ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

วันนี้รวยแอลเซ็ท ก็ไม่แบ่ง ไม่แบ่ง ไม่แบ่ง ๆๆๆๆๆๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้หวังว่าจะรวยทั้งขาแอลขาเอสกันนะครับ (ถ้าเล็งถูกและกล้าหน่อย) สำหรับผมวันนี้นั่งมองอย่างเดียวครับ

ทิง MACD ผมก็เห็นนะครับคุณบอย แต่แบบว่ายังไม่ค่อยกล้าเรย เห็น แมคดีมันทิงมาตั้งหลายครั้งแระ ก็ยังดีดได้ไม่เท่าไหร่ก็เลยปล่อยทิงเข้าป่าไปตามเคย

ใช่ค่ะ หมี1 ที่ 98 ต่อด้วยทิง1 แถว 85

ต้องกล้าค่ะ มีเครื่องมือแล้ว ก็ใช้ซะ เด๋วขึ้นสนิมนะ

ขอบคุณค่ะ คุณบอยโจทย์คุณดอดมาแล้ว ไม่ได้ฟ้องน๊..าแค่อยากจะให้คุณดอดไปอ่านข้างบนๆคุณบอยบ่นคิดถึงคุณดอดน่าดูเลย อิ อิ

เค้าแอล ไม่แบ่งด้วยยยยยย

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส+ จานดอดมาหรอคับ แบ่งๆๆ

ค่อยยังชั่วยังคับ ไม่ได้นิน.รัยนะคับ ยินดีด้วยคับ

เค้าเข้าห้องไม่ได้อ่ะ ตอนหลังได้แบบเหนื่อยเรย โพสแร้วออกมาคับพอดีพีคไทม์

จานช่วยเล็งตอบเพื่อนหน่อยดิ เอ๊ย หน่อยสิ เสี่ยบอยไม่ค่อยทันแร้ว คู่เงินในพอร์ทอีกหลายคู่คับ

ตามเสี่ยบอยว่าน่ะค่ะ

................

โกลเบฯ...ยืน 95 ให้ได้ ก็ลุ้นรีบาวต้นวีคหน้า

ถ้ายืนไม่ได้ ก็รอซื้อกลางวีคหรือปลายวีคหน้า

ขอบคุณค่ะ คุณบอยโจทย์คุณดอดมาแล้ว ไม่ได้ฟ้องน๊..าแค่อยากจะให้คุณดอดไปอ่านข้างบนๆคุณบอยบ่นคิดถึงคุณดอดน่าดูเลย อิ อิ

ไม่รู้จานดอดมาได้ยังงัยคับคุณเกด

แหงะมองเห็นโพสแว๊บแรกตกจัยเรยนะคับ คิดว่านอนป่วยอยู่ นิน.ไปตั้งเยอะ 555+

:047 :047 :047

ถูกแก้ไข โดย kad0406

ไม่รู้จานดอดมาได้ยังงัยคับคุณเกด

แหงะมองเห็นโพสแว๊บแรกตกจัยเรยนะคับ คิดว่านอนป่วยอยู่ นิน.ไปตั้งเยอะ 555+

เพิ่งมาอ่านค่ะ แต่อ่านครบถ้วนเลยยยย

ราตรีสวัสดิ์นะคะ ยังเพลียๆอยู่เลยค่ะ รวยๆๆๆทุกคนนะคะ

คุณบอยขาาาาาาาาาาาา......ขอตำแหน่งช้อตระยะกระชั้นชิด...(เอาแบบช้อต...แล้วไม่ชัก..ไม่ช็อก)หน่อยได้ป่าวคะ..นะ นะ :gvme

เอาแบบไม่ชักนะคับ 55+ คุณศาได้อ่านห้องอยากได้จังมั๊ยคับ ที่พูดถึงอีกาๆๆ น่ากัวจัง

บอยรู้เกี่ยวกับเทคนิคนี้แค่การอ่านตำรา แต่ไม่มีประสบการณ์นะคับ เพราะไม่ได้ใช้เทคนิคแท่งเทียนเป็นหลักในการเทรด

ก่อนอื่นเรย ถ้าดูเองบอยไม่รู้ว่ามันคืออีกา เพราะเห็นว่าแท่งหมีแท่งแรกไม่ได้เปิดแกป และ หมีแท่ง2 มันเล็กกว่าหมีแท่ง1 รู้แต่มันกลืนกิน

แต่ระดับพี่ Seriwan บอก ก้อเชื่อได้ว่ามันอีกา 3 ตัว

ทีนี้ในเมื่อเป็นกา กาประเภทเคียงกัน (เปิดแท่งใหม่แถวราคาปิดแท่งก่อนหน้า ต่อตัวกันลง) ยิ่งเจอในรายวีค

ถ้ายังอมแอลไว้ไม่ยอมคาย อาจปากฉีกถึงรูหู

ฟังแร้วคุณศาคิดงัยคับ เล่นงัยดี ลองอีกามาเอสงัยก้อน่าได้เปรียบ จุดเอสลองฟังแนวต้านกูรูพรุ่งนี้อีกทีนะคับ

ส่วนบอยก้อตามเทคนิคถนัดเช่นเคยคับ ถ้ารายย่อยกว่าวีคมีเด้งแร้วคิดจาเอส ก้อเอสไปตามเทคนิคถนัด

ซึ่งมองดูก้ออาจมีรีบาวได้บ้างนะคับ หมายถึงที่แท่งในรายย่อยเขียวๆๆ ที่แท่งวีครูดขึ้นแร้วลงปิดแดงในที่สุดเมื่อจบวีค ตามแบบอีกาอ่ะคับ

เสี่ยบอยนอนก่อนนะคับ พรุ่งนี้อยากตื่นเช้ามาดูออสเตรเลียเทรดหน่อย คุณศาฝันดี รวยๆๆคับ

วาว.. เว็ปเออเรอ พิมเสดนานแร้ว โพสออกไม่ได้

ตามเสี่ยบอยว่าน่ะค่ะ

................

โกลเบฯ...ยืน 95 ให้ได้ ก็ลุ้นรีบาวต้นวีคหน้า

ถ้ายืนไม่ได้ ก็รอซื้อกลางวีคหรือปลายวีคหน้า

เมกาลากมาแปะแบบปริ่มๆอ่ะจ๊านน แบบนี้เรารอซื้อวีคไหนดีคับ 555

มองหากราฟค่าเงินซักคู่ ที่หน้าตาเหมือนกราฟทองรายวีค ไม่เจอเรย หามา 1 สัปดาห์เต็ม อี๋ยยย.. หมั่นเขี้ยว

ในที่สุด 88 น้องญ่า 85 จานดอด ก้อมาถึง ฝรั่งโหดทำเซนจูรี่ เบรค

ก่อนลงมีเด้งจูบลา 1316 ตามฟีโบญ่า

ขอบพระคุณจานดอดคับ และ ขอบจัยจานน้องญ่าจ้า 5555+ คนนึงขาวไม่แบ่งใคร อีกคนทำงัยก้อไม่ขาว คอลลาเจนยกธงขาวอ่ะ 555555555

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ขอบคุณค่ะคุณบอย อยากจะเฮ ดังๆบ่อยๆเหมือนกันค่ะ โดนเยอะจนพูดไม่ออกมาหลายทีแล้ว ยังไม่ได้ปิดเลยค่ะราคาฟิวเจอร์ไม่ค่อยขึ้นเลยค่ะ เลยอยากขอคำปรึกษาคุณบอยคิดว่าจะดีดสูงประมาณเท่าไหร่คะอยากจะได้ปิดเหมือนกันค่ะ

เข้าจัยคุณเกดดีคับ พอมีเวลาน่าศึกษาทางเทคนิคหน่อยนะคับ หรือถ้าไม่งั้นอย่างน้อยก้อจัดสรรเงินเทรดเนาะ

ตลาดฟิว.เค้าคงมองลง เรยไม่ไล่ราคากัน ราคาฟิว.ถึงไม่ขึ้น

บอยเคยเจอหนักแบบสปอทไปแร้วร่วม 20 เหรียญ แต่แอลฟิว.ออกไม่ได้

ขอให้พรุ่งนี้รีบาวต่อนะคับ คุณเกดได้ปิดกำไรแอลได้

บอยเอาจัยช่วยลุ้นอย่างน้อยใกล้ๆ 1300 นะคับ ที่เหลือ คุณเกดฟังวิเคราะห์กูรูท่านต่างๆอีกทีนะคับ

วันนี้หวังว่าจะรวยทั้งขาแอลขาเอสกันนะครับ (ถ้าเล็งถูกและกล้าหน่อย) สำหรับผมวันนี้นั่งมองอย่างเดียวครับ

ทิง MACD ผมก็เห็นนะครับคุณบอย แต่แบบว่ายังไม่ค่อยกล้าเรย เห็น แมคดีมันทิงมาตั้งหลายครั้งแระ ก็ยังดีดได้ไม่เท่าไหร่ก็เลยปล่อยทิงเข้าป่าไปตามเคย

ใช่ค่ะ หมี1 ที่ 98 ต่อด้วยทิง1 แถว 85

ต้องกล้าค่ะ มีเครื่องมือแล้ว ก็ใช้ซะ เด๋วขึ้นสนิมนะ

บางทีมันทิง แต่ทิงรายไหน รายอื่นเอาด้วยมั๊ย

ทิงขาลงมันก้อแรงน้อยอยู่แร้ว ดีดมาคนก้ออยากขาย เหมือนหมีขาขึ้น ย่อมาคนก้ออยากซื้อ

มันลงมาทีนึงก่อนนะคับ บอยไม่กล้าแอล แร้วก้อไม่กล้าไล่ด้วย จำไม่ได้ว่าเห็นรัยรายไหน น่าราย 5 15 มันไม่น่าไปไกล นั่งลุ้นเค้าย้อนวกกลับมาใหม่

พอย่อมาครั้งที่สอง ถึงแอล แอลเพราะทิงอย่างน้อย 4 ราย แร้วก้อแนวรับแร้วด้วย น่าลองเสี่ยง

อีกอย่างมันก้อใกล้จุดสตอปลอส พลาดก้อไม่เท่าไหร่

คุณหนุ่มน่ะ เก่งนะ พูดจิงๆคับ (โดนจานดอดแซวเรยมะ เด๋วขึ้นสนิมนะ 55+)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

วันนี้รวยแอลเซ็ท ก็ไม่แบ่ง ไม่แบ่ง ไม่แบ่ง ๆๆๆๆๆๆ

จานรวยเซ็ทอีกแร้วหรอ เลี้ยงหนมเค้ามั่งดิ ได้เซ็ทบ่อย (เค้าอยากลองโนว์-ฮาว แต่ไม่มีโอกาสเรย)

เปิดคอร์สสอนเมื่อไหร่ บอกด้วยนะคับ 555

สมมุติจานดอดเปิดสอนต่อให้เรียนฟรีก้อไม่ไป พูดจิงนะคับ

เพราะจานคนนี้ ดุมากกกกกกกกกกกกกกกก ถามจิง จานเกิดปีเสือป่าวคับ

เพิ่งมาอ่านค่ะ แต่อ่านครบถ้วนเลยยยย

พอดีหยุดเสาร์ทิตย์ พรุ่งนี้บอยก้อไม่อยู่ 555+

อ่านครบแร้วทำรัยได้คับ คนพูดเค้าไม่อยู่อ่ะ

ราตรีสวัสดิ์นะคะ ยังเพลียๆอยู่เลยค่ะ รวยๆๆๆทุกคนนะคะ

จานเล่นซอยกระทู้ย่อยๆหลายทู้เรย เค้าง่วงนอน

กว่าไล่ตอบเสด เรยเอามายำรวมเรย ได้เสดเร็วๆ

หายเร็วๆนะคับ ฝันดีคับ รวยๆๆคับ บายๆ