ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

หวัดดีค่ะทุกคน

เมื่อวานโดนกินคัท gs ไป หนีไม่ทัน (อีกแล้ว) กว่าจะคล่อง คงโดนรับน้องเละก่อน ตอนนี้มาตั้งสติ เอาใหม่ พอจะรู้แล้วว่าผิดพลาดตรงไหน

ขอบคุณคุณดอดสำหรับตัวเลขค่ะ ขอให้ลงๆ เถอะ

ขอบคุณคำแนะนำต่างๆ จากน้องบอยและน้องญ่าค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555 แร้วทั้งคู่ ก้อไม่พูด ไม่แอะ รัยให้ใครเข้าจัยเรยนะคับ

ตั้งแต่จานดอดส่ง 6 >>> คุณสาขอบคุณ >>> จานดอดยินดี

จัยเด็ดจิงๆ คุยกันไปคุยกันมารู้อยู่ 2 คน เสี่ยบอยนั่งงง ส่งตรงไหน ขอบคุณทำมัย ยินดีเฉย

คุณบอยขาาาาา....หายงง ยังคะ แล้ววันนี้มีรัยมา 6 บ้างรึป่าวคะ ถูกแก้ไข โดย Ariesa

555 แร้วทั้งคู่ ก้อไม่พูด ไม่แอะ รัยให้ใครเข้าจัยเรยนะคับ

ตั้งแต่จานดอดส่ง 6 >>> คุณสาขอบคุณ >>> จานดอดยินดี

จัยเด็ดจิงๆ คุยกันไปคุยกันมารู้อยู่ 2 คน เสี่ยบอยนั่งงง ส่งตรงไหน ขอบคุณทำมัย ยินดีเฉย

น้องบอยคะ เมื่อวานพี่่ก็งงแบบน้องบอย คิดว่าคุณดอดคงพิมพ์แล้ว error ไม่ขึ้นข้อความอะไรมา มารู้ตอนบอยมาเฉลยนี่หละ

คุณดอด ไม่ต้องเกรงใจนะคะ 6 ได้ 6 เลยค่ะ ไม่ต้องกลัวผิด คนอ่านต้องมีวิิจารณญาณในการตัดสินใจที่จะนำไปใช้ค่ะ

เสี่ยบอยนะ อุตส่าแอบๆ เกรงใจวิฯคนอื่นเค้า แถมดอดก็ไม่ใช่กูรู แค่กรูเดาไปวันๆอ่ะ

จานดอดถ่อมตัว คนเก่งๆชอบถ่อมตัว

ยังไงก็รอ6 จานดอด นะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ :01

จานดอดถ่อมตัว คนเก่งๆชอบถ่อมตัว

ยังไงก็รอ6 จานดอด นะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ :01

รอฮกแบบส่วนตั๊วส่วนตัวของอาจารย์ดอด สี่บอย และคุณญ่า

มานั่งรอ นอนรอ จองกราฟรอด้วยอีกคนจ้า

รอ ร๊อ รอ อยู่นะจ๊ะ : )

อาจารย์ดอด เสี่ยบอยและคุณญ่าค่ะ

ตอนนี้ราคากลับตัวขึ้น ดูใน m30

ดักรอ S ตรง BB บนที่ราคา 1347.758

ประมาณนี้หรือป่าวค่ะ

jgfO24.gif สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน :D

ยินดีกับคุณสา + ขาแอล เมื่อวานทุกคนด้วยค่ะ :gd

ขอบคุณค่ะ....คุณญ่า วันนี้มีกราฟสวยกับแนวปลอดภัยมาแจกรึป่าวคะ (รอ ร้อ รอ ค่ะ)

หวัดดีค่ะทุกคน

เมื่อวานโดนกินคัท gs ไป หนีไม่ทัน (อีกแล้ว) กว่าจะคล่อง คงโดนรับน้องเละก่อน ตอนนี้มาตั้งสติ เอาใหม่ พอจะรู้แล้วว่าผิดพลาดตรงไหน

ขอบคุณคุณดอดสำหรับตัวเลขค่ะ ขอให้ลงๆ เถอะ

ขอบคุณคำแนะนำต่างๆ จากน้องบอยและน้องญ่าค่ะ

เสียใจด้วยค่ะ แก้ตัวใหม่นะคะพี่ สู้ๆค่ะ :v@

อาจารย์ดอด เสี่ยบอยและคุณญ่าค่ะ

ตอนนี้ราคากลับตัวขึ้น ดูใน m30

ดักรอ S ตรง BB บนที่ราคา 1347.758

ประมาณนี้หรือป่าวค่ะ

น่าจะค่ะ แต่ตอนนี้ ติดต้าน 1345 ทะลุได้คงไปเทสตรงนั้นก่อนค่ะพี่ 1347 1351

ถ้าได้ไปเรียนกะ อ.จิ๊ว อ.สอนตีเทรน ก้อจะรู้ว่า หลุด ก้อจะมาดูรับต่อไป 1341

ถ้ารับได้ เดี๋ยวก้อจะกลับไปเทสบนต่อค่ะ แต่ถ้ารับไม่ได้ คงลงมา เทสล่างเมื่อวาน

1337 1334 ต่ำสุดก้อน่าจะ 1329 หลุดตรงนี้คงไม่ค่อยดี ซักเท่าไหร่นักค่ะ

ขอบคุณค่ะ....คุณญ่า วันนี้มีกราฟสวยกับแนวปลอดภัยมาแจกรึป่าวคะ (รอ ร้อ รอ ค่ะ)

กราฟ แฮ่ๆ..แปบค่ะ ตัวเลขปลอดภัยคร่าวๆ ละกันเนาะ ไม่หลุด 1330-28 ยังพออุ่นใจ

ว่าจะวิ่่งกลับไปเทส บนได้ค่ะ แต่ถ้าหลุดก้อ... ดูระยะจากที่ดีดขึ้นมาละกันค่ะ :unsure:

ขอบคุณค่ะคุณญ่า

พี่ลืม RSI ราย 3 ที่คุณญ่าแนะนำให้ดูประกอบ

จะเอามาสังเกตุจุดเข้าพร้อมกัน ma 5 และ 10 จ้า

เฮงๆ รวยๆ กันยกห้องเลยจ้า : )

สู้ใหม่นะค่ะคุณปู เอาอีกหนึ่งกำลังใจเอาใจช่วยค่ะ : )

ขอบคุณค่ะคุณญ่า

พี่ลืม RSI ราย 3 ที่คุณญ่าแนะนำให้ดูประกอบ

จะเอามาสังเกตุจุดเข้าพร้อมกัน ma 5 และ 10 จ้า

เฮงๆ รวยๆ กันยกห้องเลยจ้า : )

สู้ใหม่นะค่ะคุณปู เอาอีกหนึ่งกำลังใจเอาใจช่วยค่ะ : )

ขอบคุณค่ะคุณณสุวรรณ์ ได้สมัครไปเรียนกับ อ.จิ๋วแล้วใช่มั๊ยคะ ปูยังไม่สะดวกค่ะ ถ้าไปอบรมมาแล้ว มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะคะ

อยากไปเรียนด้วยจัง แต่วันที่อบรมติดธุระสำคัญ เลยอด เสียดายจัง

อยากไปเรียนด้วยจัง แต่วันที่อบรมติดธุระสำคัญ เลยอด เสียดายจัง

ลองติดตามกระทู้ของอาจารย์จิ๋วเรื่อยๆ

ถ้าอาจารย์ไม่ติดธุระ คิดว่าน่าจะมีทุกเดือนนะค่ะ

ตื่นเต้นมากเลย รอมานานมาก

ตกลงคุณอลันไปอบรมด้วยกันหรือเปล่าค่ะวันที่ 31 นี้

ถ้าไป ก็มานั่งดู notebook เรียนไปด้วยกันได้นะค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณณสุวรรณ์ ได้สมัครไปเรียนกับ อ.จิ๋วแล้วใช่มั๊ยคะ ปูยังไม่สะดวกค่ะ ถ้าไปอบรมมาแล้ว มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะคะ

ได้จ้า : )

สวัสดีค่ะคุณบอย คุณญ่า คุณดอดและสมาชิกทุกท่าน เข้ามาขอบคุณทั้งคนถามและคนตอบเลยค่ะ ลำพังตัวเองยังไม่เข้าใจในกราฟ เลยยังไม่มีคำถาม คอยอ่านและศึกษาตามคำถามและคำตอบอยู่ค่ะ