ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

555 จานดอดเป็นคนประหยัดมากคับ นี่แบบพูดเพราะๆ ถ้าแบบไม่ค่อยเพราะ จานดอดเป็นคนเค็มมากคับ กร๊ากกกกกกกกก+

คุณดอด..ขาาาาาาาาาาา..คุณบอยนินทาค่ะ...(ว่าแต่..คุณบอยเค็มกว่ามั้ง..อิ อิ) :Announce

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณบอยขาาาาาาาาาาาา......ยังไม่ได้ทานเลยรอคุณบอยเป็นเจ้ามืออยู่ค่ะ..555++(ผิดหวัง..แหงๆรอใครไม่รอ) :53

ดีแร้วนะคับ อย่าทานเรยคับ มื้อเย็น เด๋วอ้วน :53 (ทายถูกอีกนะ)

ดูเหมือนคุณหนุ่มจาเล็งมาถูกนะคับ อย่างน้อยถึงตอนที่เค้าดีด 98 ตอนบ่ายๆ ทิงมาจิงๆ (แปะๆๆ)

แต่พอราย 30 1 ดีดสุด แถมหมีด้วย ต้องลง ก้อแบบที่เห็น ขาลงก้อแบบนี้ รายย่อยพยามดีดสู้หลายรอบแต่ไม่ไหว เท่าที่ดูๆนะคับ ดูเป็นช่วงๆไม่ได้ดูทองตลอดนะคับ

ก้อขออย่าให้ลงลึกก้อแร้วกัน ที่เหลือคุณหนุ่มลองเล็งต่อนะคับ ว่าเค้ามีโอกาสฟอร์มตัวขึ้นมาใหม่รึป่าว โอยๆ มันทำท่าเอาเรื่อง

เวลาย่อ เวลาดีด เราควรรู้ว่ารายไหนคือออริจินัล แร้วรายอื่นเป็นงัยอยู่

ก็นั้นสิครับ ตอนดีดถึง 98 ได้แต่มองตาปริบๆ ทั้งที่หมีราย 30 มาจะๆ กะว่าเดี๋ยวทะลุไป 130x ค่อยเอา ไม่งั้นป่านนี้รวยไปแล้ว

ขาลง เจอหมีเด็กๆ ตบ ทิงใหญ่ๆซะคว่ำหมดเลย

ถูกแก้ไข โดย หนุ่มจันท์

คุณดอดไม่เข้าห้อง คุณบอยเอาเรื่องจริงมาเผาจัดเต็มๆเลย (ไม่ได้ฟ้องคุณดอดน๊า..)แค่พิพม์บอกเฉยๆ อิ อิ

ถูกแก้ไข โดย kad0406

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส++ กรี๊สแอลบ้าง

ใครแอล 86-87 ขึ้นมา ยินดีด้วย ทิงแม็คตั้งแต่ราย5 ยัน ราย1

เมกา

ห -

ด +

คุณดอดไม่เข้าห้อง คุณบอยเอาเรื่องจริงมาเผาจัดเต็มๆเลย (ไม่ได้ฟ้องคุณดอดน๊า..)แค่พิพม์บอกเฉยๆ อิ อิ

55555 ต้องฉวยโอกาส ตอนจานเปื่อย ซอลท์เค็มแต่ดี เอิ๊กกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (ฟ้องเต็มๆ บอกไม่ได้ฟ้องอ่ะ.. อิอิ)

ก็นั้นสิครับ ตอนดีดถึง 98 ได้แต่มองตาปริบๆ ทั้งที่หมีราย 30 มาจะๆ กะว่าเดี๋ยวทะลุไป 130x ค่อยเอา ไม่งั้นป่านนี้รวยไปแล้ว

ขาลง เจอหมีเด็กๆ ตบ ทิงใหญ่ๆซะคว่ำหมดเลย

บางทีก้อต้องเสี่ยง ต้องประเมินเอาเหมือนกันคับ

อย่างเมื่อกี้แอล บอยก้อต้องเสี่ยงกับสโต.ราย1 เหมือนกัน

หน้ามันบอกบุญไม่รับมาตั้งแต่บ่ายสาม หลังดีดสุดแรงเค้า ขึ้นเทส 98

เสี่ยบอยเฝ้ามองจนสามทุ่มเมื่อไหร่มันลงมา ไม่ลงนะคับ

เหลือเชื่อเรย ราคาเทก้อแร้ว เปลี่ยนแท่งราย1 ก้อแร้ว แต่มันไม่ลงมากอง

ดีดได้นี่มันก้อไม่ลง แต่วกกลับตามแรงทิง

ไม่มีคำว่า 100 แค่คิดว่า มันน่าใช่ ก้อลองดูคับ

ไม่เป็นรัยนะคับคุณหนุ่ม เอาใหม่คับ

อันนี้ไม่เกี่ยวกับคุณหนุ่มโดยตรง พอดีนึกได้..

จานดอดเคยบอกว่า เทรดพวกนี้สิ่งที่เกิดผ่านไปแร้ว อย่าเก็บมาคิดกวนจัย (นอกจากคิดเพื่อเป็นเคส สตั๊ดดี้)

เพราะมันมีเกิดทุกวัน ถ้าปล่อยให้มันกวนจัย เราไม่มีสมาธิเทรดไปข้างหน้าแน่ๆ เผลอๆเด๋วไปเทรดด้วยอารมณ์เข้าอีก

จบแร้วปล่อยมันผ่านไป บางเคสน่าเจ็บจัยจาแย่ คุณหนุ่มเคยเจอมั๊ยคับ คิดแร้วมันเจ็บจิงๆ ทำมัยเราโชคร้ายขนาดนี้ว๊า..

แอล มาค่ะจะหาจุดปิดอยู่ คุณบอยจะปิดที่เท่าไหร่คะขอลอกข้อสอบหน่อยค่ะ แรงดีดไม่ค่อยมีเลยชักจะปอดๆหาจุดปิดอยู่ ขอบคุณค่ะ

ถูกแก้ไข โดย kad0406

แอล มาค่ะจะหาจุดปิดอยู่ คุณบอยจะปิดที่เท่าไหร่คะขอลอกข้อสอบหน่อยค่ะ แรงดีดไม่ค่อยมีเลยชักจะปอดๆหาจุดปิดอยู่ ขอบคุณค่ะ

ว๊าวว.. คอนเกรท.

ยินดีด้วยคับคุณเกด อยากได้ยินแบบนี้นานแร้ว อยากได้ยินบ่อยๆด้วย

บอยปิดไปนานแร้วนะคับตั้งแต่ +6 จุด คุณเกดปิดไปยังคับ ถ้าจารันต้องเล็งก่อน

วันนี้หวังว่าจะรวยทั้งขาแอลขาเอสกันนะครับ (ถ้าเล็งถูกและกล้าหน่อย) สำหรับผมวันนี้นั่งมองอย่างเดียวครับ

ทิง MACD ผมก็เห็นนะครับคุณบอย แต่แบบว่ายังไม่ค่อยกล้าเรย เห็น แมคดีมันทิงมาตั้งหลายครั้งแระ ก็ยังดีดได้ไม่เท่าไหร่ก็เลยปล่อยทิงเข้าป่าไปตามเคย

ถูกแก้ไข โดย หนุ่มจันท์

ขอบคุณค่ะคุณบอย อยากจะเฮ ดังๆบ่อยๆเหมือนกันค่ะ โดนเยอะจนพูดไม่ออกมาหลายทีแล้ว ยังไม่ได้ปิดเลยค่ะราคาฟิวเจอร์ไม่ค่อยขึ้นเลยค่ะ เลยอยากขอคำปรึกษาคุณบอยคิดว่าจะดีดสูงประมาณเท่าไหร่คะอยากจะได้ปิดเหมือนกันค่ะ

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส++ กรี๊สแอลบ้าง

ใครแอล 86-87 ขึ้นมา ยินดีด้วย ทิงแม็คตั้งแต่ราย5 ยัน ราย1

เมกา

ห -

ด +

เค้าแอล ไม่แบ่งด้วยยยยยย

คุณบอยขาาาาาาาาาาาา......ขอตำแหน่งช้อตระยะกระชั้นชิด...(เอาแบบช้อต...แล้วไม่ชัก..ไม่ช็อก)หน่อยได้ป่าวคะ..นะ นะ :gvme