ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีคับ เจ๊อลัน เจ้าป้า พี่เกี้ยมอี๋ คุณณสุวรรณ์ พี่ปู คุณขนม คุณมดตะนอย คุณข้าวกล้อง คุณน้องใหม่ฯ คุณP...44 คุณPNP คุณJ-DAI คุณริช คุณพเนจร คุณหนุ่มจันท์ คุณขวดดดดด คุณอริสาาาาา น้องญ่าสาวเหนือผิวขาว แอนด์ จานดอดสาวใต้+อินเดีย+จีน หลายอย่างเรยออกมาไม่ค่อยขาว 555 .....แต่คมงัย แบร่

มีปัญหาใช้ทริคมั๊ยคับ ได้รับทุกท่านแร้วใช่มั๊ยคับ

ยังขาดเพื่อนท่านไหนบอกนะคับ เด๋วบอยส่งเด๋วนี้เรยคับ

แบร่ ๆ ๆ ๆ :064

แบร่ ๆ ๆ ๆ :064

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เหตุเกิด ที่ปราจีนบุรี ช่วยกันแชร์..(..เตือนภัย..ไกล้ตัว...)

วันก่อนไปกินข้าวกับเพื่อนที่ร้านเล็ก ๆ ริมถนนใน จ.ปราจีนบุรี ไปกินกัน 5 คน กินเสร็จก็สั่งเก็บเงิน ยอดรวม 280 บาท เพื่อนผมจ่ายแบ็งค์ 1,000 บาทให้ไป แม่ค้าก็รับไปแล้วเดินไปจะทอนเงิน สักพักเดินกลับมาโวยวายว่า แบ็งค์ 1,000 บาท ที่จ่ายให้ไปนั้น เป็น " แบงค์ปลอม " แม่ค้าตะโกนว่าโต๊ะผมเสียงดังมาก แล้ววางแบงค์ปลอม 1,000 บาท ลงบนโต๊ะ ตอนนั้นคนในร้านมีอยู่ 3 - 4 โต๊ะ ก็เริ่มมอง ๆ มาที่โต๊ะผม

เพื่อนผมเพิ่งจะกดเงินมาจากตู้เอทีเอ็ม เป็นแบงค์ใหม่หมด เลขในแบงค์ก็เรียงกัน แต่ใบที่แม่ค้าเอามาวางคืนให้เป็นแบงค์เก่า ก็เลยเถียงกันไปเถียงกันมา แม่ค้าก็ยังไม่ยอม เพื่อนผมมันจึงแกล้งบอกว่า จำเลขในแบงค์ได้ แม่ค้าก็ไม่ยอม

พอดีมีสายตรวจมาซื้อของที่ร้านข้าง ๆ ก็เลยเดินไปเรียกตำรวจมา บอกให้ช่วยค้นตัวแม่ค้า ดูว่า มีแบงค์ 1,000 บาท ใบอื่นหรือไม่ แม่ค้าไม่ยอมให้ค้นตัว แต่เดินไปหยิบทอนมาให้ 800 บาท ( ทอนเกิน ) แล้วบอกตำรวจว่า ไม่มีอะไร ( ตำรวจไม่ยอมโวยวาย )

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงนะครับ อยากจะเตือนทุกคนให้ระมัดระวังมุกใหม่นี้ด้วย จ่ายแบงค์ 1,000 บาท จริง แต่ถูกหาว่าเป็นแบงค์ปลอม ทางที่ดีก่อนจ่ายแบงค์ 1,000 บาท ควรจำหมายเลขในแบงค์ไว้บ้างนะครับ เพื่อความปลอดภัย

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย คุณด๊อด และเพื่อนๆ

มือคันตั้งขายไว้เมื่อคืน ดันแมท จะลงมาให้ปิดมั้ยคะเนี่ย

กว่าจะกลับวันศุกร์ดึกๆ เห็นบอกว่ามีหมี รอดีมั้ยคะ แนะนำหน่อยค่ะ

เน็ทไม่ค่อยดี ติดๆ หลุดๆ มาเช็คได้ตอนเช้ากับตอนค่ำๆค่ะ บนห้องไม่มีเน็ทเลย

เหตุเกิด ที่ปราจีนบุรี ช่วยกันแชร์..(..เตือนภัย..ไกล้ตัว...)

วันก่อนไปกินข้าวกับเพื่อนที่ร้านเล็ก ๆ ริมถนนใน จ.ปราจีนบุรี ไปกินกัน 5 คน กินเสร็จก็สั่งเก็บเงิน ยอดรวม 280 บาท เพื่อนผมจ่ายแบ็งค์ 1,000 บาทให้ไป แม่ค้าก็รับไปแล้วเดินไปจะทอนเงิน สักพักเดินกลับมาโวยวายว่า แบ็งค์ 1,000 บาท ที่จ่ายให้ไปนั้น เป็น " แบงค์ปลอม " แม่ค้าตะโกนว่าโต๊ะผมเสียงดังมาก แล้ววางแบงค์ปลอม 1,000 บาท ลงบนโต๊ะ ตอนนั้นคนในร้านมีอยู่ 3 - 4 โต๊ะ ก็เริ่มมอง ๆ มาที่โต๊ะผม

เพื่อนผมเพิ่งจะกดเงินมาจากตู้เอทีเอ็ม เป็นแบงค์ใหม่หมด เลขในแบงค์ก็เรียงกัน แต่ใบที่แม่ค้าเอามาวางคืนให้เป็นแบงค์เก่า ก็เลยเถียงกันไปเถียงกันมา แม่ค้าก็ยังไม่ยอม เพื่อนผมมันจึงแกล้งบอกว่า จำเลขในแบงค์ได้ แม่ค้าก็ไม่ยอม

พอดีมีสายตรวจมาซื้อของที่ร้านข้าง ๆ ก็เลยเดินไปเรียกตำรวจมา บอกให้ช่วยค้นตัวแม่ค้า ดูว่า มีแบงค์ 1,000 บาท ใบอื่นหรือไม่ แม่ค้าไม่ยอมให้ค้นตัว แต่เดินไปหยิบทอนมาให้ 800 บาท ( ทอนเกิน ) แล้วบอกตำรวจว่า ไม่มีอะไร ( ตำรวจไม่ยอมโวยวาย )

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงนะครับ อยากจะเตือนทุกคนให้ระมัดระวังมุกใหม่นี้ด้วย จ่ายแบงค์ 1,000 บาท จริง แต่ถูกหาว่าเป็นแบงค์ปลอม ทางที่ดีก่อนจ่ายแบงค์ 1,000 บาท ควรจำหมายเลขในแบงค์ไว้บ้างนะครับ เพื่อความปลอดภัย

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ คุณดอด ที่บ้านตากับยายอยู่ปราจีนค่ะ มีประโยชน์มากๆเลย เดี๋ยวจะได้บอกญาติๆๆค่ะ ช่วยกันระมัดระวัง

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย คุณด๊อด และเพื่อนๆ

มือคันตั้งขายไว้เมื่อคืน ดันแมท จะลงมาให้ปิดมั้ยคะเนี่ย

กว่าจะกลับวันศุกร์ดึกๆ เห็นบอกว่ามีหมี รอดีมั้ยคะ แนะนำหน่อยค่ะ

เน็ทไม่ค่อยดี ติดๆ หลุดๆ มาเช็คได้ตอนเช้ากับตอนค่ำๆค่ะ บนห้องไม่มีเน็ทเลย

แนวรับ 20 30

ถ้าไม่หลุด 20 ก็ดีดต่อค่ะ

ถ้าหลุด ก็ลุ้น 10 กันอีกทีค่ะ

แนวรับ 20 30

ถ้าไม่หลุด 20 ก็ดีดต่อค่ะ

ถ้าหลุด ก็ลุ้น 10 กันอีกทีค่ะ

สวัสดีคับ พี่นุช

ไม่ค่อยถนัดลุ้นรายใหญ่ ลุ้นเดย์ให้ย่อมาจุดแรก 26-24 คับ

ราย 4 ก้อเช่นกัน ลุ้น 24 คับ แต่แรงขายไม่รุนแรงเรย แท่งแดง 5 แท่ง แท่งสั้นๆ ทั้งนั้น ไม่เหมือนแท่งเขียว

ตอนนี้ที่ดีดๆ สู้ เพราะ นอกจากราย 4 ติดเอ็มเอ 10 (ต้องหลุดเพื่อลาก 5 ลงมาตัด)

ก้อจากที่ย่อกันมาตั้งแต่กลางวัน บ่าย เย็น ราย 1 ก้อต่ำต้องดีดแร้วคับ ลงไม่ค่อยไหว

เอาจัยช่วยพี่นุชนะคับ เมกาจอมลากจามาแว๊ว

แอล33.9ลุ้นค่ะ

ดีที่ปิดไปก่อน ลุ้นไม่ขึ้นเลย

เค้าเอส 32.84 ราย 30 มันติด ma5 :21 tp 29.5 bb ล่าง

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

ดีที่ปิดไปก่อน ลุ้นไม่ขึ้นเลย

ยินดีกับพี่เกี้ยมอี๋คับ

เมื่อกี้บอยเอสทริค 2 ราย 15 ฟลุ้คมากเรย

ไปทานข้าวเพิ่งเข้ามา ตอนมาแท่ง 15 มันเปิดไปแร้ว 10 นาที เหลืออีกแค่ 5 นาที

แต่ราคาไม่ไปไหน ยังวนเวียนอยู่แถวราคาเปิดแท่ง รีบเล็งรายข้างเคียงแร้วทริค 2 ราย 15

พอเอส มันร่วงพอดีเรย มาช้าอีกแค่นาทีคงไม่ทันเอส

เอสเวลา 13.10 (กรีนิช) แท่ง 15 ผ่านไปแร้ว 10 นาที

ย้อนไปดูราย 5 แท่ง 13.10 ของราย 5 แดงยาว ได้ค่าข้าวเย็นคืน แฮ่..

หารัยอย่างอื่นทำแร้วคับ เล่นกับเมกา ไม่สนุก

ประเทศเค้ามีปัญหา มีหนี้ มีหน้าผา มีเพดาน มีข้างฝา รัยก้อไม่รู้วุ่นวายไปหมด

แหม คารม สำบัดสำนวนไม่มีใครเกินน้องบอย 555

ประเทศเค้ามีปัญหา มีหนี้ มีหน้าผา มีเพดาน มีข้างฝา รัยก้อไม่รู้วุ่นวายไปหมด

ยังขาดหลังคา หน้าต่าง รั้ว ฯลฯ ด้วยค่ะ

นี่ถ้ายังไม่มีห้องขำนะ เปลี่่ยนชื่อห้องดีก่าค่ะ คิกคิก

เอส 32.9 ก็ได้มานิดหน่อย เล่นยาส์ดูหนังดีกว่า

เด๋วนี้มันเล่นบ่ายๆ เราก็ไม่ว่าง

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ คุณดอด ที่บ้านตากับยายอยู่ปราจีนค่ะ มีประโยชน์มากๆเลย เดี๋ยวจะได้บอกญาติๆๆค่ะ ช่วยกันระมัดระวัง

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ

แบบนี้แม่ค้าสบายสิคับ ถ้าลูกค้ากัวแร้วยอม

แม่ค้าแทนที่จาได้เงินค่าอาหาร 280 เรยได้ไป 1280

ส่วนลูกค้าได้แบงค์พันปลอมมาดูต่างหน้า

ถ้าเราเป็นลูกค้าผู้ไม่รู้อีโหน่อีเหน่คงเครียด ลูกค้าน่าเป็นฝ่ายเสียเปรียบกว่าเนาะ

นาทีนั้นสายตาผู้คนน่ามองว่าลูกค้าเป็นแกงค์แบงค์ปลอม มากกว่ามองว่าแม่ค้าแหละโกง

เอส 32.9 ก็ได้มานิดหน่อย เล่นยาส์ดูหนังดีกว่า

เด๋วนี้มันเล่นบ่ายๆ เราก็ไม่ว่าง

คับพี่เกี้ยมอี๋ เด๋วนี้เล่นกับเมการอเล่นกับเอเชีย ยุโรปดีกว่า

สลับกับแต่ก่อน แต่ก่อนรัยก้อเมกาไว้ก่อน

แต่คนทำงานก้อเรยลำบาก ราคามาเหวี่ยงเอาช่วงเวลาทำงาน

จานดอดมีแนะนำคับ ว่า ถ้าเล่นทริคตามราย 1 ก้อให้ตั้งนาฬิกาปลุกเอาไว้

ทุก 1 ชม. กริ๊งทีก้อละงานมามองที ว่าทำทริคมั๊ย

ถ้าเล่นราย 30 ก้อตั้งกริ๊งไว้ทุกๆ 30 นาที แค่ลุกมามอง

ถือเป็นทางออก สำหรับคนเทรดด้วยทริค

แต่ถ้าเล่นกับราย 5 นาทีก้อคงวิธีจานดอดไม่ไหวนะคับ

เด๋วกริ๊งๆ กริ๊งเตือนทุก 5 นาที ตายพอดีคับ ไม่ตายก้อโดนไล่ออก 5555+