากาศ ซึ่งอาจส่งผลต่อระบบถุงลมนิรภัยและระบบไฟสัญญาณฉุกเฉิน

โฆษกของบริษัทโตโยต้า แถลงว่า หลังจากมีการตรวจพบการรั่วของน้ำ ในระบบเครื่องปรับอากาศ ที่อาจทำให้ไฟฟ้าลัดวงจรได้ ซึ่งจะส่งผลให้การทำงานของถุงลมนิรภัยและระบบสัญญาณไฟเตือนไม่ทำงาน จึงได้เรียกคืนรถยนต์โตโยต้า รุ่น คัมรี, คัมรี ไฮบริด, เอวาลอน, เอวาลอน ไฮบริด และรุ่นเวนซ่า ที่ผลิตระหว่างปี 2555-2556 จำนวน 885,000 คัน โดยจะเรียกคืนรถโตโยต้าที่จำหน่ายในอเมริกาเหนือ ยุโรป เอเชีย และตะวันออกกลาง อีก 847,000 คัน

แม้จะมีรายงานความผิดปกติกับรถยนต์โตโยต้า รุ่นดังกล่าว แต่เจ้าหน้าที่ของโตโยต้า ยืนยันว่า จนถึงขณะนี้ ยังไม่มีรายงานอุบัติเหตุเกิดขึ้นจากข้อบกพร่องที่ตรวจพบ และคาดว่า จะประกาศเรียกคืนรถในล็อตที่ 3 เพิ่มเติม ในอีกไม่กี่สัปดาห์ข้างหน้านี้

ยังไม่มองว่าเป็นหมีนะคะ เพราะถ้าในวันมันดีดไปเกิน 28 ก็ไม่หมีค่ะ ก็ต้องลุ้น 40 อีกที

ถ้าไม่ผ่านตรงนัี้น น่าจะหมีแล้วค่ะ

แป่ว วววว !!!เลยค่ะ....รออยู่นึกว่าจามาแว้ว....มาเร็วๆหน่อยแม่หมี :Announce

คุณดอด...มองหลุด 1305 มั๊ยคะกำลังย่อรอบนี้ ?

วันนี้แก๊งส์ 4 โมง จะตบหรือจะจูบคะเดาใจไม่ถูกอ่ะค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

aMM3ie.gif หวัดดีตอนบ่ายๆค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน :D

เทสทริค 1 อ.ดอด เมื่อวานใช้ได้ค่ะ ดีดรอบแรก เอส 1318 ปิด 1308

ขอบคุณมากนะคะ :lol:

แต่โดนคัท ทะลุ 90+ ได้นี่สิคะ คัทตามแทบไม่ทันค่ะ :P ยังกระอักไม่หาย

เล่นดีดแบบไม่ให้ตั้งตัวเลย ^_^ กำลังดูกราฟอยู่ดีดี ว่า ขาแอลไม่ควรหลุด 1280

ราคามาจ่อๆ 1278 79 แล้วเล่นกระชากแท่งยาว 40 เหรียญเลย ได้แต่อาปากค้างค่ะ :_02

แป่ว วววว !!!เลยค่ะ....รออยู่นึกว่าจามาแว้ว....มาเร็วๆหน่อยแม่หมี :Announce

คุณดอด...มองหลุด 1305 มั๊ยคะกำลังย่อรอบนี้ ?

วันนี้แก๊งส์ 4 โมง จะตบหรือจะจูบคะเดาใจไม่ถูกอ่ะค่ะ

เดาไม่ถูกเหมือนกันค่ะ ค่อยๆดูกราฟไปเรื่อยๆค่ะ

แง๊ๆๆๆๆๆๆ เสียดาย เอสไม่ทัน ทริค1 ไปจ้อง 30 แต่เกิดตั้งแต่ 5 แล้ว :_02