ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ทะลุ 1300 ทีเถอะพ่อคู้นนนน เค้าแอลอยู่น้าาาาา

:21 :21 :21 :21

555555555555555555+

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณหนุ่มไปติดตอนไหน เพิ่งทราบ โอ๋ๆ ลุ้นเมกานะคับ

ห +

ด +

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

555555555555555555+

:023 :023 :023 :023 :023 :023 :023

โหยแต่ละคน เชียร์ทุบกันเป็นแถวๆ

:uu :uu :uu :uu

รอดแอลแล้วเรา

แอล 1298 กับ 1303 ไปปิดได้ตรง 1305 ครับ

ถูกแก้ไข โดย หนุ่มจันท์

:uu :uu :uu :uu

รอดแอลแล้วเรา

แอล 1298 กับ 1303 ไปปิดได้ตรง 1305 ครับ

ยินดีด้วยคับ คุณหนุ่มจันท์ รวยๆๆนะคับ

พวกเทียบเยน ได้ฤกษ์เท ลากกันมาตั้งนาน

คุณหนุ่มลองทำกราฟดูสิคับ

gbp/jpy

aud/jpy

eur/jpy

chf/jpy

พวกเทียบเยน เทน้ำกระจาย

คุณหนุ่มลองทำกราฟดูสิคับ

gbp/jpy

aud/jpy

eur/jpy

chf/jpy

จริงๆผมเล็ง ปอน/เยน มาตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ เห็นดีดมาสูงแล้ว เกือบจะเท่าไฮเดิมแล้ว โดยเฉพาะรายสี่เลื้อยโอเวอร์บอท มาหลายวันแล้ว รายวันนี่หมีชัดๆ แต่ใจว่ามันคงเลื้อยต่อไปจนเท่าไฮเดิมก่อนก็เลยไม่ได้สนใจ เพิ่งจะมาเห็นเทตอนคุณบอยบอกนี่ล่ะครับ

ญ่าเล่าให้ฟังเมื่อกี้ ฟังแร้วก้อน่ารักดี ขำน้องด้วยคับ

พอดีญ่าไปเจอน้องคนนึง เล่นฟอเร็กซ์ ก้อคุยๆกัน

เค้าบอก เค้าเล่นทีละ 20 เหรียญ เสียก้อแค่นั้น 555+

เค้าบอกว่า เค้าเล่นแบบเค้า ไม่เครียดดี ถ้าหนักๆ ก้อ 20 เหรียญ 555+

ฟังแร้วเป็นงัยคับ เค้าเล่าน่ารักเนาะ

เททททททททททททททททททททททททททททททท+ กว่าโพสเสด มันดีดแระ

น้องญ่ามีเรื่องให้ฮาอีกแร้วคับ จานดอด คุณหนุ่ม คุณศา

ซิลอีกแร้ว ออเดอร์ผิดตัวเดียวกับบอยวันนั้นเรย แต่ผิดคนละแบบ

ของบอยจากดเอส usd/chf ไปกดเอา xag/usd แถมเอสก้นเหวด้วย

ตะกี้ญ่าแหย่เอส xag/usd เปิดออเดอร์เสด ติดลบทันที 250 เหรียญ

ญ่างงเรย ดูไปดูมา ว๊าย เป็นออเดอร์ 1.00 lot ได้งัยอ่ะ

ยังไม่ใช่จังหวะเน้นใครจาเข้าเยอะล่ะ ยังไม่สุดดีเรยด้วย

แร้วก้อโดนมันลากปรื้ดไป -700 เหรียญแบบเจ้าตัวยังงง

งงไปงงมา มันย่อ เรยปิดกำไรไป 110 เหรียญ

ทีนี้เสียดายแร้ว บอกถ้าไม่ปิดได้เยอะกว่านี้ 555+

ตอนย่อเหลือติดลบแค่ 150 เหรียญ เกือบคัทแร้ว

ถือว่าโชคดีไป อย่าผิดบ่อยๆนะ ยินดีด้วยย่ะ

มันก้อไม่น่ารีบาวได้มากแร้วลงต่อ ปิดต่ำทำนิวโลว์......คุณบอย ขาาาาาา...ศา ยังคอยอยู่นะคะ :54 :53

เททททททททททททททททททททททททททททททท+ กว่าโพสเสด มันดีดแระ

น้องญ่ามีเรื่องให้ฮาอีกแร้วคับ จานดอด คุณหนุ่ม คุณศา

ซิลอีกแร้ว ออเดอร์ผิดตัวเดียวกับบอยวันนั้นเรย แต่ผิดคนละแบบ

ของบอยจากดเอส usd/chf ไปกดเอา xag/usd แถมเอสก้นเหวด้วย

ตะกี้ญ่าแหย่เอส xag/usd เปิดออเดอร์เสด ติดลบทันที 250 เหรียญ

ญ่างงเรย ดูไปดูมา ว๊าย เป็นออเดอร์ 1.00 lot ได้งัยอ่ะ

ยังไม่ใช่จังหวะเน้นใครจาเข้าเยอะล่ะ ยังไม่สุดดีเรยด้วย

แร้วก้อโดนมันลากปรื้ดไป -700 เหรียญแบบเจ้าตัวยังงง

งงไปงงมา มันย่อ เรยปิดกำไรไป 110 เหรียญ

ทีนี้เสียดายแร้ว บอกถ้าไม่ปิดได้เยอะกว่านี้ 555+

ตอนย่อเหลือติดลบแค่ 150 เหรียญ เกือบคัทแร้ว

ถือว่าโชคดีไป อย่าผิดบ่อยๆนะ ยินดีด้วยย่ะ

วันนี้ ถือว่าโชคช่วยค่ะพี่ เกือบตายเลยตะกี้ เล่นเอาเครียดไปหลายชม

เป็นบทเรียนเลย เปิด order ไม่ได้ดูล๊อต ก่อนคีย์... ตาย ถ้าปิดไม่ได้นี่

คงต้องคัท เยอะมากกกกกกกก โชคดีไปเนาะ ^_^

-------------------------------------------------------------

อ้อ...ใครยังไม่นอน มีรับที่ 1300 1296 1293 หลุด 1290 จะดูไม่ค่อยดี

เพราะ อาจจะลงมาเทส ที่เดิมเมื่อวาน 1280-81 ค่ะ

ถ้า 1281 เอาไม่อยู่ ก้อตามเดิมนะคะ แนวรับ จะเป็น 1278 1274 สุดท้าย

แต่อาจจะ ไม่ท้ายสุดค่ะ :P

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

จริงๆผมเล็ง ปอน/เยน มาตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ เห็นดีดมาสูงแล้ว เกือบจะเท่าไฮเดิมแล้ว โดยเฉพาะรายสี่เลื้อยโอเวอร์บอท มาหลายวันแล้ว รายวันนี่หมีชัดๆ แต่ใจว่ามันคงเลื้อยต่อไปจนเท่าไฮเดิมก่อนก็เลยไม่ได้สนใจ เพิ่งจะมาเห็นเทตอนคุณบอยบอกนี่ล่ะครับ

ปอน/เยน เจอลาก จนอด เอส ไม่ได้เลยค่ะ โอเวอร์ แล้ว โอเวอร์อีกเนาะ :P

รวยๆๆ นะคะ.. คุณหนุ่มจันท์ พี่บอย คุณดอด เพื่อนๆ ทุกคน :D บ๊าย บาย ฝันดีค่ะทุกคน

:Hiสวัสดีตอนเช้าค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด..

คุณบอย..ขาาาา วันนี้ ศา มาคอยดูค่ะ....รอดูรายวีคกันนะคับ รอจบแท่งวันศุกร์ ... รอวิด้วยค่ะ.. :v@ :v@

บอยลุ้นลง เชียลง ตามจัยรักนะคับ.....คุณบอย...เปลี่ยนใจรึยังคะ... :downstrong: รอ..131X ก่อนช่ายป่าวคะ :P :P

มันก้อไม่น่ารีบาวได้มากแร้วลงต่อ ปิดต่ำทำนิวโลว์......คุณบอย ขาาาาาา...ศา ยังคอยอยู่นะคะ :54 :53

คุณศายังคอยหรอคับ บอยก้อคอยนะคับเพราะบอยขาเอส

เห็นพอดีญ่าโพสแนวไว้ คุณศาลองดูที่ญ่าโพสนะคับ

ตกลงว่ารายวีคก้อไม่ใช่ละ แบบที่อยากรอดู

แท่งวีคนี้ปิดเขียว นอกจากว่าคืนนี้เอาลงมาปิดต่ำกว่า 1295 ซึ่งก้อคงยาก

เรื่องแท่งเทียนบอยก้อแค่รอดูนะคับ เพราะประสบการณ์น้อย

แต่เวลาเทรดก้อใช้เทคนิคที่ตัวเองใช้ ใช้เทคนิคจานดอดเป็นหลัก

อย่างคืนนี้จานดอดก้อมีแอลขึ้นมา บอยก้อแอล แต่บอยปิดหนีปันผล เย้ย.. ปิดหนีประกาศไปก่อน ไม่ได้ลุ้นรันนันฟาร์มแบบจานดอด

ก่อนประกาศ ที่บอยออกมาบอกว่า ลุ้นลง

นอกจากเพราะจัยรักแร้ว บอยเห็นสัญญาณเทหลายอย่าง หลายราย ราย4 ก้อไม่น่าเว้น แต่ก้อล้อเล่นกับนันฟาร์มไม่ได้

ซึ่งมันก้อทิ้งตัวลงไปก่อน ราว 1287

ตรงนี้อาจเกิดสัญญาณดีด ยังไม่ได้ส่องคับ เรยดีดสวนขึ้นมา

มีนันฟาร์มเป็นตัวเร่ง ดีดได้อย่างฉับพลัน

ดีดขึ้นมาแรงแบบนี้ งัยก้อต้องย่อบ้าง ที่เห็นย่อๆตอนนี้นะคับ

เร็วช้าก้อตามแต่ไทม์เฟรม เหลือแต่จาย่อได้มากน้อยแค่ไหน

คุณศาลองอ่านแนวญ่าที่โพสไว้นะคับ

ลป. คุณศาก้ออย่า ขาาาาา.. บ่อยนักสิคับ ได้ฟังทีรัย ขาเขอเสี่ยบอยอ่อนทุกทีคับ ก้าวขาไม่ออกเรย

ปอน/เยน เจอลาก จนอด เอส ไม่ได้เลยค่ะ โอเวอร์ แล้ว โอเวอร์อีกเนาะ :P

รวยๆๆ นะคะ.. คุณหนุ่มจันท์ พี่บอย คุณดอด เพื่อนๆ ทุกคน :D บ๊าย บาย ฝันดีค่ะทุกคน

ใช่คับ แบบที่คุณหนุ่มจันท์เห็นและเล่ามาทั้งหมดคับ

เห็นโอกาสแร้วไม่เข้าทำ มีเครื่องมือแร้วไม่ใช้ เด๋วก้อเจอจานดอดบอก ขึ้นสนิม อีกหรอกคับคุณหนุ๊มมมม 555+

เชจ้า พักกันดีกว่า ฝันดีน้องญ่า จานดอด คุณหนุ่ม คุณศา ทุกท่าน บายยย

วันนี้ ถือว่าโชคช่วยค่ะพี่ เกือบตายเลยตะกี้ เล่นเอาเครียดไปหลายชม

เป็นบทเรียนเลย เปิด order ไม่ได้ดูล๊อต ก่อนคีย์... ตาย ถ้าปิดไม่ได้นี่

คงต้องคัท เยอะมากกกกกกกก โชคดีไปเนาะ ^_^

-------------------------------------------------------------

อ้อ...ใครยังไม่นอน มีรับที่ 1300 1296 1293 หลุด 1290 จะดูไม่ค่อยดี

เพราะ อาจจะลงมาเทส ที่เดิมเมื่อวาน 1280-81 ค่ะ

ถ้า 1281 เอาไม่อยู่ ก้อตามเดิมนะคะ แนวรับ จะเป็น 1278 1274 สุดท้าย

แต่อาจจะ ไม่ท้ายสุดค่ะ :P

3 ชม.จ้า พี่นับเวลาดูแร้ว 555+

ขจ.แนวด้วยจ้า พักกั๋นเน่อ