ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ขค.ข่าวคับจานดอด เค้าเล่นข่าวยูเครนอีกแร้วต้องระวัง

นอกจากทองดีด พวกเทียบเยนก้อร่วงกันกระจัดกระจาย ใครแอลกลุ่มนี้เข้าไปอ้วกเรย

โดยเฉพาะ usd/jpy ประดุจสายน้ำตก ซึ่งนอกจากเยนแข็งค่าแร้ว ตัวดอลเองก้อกำลังแย่ด้วย เรยเละ

อาจเพราะกังวลยูเครนเรยถือเข้าถือเยน นิกเกอิวันนี้ไม่รู้เป็นงัย คงร่วง

ทองดีดติดหมีมาเต็ม อาจเป็นสาเหตุให้เนือยๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:Hi สวัสดีตอนเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด....

(คุณบอยไปเที่ยวที่ไหนมาคะ...หายไปเลยมาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ) :031

แปะไว้ให้ก่อนค่ะ ^_^

ยืน 1300-1305 ได้ อาจจะไปได้ถึง 1314 1323

หลุด 1295 1291 ก้อตัวใครตัวมันนะคะ :P

อ้อ..ลืม ตามรับ 1277-1274 หลุดนี่ดูไม่ดีแล้วค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ขอบคุณค่ะ...คุณญ่า...หายไปเลยคิดถึงจังค่ะ.... :P :)

น้องใหม่ อยากรู้แนวพี่ญ่าเล่นกับฟิโบ

น้องใหม่ เห็นพี่ญ่าเล่นแต่เอส ก็เลยไม่รู้ว่า จังหวะพี่ญ่าเอสคือตรงไหน

ญ่า โห คำถามเยอะ

ญ่า เมื่อวานดีด ญ่าไม่เอสเลยค่ะ

ญ่า ไปดูที่ ทองออสแทน เพราะ ท่าทางว่า ออสน่าจะย่อตัว

น้องใหม่ สมมติทองตอนนี้ต้องทำอะไรคะ

น้องใหม่ รอหลุดค่อยเอส หรือว่า ดีดที่เท่าไหร่ค่อยเอสคะ

ญ่า เดี๋ยวนะคะ

ญ่า มันจะมีช่วง fibo ใหญ่ที่ 1295 ถ้าทะลุได้

ญ่า อาจจะไปเทส 1323

ญ่า หมายถึง ยืน 1295 ได้นะคะ

ญ่า ทีนี้ เราก้อมาดู ส่วนเล็กๆ ที่ดีดขึ้นมาได้

ญ่า เดี๋ยวเอามาให้ดูค่ะ กราฟค่ะ

ญ่า งง มั๊ยคะ

ญ่า 1274 1296 1323 เห็นมั๊ยคะ มันจะเป็นรับ ต้านใหญ่

น้องใหม่ จากกราฟ หมายถึง มันต้องร่วงไปเทส 91 เหรอคะ

ญ่า ตามเล่นสั้น จะไปต่อ ควรมาย้ำที่ 1305 1300

ญ่า แล้วดีดต่อ เพื่อไปเทส จุดเดิมวันก่อน คือ 1314 ทะลุได้ คงไป 1323

น้องใหม่ แล้วแบบนี้จะแอล 00-05 มั๊ยคะ

ญ่า ปกติ จะไปต่อ มันไม่ควรหลุด 1305 ค่ะ

ญ่า ค่ะ ถ้าจะแอล 1300 1305 SL 1296-90

น้องใหม่ แล้วเอส 90 มั๊ยคะ

ญ่า หลุด 1290 เอสได้ค่ะ

น้องใหม่ ตอปลอส 95

ญ่า หลุด 1290 น่าจะมีแรงเทขายค่ะ

- มีรัยค่อยมาโพสเพิ่มต่อท้าย คุยกันไปก่อนนะ พี่ง่วงนอน ขอนอนก่อน -

ญ่า เอาเป็นถ้าจะไปต่อ มันควรจะมาย้ำที่ 76.4 หรือ 61.8

ญ่า แต่ถ้าหลุด 50.0 จะดูไม่ค่อยดีค่ะ

ญ่า สังเกตได้ ก่อนจะหลุด มันจะมาย้ำๆ ใกล้ๆ 76.4 แล้วพยายามดีด

ญ่า เห็นป่าวคะ แต่ดีดไม่ไหวตอนนี้ เลยมาเทส 61.8

น้องใหม่ ลากรายไหนคะ

ญ่า รายชมค่ะ ส่วนมากญ่าจะดูราย ชม

ญ่า ถ้าเป็นรายวัน ก้อเอา แท่งของเมื่อวานค่ะ

น้องใหม่ พี่ญ่าแอลมาป่าวคะ

ญ่า ไม่ค่ะ ญ่าไม่ถนัดแอล

ญ่า จริงๆ ทะลุ 96 ได้ ญ่าน่าจะแอลนะ

ญ่า ถึงบอก fibo ช่วยได้ค่ะ

ญ่า ระดับ 50 % บางคน ก้อไม่เล่นค่ะ

ญ่า เพราะ รอให้เค้าเลือกทางก่อน ว่าจะทะลุ 61.8 ได้รึป่าว

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ตามกราฟ จะเห็นได้ว่า ถ้าหลุด 1300 แต่รับได้ที่ 1294-95 แล้วดีด

ก้ออาจจะฟอร์มตัว ทำรูป หัวไหล่ตุ๊ดนะคะ ลองเทสกันดูค่ะ

ญ่าก้อ เดาเล่นๆ ช่วยกันสังเกตุนะคะ ^_^

จ๊ากกก....น้องใหม่ มีด้วยหรอ มีแต่โกยเอาๆ :P

โห พี่บอย ก๊อปมาซะหมด พูดผิด ดูผิดนี่ตายแน่ๆเลย

ใช้วิจารณญาณด้วยนะคะ ญ่าแค่คิดและเดาๆ เอาค่ะ

อาจจะไม่เป็นแบบที่คิดก้อได้ แฮ่ๆ ^_^

คิดถึง คุณสา และ เพื่อนๆ ทุกคนเหมือนกันค่ะ ตอนนี้วุ่นๆ เพราะมัน

หลายอย่าง ไม่ค่อยทันค่ะ :P

โห พี่บอย ก๊อปมาซะหมด พูดผิด ดูผิดนี่ตายแน่ๆเลย

ใช้วิจารณญาณด้วยนะคะ ญ่าแค่คิดและเดาๆ เอาค่ะ

อาจจะไม่เป็นแบบที่คิดก้อได้ แฮ่ๆ ^_^

คิดถึง คุณสา และ เพื่อนๆ ทุกคนเหมือนกันค่ะ ตอนนี้วุ่นๆ เพราะมัน

หลายอย่าง ไม่ค่อยทันค่ะ :P

ไม่ๆ จุดใหญ่คือญ่าแนะฟีโบน้อง ไม่ใช่เน้นแนวทาง พอดีพี่ตัดมาแค่บางส่วน

คุณศา คิดถึง ช่วงนี้วุ่นๆเหมือนกันคับ เด๋วบอยมาใหม่นะคับ นอนซักงีบคับ อิอิ

จ๊ากกก....น้องใหม่ มีด้วยหรอ มีแต่โกยเอาๆ :P

น้องใหม่ โกยบริสุทธิ์ 555+ โกยซะรุ่นพี่อายเรย

ทำพิษอีกแล้ว exness ตั้ง sl ไว้ 1307 ไม่ตัด ไปตัดเอา 1304 เกินไปอื้อเลย

น้องใหม่ โกยบริสุทธิ์ 555+ โกยซะรุ่นพี่อายเรย

น้องคนนี้ช่างถามนะคะ จานญ่าอย่าเพิ่งเหนื่อยนะ

ทำพิษอีกแล้ว exness ตั้ง sl ไว้ 1307 ไม่ตัด ไปตัดเอา 1304 เกินไปอื้อเลย

ลองคุยกับเค้าดูค่ะ ว่าเค้าจะตัดให้ที่ 07 ได้มั๊ย

ลองคุยกับเค้าดูค่ะ ว่าเค้าจะตัดให้ที่ 07 ได้มั๊ย

ครับผมส่งเมลล์ไปแล้วครับ