ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เห็นบอกว่า ทอง/ออส รวยเพราะแบตหมดหรอ ขำอ่ะ

พี่ยังไม่ได้อ่าน ค่อยกลับมาอ่านนะ เป็นคนอาบน้ำช้า

ลองแหย่ดูค่ะ ไม่เคยเล่นมาก่อน ตัว xauaud ค่ะ ^_^

พอดีไปธุระมาค่ะพี่ เปิดตรง 1403 ตั้งปิดไว้ 1390

ได้มา 13 จุดค่ะ...กรี๊ดเลย ขอบคุณที่แบตหมด

ไม่หมดคง ปิดตั้งแต่เห็นกำไรแล้วค่ะ :P

เก็บมาฝาก รอบค่ำๆค่ะ :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

European Central Bank live blog: Rates on hold; Draghi mentions QE

Draghi’s asked to elaborate on the QE discussion.

He says that in March QE wasn’t discussed explicitly.

Now, it’s “quite obvious” that the Governing Council is concerned that a long period of low inflation runs risks affecting longer-run inflation expectations — always a key concern for central bankers.

Annual inflation in the euro zone has fallen to 0.5% — well below the ECB’s target of near but just below 2%, prompting economists to warn of the threat of deflation or chronically low inflation.

กราฟญ่า สั้นๆ ต้าน 1284 1286 ยืน 1289 ได้ อาจจะไปเทสจุดที่ดีดขึ้นมาเมื่อคืน

ก้อจะมีต้านที่ 1296 1300 1305 ถ้ายืน 1296 1300 ได้นิ่งๆ ขาเอสคงต้องระวังค่ะ

ส่วนรับอยู่ีที่ 1281 ถ้าเอาไม่อยู่ จะลงมาเทส 1277

หลุดก้อเจอกัน 1274 ด่านสุดท้่าย... ถ้ารับไม่ได้อีก ก้อ..นะ ^_^

คืนนี้ทองมันเป็นอัลไล วิ่งขึ้นวิ่งลงตามดอล

น้องทอง งงตัวเองละป่าว สับสนทางสถานะหรอ

:Hiสวัสดีตอนเช้าค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด..

คุณบอย..ขาาาา วันนี้ ศา มาคอยดูค่ะ....รอดูรายวีคกันนะคับ รอจบแท่งวันศุกร์ ... รอวิด้วยค่ะ.. :v@ :v@

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

UHU......หายไปไหนกันหมดคะ..คุณบอย คุณญ่า คุณดอด....เงียบจัง :Announce

สวัสดีค่ะ มารอหลายรอบแล้วค่ะ พร้อมใจกันหายไปหมดเลย กลับมาเถอะค่ะ แม่ทองจะขึ้นใหนน๊ะ

ยุโรปชอบ ลากก่อนหน้าอีเว้นท์ใหญ่

ลากรอ แร้วไปวัดกันที่ตัวเลข

ทางเทคนิคปกติมันก้อดีดได้นะคับ ในเมื่อลงไม่ได้ เช่นเดียวกับปกติก้อเทได้ ถ้าดีดขึ้นไม่ได้

ลงมาเยอะ พยามเอาลงอีกก้อเจอรับเหนียว

พอโลว์ยก ดี้กอง แต่ดีดก้อติดต้าน ไม่รู้ทำยังงัยย่อสลับดีดมาหลายวัน

ทำตลาดอัดอั้นมาตลอด คืนนี้ได้รู้กันเมื่อมีตัวกระตุ้น

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ออสฯ 70 75 80 / 95 00 05 ดีดเอส ตอบลอส 00

โกลเบฯ 60 65 ( 75 / 94) 07

:Hiสวัสดีตอนเช้าค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด..

คุณบอย..ขาาาา วันนี้ ศา มาคอยดูค่ะ....รอดูรายวีคกันนะคับ รอจบแท่งวันศุกร์ ... รอวิด้วยค่ะ.. :v@ :v@

สวัสดีค่ะ มารอหลายรอบแล้วค่ะ พร้อมใจกันหายไปหมดเลย กลับมาเถอะค่ะ แม่ทองจะขึ้นใหนน๊ะ

สวัสดีคับ บอยลุ้นลง เชียลง ตามจัยรักนะคับ

แต่ก้อเอารัยแน่ไม่ได้เนาะ กับตัวเลขใหญ่นี้

ระมัดระวังด้วยนะคับ

ทะลุ 1300 ทีเถอะพ่อคู้นนนน เค้าแอลอยู่น้าาาาา

บอยลุ้นลง เชียลง ตามจัยรักนะคับ.....คุณบอย...เปลี่ยนใจรึยังคะ... :downstrong: รอ..131X ก่อนช่ายป่าวคะ :P :P

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ทะลุ 1300 ทีเถอะพ่อคู้นนนน เค้าแอลอยู่น้าาาาา

:21 :21 :21 :21