ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ทิงดุเนอะ ไม่รู้โมโหไรมา 77 ก็เอาไม่อยู่

ดีดที 30 เหรียญ

นั่นซิคะ จานดอด โหดมากเลย

ตกรถเลย ว่าจะแอล70 ปิด75 เห็นข่าวจะออกเลยปอดค่ะ โดนจ้าวเล่นซะ มึนเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รายเดย์ก็กำลังทิงด้วยครับทั้ง R3 R14 Macd

ขคค. คุณหนุ่ม

ช่วงนี้ต้องดูดีๆ นอกจากเดย์ทิงแร้ว วีคยังทำท่าจาทิงด้วย แบบตอนดีดไป 1331

แต่มันยังไม่จบแท่งวีคยังคอนเฟิร์มไม่ได้

ถ้าเกิดร่วงก่อนก้อหายทิง แต่ถ้าไม่ร่วง ปิดวีคทิง วีคหน้าระวังๆ

ลองดูรายที่เล็กกว่านะคับ รายเล็กกว่ามีหมีตามมาแน่ๆ อยู่ที่ตะปบหายทิงได้มั๊ย

ลองเช็คๆดูนะคับ

ออสฯ

ทอง 75 80 / 90 95 ดีดเอส ตอปลอส 05

บ่าย 4 ดรากี้พูด ถ้ามีคิวอี อาจทำให้ยูโรอ่อน ทองร่วง

19.30 คาดตัวเลขออกมาดี ทองร่วง

อันนี้ขอบคุณย้อนหลัง มาตามนัด

ขค.ออสฯ ขค.จานดอด คับ

ลป. ออสฯไหนอ่ะจาน ออสเตรเลียหรอ 555+

่กรี๊ดดดดดดดดดดดด วันนี้มา กรี๊ดดดดดดดดดดดด ยินดีกับขา แอลค่ะ

รวยๆๆๆๆๆๆ นะคะ แบ่งๆๆ อิอิ :gvme :gvme

คุณญ่า..ขา วันนี้ไม่มีวิกับกราฟสวยๆเหรอค่ะ...คอยอยู่อะค่ะ :P :P

่กรี๊ดดดดดดดดดดดด วันนี้มา กรี๊ดดดดดดดดดดดด ยินดีกับขา แอลค่ะ

รวยๆๆๆๆๆๆ นะคะ แบ่งๆๆ อิอิ :gvme :gvme

ฮือๆ ตกรถค่ะ. มัว แต่หนีตายเอส92.5. งงตัวเองจริงๆค่ะ ตอนเทส93 รอบ3 มองแล้วคิดว่ามันจะขึ้นเทส96-98 อย่างน้อย

เลยรีบปิดเอสหนีเอาแค่ทุน แต่ทำไมไม่แอล มันน่าตีตัวเองจัง มัวแต่ดีใจหนีได้

ยินดีกะทุกคนที่รวยแอลนะคะ ไว้เล็งรอบใหม่เนอะ รวยๆๆๆๆๆๆๆค่ะ

อันนี้ขอบคุณย้อนหลัง มาตามนัด

ขค.ออสฯ ขค.จานดอด คับ

ลป. ออสฯไหนอ่ะจาน ออสเตรเลียหรอ 555+

ล้อเลียนหรา เดี๋ยวโดนแน่ อิอิ

ขคค. คุณหนุ่ม

ช่วงนี้ต้องดูดีๆ นอกจากเดย์ทิงแร้ว วีคยังทำท่าจาทิงด้วย แบบตอนดีดไป 1331

แต่มันยังไม่จบแท่งวีคยังคอนเฟิร์มไม่ได้

ถ้าเกิดร่วงก่อนก้อหายทิง แต่ถ้าไม่ร่วง ปิดวีคทิง วีคหน้าระวังๆ

ลองดูรายที่เล็กกว่านะคับ รายเล็กกว่ามีหมีตามมาแน่ๆ อยู่ที่ตะปบหายทิงได้มั๊ย

ลองเช็คๆดูนะคับ

จริงๆ ด้วยครับเสี่ย รายวีคทำท่าจะทิงด้วย

เห็นวิ หลายค่ายยังเน้นดีด เอสอยู่เลยทั้งๆที่ เดย์ทิงแล้ว ต้องดูดีๆเหมือนกันครับ

ฮือๆ ตกรถค่ะ. มัว แต่หนีตายเอส92.5. งงตัวเองจริงๆค่ะ ตอนเทส93 รอบ3 มองแล้วคิดว่ามันจะขึ้นเทส96-98 อย่างน้อย

เลยรีบปิดเอสหนีเอาแค่ทุน แต่ทำไมไม่แอล มันน่าตีตัวเองจัง มัวแต่ดีใจหนีได้

ยินดีกะทุกคนที่รวยแอลนะคะ ไว้เล็งรอบใหม่เนอะ รวยๆๆๆๆๆๆๆค่ะ

ตกเหมือนกันค่ะพี่อลัน 555+ เล่นหลายตัว กว่าจะเห็นทิง ก้อตอนมาอ่านคุณหนุ่มแล้วค่ะ

ทำอะไรไม่ทันเลยค่ะ :P

จริงๆ ด้วยครับเสี่ย รายวีคทำท่าจะทิงด้วย

เห็นวิ หลายค่ายยังเน้นดีด เอสอยู่เลยทั้งๆที่ เดย์ทิงแล้ว ต้องดูดีๆเหมือนกันครับ

เค้าอาจแนะให้เอสตามต้านใหญ่ๆ ซึ่งก้อมักสุดทางกระทิง

ถึงทิงก้อมีลิมิทเนาะ หมดแรงทิงหมีก้อมาแทนเสมอ

ลองดู 06 กันนะคับ จานดอดบอกให้คอยดู

ไม่รู้ต้านแรงกระทิงเดย์ไหวป่าว เพราะแค่สัญญาณราย30 ยิ่งแบบแทงทะลุพรวด

ช่วยกันดูคับ ไม่ได้บอกให้ช่วยกันเอสนะคับ 555+

ล้อเลียนหรา เดี๋ยวโดนแน่ อิอิ

555 เจ๊ทำมัยรู้คับ

ญ่า เงินเยนแข็งค่าขึ้นแตะระดับสูงสุดในรอบสัปดาห์เมื่อเทียบกับเงินดอลลาร์สหรัฐ เนื่องจากนักลงทุนแห่เข้าถือครองสินทรัพย์ในสกุลเงินที่ปลอดความเสี่ยง หลังรัฐมนตรีต่างประเทศของสหรัฐเตือนว่า เวลาของรัสเซียที่จะปฏิบัติตามข้อตกลงเพื่อคลายความตึงเครียดในยูเครนใกล้จะหมดลงแล้ว

บอย ตามสูตร เยนเป็นเซฟ เรยแข็ง

บอย สงครามดีต่อ ทอง เยน

บอย นี่รอบสามแร้วยูเครน ไครซิส ทำทอง ดีด/เท ดีด/เท

บอย แต่ก่อนก้อคิวอี ดีด/เท ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

บอย เด๋วเกิดจบไครซิส ก้อเรื่องลดดบ. ดีด/เท ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เค้าอาจแนะให้เอสตามต้านใหญ่ๆ ซึ่งก้อมักสุดทางกระทิง

ถึงทิงก้อมีลิมิทเนาะ หมดแรงทิงหมีก้อมาแทนเสมอ

ลองดู 06 กันนะคับ จานดอดบอกให้คอยดู

ไม่รู้ต้านแรงกระทิงเดย์ไหวป่าว เพราะแค่สัญญาณราย30 ยิ่งแบบแทงทะลุพรวด

ช่วยกันดูคับ ไม่ได้บอกให้ช่วยกันเอสนะคับ 555+

มีหมีฮิดเจ้นที่รายสี่แล้วใช่มั้ยคะ ถูกแก้ไข โดย Alan

ญ่า เงินเยนแข็งค่าขึ้นแตะระดับสูงสุดในรอบสัปดาห์เมื่อเทียบกับเงินดอลลาร์สหรัฐ เนื่องจากนักลงทุนแห่เข้าถือครองสินทรัพย์ในสกุลเงินที่ปลอดความเสี่ยง หลังรัฐมนตรีต่างประเทศของสหรัฐเตือนว่า เวลาของรัสเซียที่จะปฏิบัติตามข้อตกลงเพื่อคลายความตึงเครียดในยูเครนใกล้จะหมดลงแล้ว

บอย ตามสูตร เยนเป็นเซฟ เรยแข็ง

บอย สงครามดีต่อ ทอง เยน

บอย นี่รอบสามแร้วยูเครน ไครซิส ทำทอง ดีด/เท ดีด/เท

บอย แต่ก่อนก้อคิวอี ดีด/เท ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

บอย เด๋วเกิดจบไครซิส ก้อเรื่องลดดบ. ดีด/เท ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่วิแคะข่าวไม่เป็นเลยค่ะ ช่วงนี้ไปหัดเทรดค่าเงินค่ะ

หัดหาตัวแบบเห็นช่องทางก็เข้าเทรด แต่หมูตลอดค่ะ ความกลัวมันสูง ไม่กล้ารันลำไยค่ะ

เพราะกลัวดูผิดด้วย

วันนี้เอสยูเจ ไป2 รอบค่ะ สู้ๆ

ถูกแก้ไข โดย Alan

http://www.youtube.com/watch?v=DpCZI0_Cfkg

http://www.youtube.com/watch?v=CKqi2IZ4RRI

http://www.youtube.com/watch?v=EwgXqEGGmyw

อยากแกงฮังเลอ่ะ อิอิ + อยากดู The Wolverine ด้วย น้องญ่ามีป่าว