ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ทอง ปัญหาตอนนี้อยู่ที่ราย 15 30 ส่วน 1 4 ยังดูว่าดี

แต่ถ้าแรงขายมากจิงๆ รายใหญ่ก้ออาจเสียฟอร์มเพราะรายเล็กได้เหมือนกัน

ใช่ว่าใหญ่แร้วต้องชนะเล็กเสมอไป ที่เวลาเค้าบอกว่า รัยว๊า.. ยังขึ้นไม่สุดเรยเทซะละ เจ้ารู้ทัน เพราะเล่นรายใหญ่ แต่ใหญ่พอดีแพ้เล็ก

อย่างเช่น ตลาดขาลง ตลาดหมี ตลาดตกจัย (แพนิค)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ติดงาน รปภ กะกลางวันหรือครับเสียบอย อิอิ (แซวเสี่ยเล่นหน่อย)

อิอิ เป่านกหวีดโบกรถไปด้วย เทรดไปด้วย ลำบ๊ากลำบากคับคุณหนุ่ม

เทๆๆๆๆๆๆๆๆ เทไม่หลุด 11 ลุ้นน้องทองเด้ง

ความเป็นไปได้ 50/50

ก้อเล่นไม่ชกเรย ไม่ชกแต่ก้อไม่โยนผ้า มีแต่เต้นวนออกข้างทำลายเวลาไปเรื่อย แบบหวังผลเสมอ 50/50 ก้อมากแร้ว

ออกหมัดชัดเจนกว่านี้สิ ราคาต่อรองไหลปรู๊ดดดดดด ขึ้นเทส 15 20 สิ แน่จิง โด่เด่..

โอ๊ะโอ.. น้องทองทำได้ระดับเบื้องต้น เก่งเหมือนกันแฮะน่ะ

กราฟเทคนิคเริ่มดูดีขึ้นเล็กน้อย เริ่มเห็นสัญญาณซื้อ แต่ยังเป็นสัญญาณที่ผลุบโผล่ ทองยังไม่สามารถคอนเฟิร์มสัญญาณนั้น ในตอนนี้ได้

ขั้นตอน

1. น้องทองต้องยืนยันสัญญาณ เด่นชัดมากกว่านี้ ยืนยันไม่ได้ จ บ

2. เมื่อยืนยันสัญญาณได้ จาใช้เลื้อยไป แถไป หรือ พุ่งไปก้อแร้วแต่ ซักบ่ายสามกว่าๆควรแสดงออกแร้ว ควรมีปุ้งๆๆ

แต่ตอนนี้คงต้องปล่อยย่อ ปล่อยไซด์ทางเทคนิคไปก่อน เพราะดันดีดไม่ดูนี่นา หมีตามหลังมา

เวงกำ เอกเนสเป็นแบบเมื่อวานอีกแร้ว หลุดไปเฉยๆ เล็งต่อไม่ได้ เล็งสัญญาณไม่ได้ ดีว่ายังเล็งทันถึงจุดนี้

คุณหนุ่มจันท์เป็นแบบเมื่อวานป่าวคับ บอยเป็นอีกแร้ว นิ่งเรย จาเล็งสัญญาณต่อเนื่องซะหน่อย เมื่อวานนิ่งไปเกือบชั่วโมง

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

โอ๊ะโอ.. น้องทองทำได้ระดับเบื้องต้น เก่งเหมือนกันแฮะน่ะ

กราฟเทคนิคเริ่มดูดีขึ้นเล็กน้อย เริ่มเห็นสัญญาณซื้อ แต่ยังเป็นสัญญาณที่ผลุบโผล่ ทองยังไม่สามารถคอนเฟิร์มสัญญาณนั้น ในตอนนี้ได้

ขั้นตอน

1. น้องทองต้องยืนยันสัญญาณ เด่นชัดมากกว่านี้ ยืนยันไม่ได้ จ บ

2. เมื่อยืนยันสัญญาณได้ จาใช้เลื้อยไป แถไป หรือ พุ่งไปก้อแร้วแต่ ซักบ่ายสามกว่าๆควรแสดงออกแร้ว ควรมีปุ้งๆๆ

แต่ตอนนี้คงต้องปล่อยย่อ ปล่อยไซด์ทางเทคนิคไปก่อน เพราะดันดีดไม่ดูนี่นา หมีตามหลังมา

เวงกำ เอกเนสเป็นแบบเมื่อวานอีกแร้ว หลุดไปเฉยๆ เล็งต่อไม่ได้ เล็งสัญญาณไม่ได้ ดีว่ายังเล็งทันถึงจุดนี้

คุณหนุ่มจันท์เป็นแบบเมื่อวานป่าวคับ บอยเป็นอีกแร้ว นิ่งเรย จาเล็งสัญญาณต่อเนื่องซะหน่อย เมื่อวานนิ่งไปเกือบชั่วโมง

เป็นเหมือนกันเลยครับ เมื่อสักครู่ยังดีๆอยู่เลย เซิฟสองยังได้อยู่แต่ความเร็วในการคอนเนก ช้ามากๆ

ถูกแก้ไข โดย หนุ่มจันท์

เป็นเหมือนกันเลยครับ เมื่อสักครู่ยังดีๆอยู่เลย เซิฟสองยังได้อยู่แต่ความเร็วในการคอนเนก ช้ามากๆ

สุดเซ็งเรยเนาะ เป็นทีนานมาก ติดต่อเค้าก้อหลุด ต้องรอจนกว่ามันมาของมันเอง เสียหาย

บอยกำลังต้องการเล็งกราฟทองต่อเนื่อง หมดเรย ไม่ต้องเล็งเรย

เมื่อวานหลุดไปร่วมชม.นะคับ นานมาก

สวัสดีตอนบ่ายๆค่ะ...คุณบอย วันนี้น่ารักจังมีเวลามาพากย์ให้อ่านด้วย...อ่านไปอมยิ้มไปก็เข้าใจนะคะ

แต่ที่ไม่ค่อยจะแน่ใจก็ตรง...ซักบ่ายสามกว่าๆควรแสดงออกแร้ว ควรมีปุ้งๆ....เนี่ยคือรัยอ่ะค่ะธิบาย...หน่อยซิคะ

555+++ปุ้งๆๆ....รอฟังค่ะ :54 :53

สวัสดีตอนบ่ายๆค่ะ...คุณบอย วันนี้น่ารักจังมีเวลามาพากย์ให้อ่านด้วย...อ่านไปอมยิ้มไปก็เข้าใจนะคะ

แต่ที่ไม่ค่อยจะแน่ใจก็ตรง...ซักบ่ายสามกว่าๆควรแสดงออกแร้ว ควรมีปุ้งๆ....เนี่ยคือรัยอ่ะค่ะธิบาย...หน่อยซิคะ

555+++ปุ้งๆๆ....รอฟังค่ะ :54 :53

สวัสดีคับ คุณศาของบอย แว๊กก.. ของหมู่เฮา 55+ (ตรูว่าเด๋วได้โดนตบจนได้ ปากแบบนี้ คราวก่อนหวิดโดนจานดอดไปทีแระ เรื่องหอม)

บ่ายงานเริ่มซาบ้างคับ พอดีเห็นรัยในกราฟเรยแว๊บเข้ามาคับ

แต่คุณศาอมยิ้มบ่อยๆ ระวังฟันผุด้วยนะคับ โตแร้วยังจาอมยิ้มอีกอ่ะ 555555

ถ้าเค้ายืนยันสัญญาณได้ ราวบ่ายสามควรแสดงผลให้เห็นแร้วคับ

แต่ตอนนี้บอยเล็งไม่ได้แร้วคับ กำลังได้แต่รอกราฟมา เป็นหมดคับ บอย ญ่า คุณหนุ่ม

ไม่รู้กราฟเป็นงัยแร้วทางเทคนิค แต่เห็นจากกราฟเรียลไทม์ เค้าย่ออยู่

ส่วนคำว่า "ปุ้ง" เป็นภาษาละตินนะคับ แปลว่า พุ่ง ในภาษาไทยภาคกลางคับ 555+

เทๆๆๆๆๆๆๆๆ เทไม่หลุด 11 ลุ้นน้องทองเด้ง

ซักบ่ายสามกว่าๆควรแสดงออกแร้ว ควรมีปุ้งๆ....

ส่วนคำว่า "ปุ้ง" เป็นภาษาละตินนะคับ แปลว่า พุ่ง ในภาษาไทยภาคกลางคับ 555+

คุณบอยขาาาาาาาาาาาา.....นั่งคอย "ปุ้งๆ" ของคุณบอยจนหลับแล้วค่ะ...ไม่ยอมปุ้งซะทีค่ะ..อาการแบบนี้.....

จะปุ้งๆ..ลงหรือขึ้นดีคะ อิ อิ (ว่างมาอัปเดทหน่อยนะคะ) :Announce

โกลเบฯ 95 05 / 20

ย่อ 05 แอล ตอปลอส 95

ถ้าหลุด 95 เปิดเอสตาม

โกลเบฯ 95 05 / 20

ย่อ 05 แอล ตอปลอส 95

ถ้าหลุด 95 เปิดเอสตาม

ขอบคุณค่ะ...คุณดอดรออยู่เลยค่ะ...... :P :P

เค้าวิฯไว้ตั้งแต่เช้า แต่ออกไปธุระ เลยไม่ได้เอามาแปะ

คืนนี้ก็ดูว่าตัวเลขจะทำให้ทองไปทางไหนกันค่ะ

ขอบคุณจานดอด คุณศา รอปุ้งหรอคับ อิอิ

สวัสดีค่ะ น้องบอย น้องญ่า จานด๊อด

วันนี้ร่ำรวยกันมั้ยคะ

รอ 05 95 จะมามั้ย :gvme :gvme :gvme

ถูกแก้ไข โดย nuchaba