ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

55555 เจ้าป้า หวัดดีคับเจ้าป้า

หวัดดีคร้าบ จะนอนแล้วจ้า ตั้งราคาปิดไว้ พอดีแมทก่อนปะแป้งนอน ต้องเด้งดึ๋งมาดู เห็นห้องนี้ กรี้ดกันยกใหญ่ เลยมาดีใจดวยค่ะ ห้องขำ อายุเป็นปราการสำคัญ หลังเที่ยงคืนก็หมดสพาพละค่ะ อิอิ ฝันดีจ้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอให้แบบนี้ถึงเช้านะ ขาเอสจีเอฟจาได้ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลองเช็คกราฟดูนะ ว่ามีโอกาสถึงเช้าป่าว

คุณบอยขาา...ไปเล็งกราฟแล้วเป็นไงบ้างคะ ขาเอสจีเอฟจาได้ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มีสิทธิยิ้มตอนเช้าป่าวคะ :uu

หมีเจ้นน้องญ่า ติด 200 เดย์คับ

คุณบอย....เอาระเบิดวางเปิดทางสะดวก...ให้น้องหมีของคุณญ่าหน่อยจิคะ...เอาแบบไหลลงม้วนเดียวจบอ่ะค่ะ.. :v@ :53

หวัดดีคร้าบ จะนอนแล้วจ้า ตั้งราคาปิดไว้ พอดีแมทก่อนปะแป้งนอน ต้องเด้งดึ๋งมาดู เห็นห้องนี้ กรี้ดกันยกใหญ่ เลยมาดีใจดวยค่ะ ห้องขำ อายุเป็นปราการสำคัญ หลังเที่ยงคืนก็หมดสพาพละค่ะ อิอิ ฝันดีจ้า

ยินดีด้วยคับเจ้าป้า ขอบคุณมากคับ 555

กรี๊สกันซะเจ้าป้าตื่นเรย บอยบอกว่าดึกแร้ว อย่ากรี๊สดัง ก้อไม่เชื่อคับ

น้องญ่ากับคุณศาเรยคับ นำกรี๊ส บอยกรี๊สคนหลังสุดคับ

เจ้าป้าหลับฝันดีนะคับ โกยๆๆ ลำใยๆๆ คับ

ญ่า ราคาทองคำ ในฐานสินทรัพย์ปลอดภัย จึงถูกกดดัน และเคลื่อนไหวในทิศทางตรงกันข้าม กับตามความต้องการลงทุน ในสินทรัพย์เสี่ยง หลังเศรษฐกิจสหรัฐ ส่งสัญญาณฟื้นตัว ขณะที่ราคาทองคำ ภายในประเทศได้รับแรงกดดันเพิ่มเติม จากค่าเงินบาทที่แข็งค่าขึ้น ในทิศทางเดียวกับสกุลเงินส่วนใหญ่ ในภูมิภาคจากความต้องการลงทุน สินทรัพย์เสี่ยงที่ยังมีเข้ามาในตลาดเอเชีย หลังจากข้อมูลเศรษฐกิจในเชิงบวก ของประเทศขนาดใหญ่ช่วยหนุนตลาดหุ้น รวมทั้งเฟดยังมีแนวโน้ม จะกระตุ้นเศรษฐกิจสหรัฐต่อไปเพื่อดูแลให้การเติบโตมีความแข็งแกร่งต่อเนื่อง ข้อมูลเศรษฐกิจที่แข็งแกร่งของสหรัฐ ทำให้ราคาทองคำได้รับแรงกดดันและมีแรงขายออกมา ทั้งนี้ ตลาดทองคำสหรัฐ จะปิดทำการในวันศุกร์นี้เนื่องในวัน Good Friday อาจทำให้ปริมาณการซื้อขายเบาบางลง เบื้องต้น ประเมินว่าราคาทองคำอาจมี การดีดตัวขึ้นอีกครั้ง โดยบริเวณแนวต้าน 1,308-1,320 ดอลลาร์ต่อออนซ์ แต่หากราคาทองคำไม่สามารถยืนเหนือบริเวณดังกล่าวได้ หรือ ไม่สามารถดีดตัวขึ้นได้ ก็จะเกิดแรงขายออกมาเช่นเดิม

น้องญ่าโพสเอาไว้ก่อนไปนอนคับ ไม่ทราบที่มาคับ น้องญ่าไม่ได้บอกไว้

คุณบอยขาา...ไปเล็งกราฟแล้วเป็นไงบ้างคะ ขาเอสจีเอฟจาได้ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มีสิทธิยิ้มตอนเช้าป่าวคะ :uu

ยังไม่ได้เล็งทองเรยคับคุณศา 55+ ได้แต่มองผ่านๆคับ

เล็งละเอียดแต่ ปอน/เยน ปอน/แคด 2 ตัวคับ

คุณบอย....เอาระเบิดวางเปิดทางสะดวก...ให้น้องหมีของคุณญ่าหน่อยจิคะ...เอาแบบไหลลงม้วนเดียวจบอ่ะค่ะ.. :v@ :53

เจ้าของหมียังเซ็ง เห็นติด 200 เดย์ งอลไปนอนแร้วคับ 55555

ง่วงแย้ว...ไปนอนก่อนนะคะ...พรุ่งนี้เจอกันค่ะ...ฝันดีมีตังใช้เยอะๆค่ะ (คุณบอยอย่าลืมที่ศาขอนะคะ) :bye :37

โห....ม่ายยอม อ่ะ มาเต็มหน้าเลย 555555+++

ม่ายยอมแระทำเป็นป่าวล่ะ ใหญ่ๆอ่ะ

ม่ายสอนหรอก อิอิ

5555555 หลุดๆๆๆ ลุ้น 1285 กันค่ะ ^_^

ใหญ่กว่า

ไม่ต้องบอก มองเองก้อรู้น่ะว่าใหญ่ 555555555555555+ สม ทำมาเกทับ

ง่วงแย้ว...ไปนอนก่อนนะคะ...พรุ่งนี้เจอกันค่ะ...ฝันดีมีตังใช้เยอะๆค่ะ (คุณบอยอย่าลืมที่ศาขอนะคะ) :bye :37

ง่วงเหมือนกันคับ คุณศาเข้านอน แต่บอยยังไม่นอนหลับคับ ไปนอนเทรด

ดึกแร้วคุณศาพักผ่อนนะคับ ฝันดีคับ ป๊ะกั๋นเจ้า (คุณศาขออารัยนะคับ 55+ ยังไม่ทราบเรย) บาบาย

อ้อ คุณศา จานดอดกลับมาแร้วนะคับ เวลคัม โฮม คับจาน

เมื่อตอนหัวค่ำจานดอดแวะมาหา เดินขากระเผลกเข้ามาเรยคับ 555+

จานดอดขาแพลงคับ 5555555555555555+ เท๋วซะเดี้ยงเรย 5555555

ยินดีด้วยค่ะ่ คุณสา วันนี้ จีเอฟเปิด ราคาร่วง คงรับทรัพย์ ไปแล้วนะคะ :gd